ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

โดนพรรคพวกต่อว่าเดี๋ยวนี้กลางคืนทำไมไม่ยอมตอบ WhatsApp, ไม่ตอบ Voxer, ไม่เข้า fb. ต้องบอกให้ลองมาอ่าน chat. เกี้ยมอี๋ vs. กัปตัน แล้วจะรู้ว่ามันจนไม่อาจหันความสนใจไปอื่นได้ อิอิ

อ่า ไม่รู้ว่า ผุ้ร่วมอยู่ในเหตุการณ์ จะมันส์ไปด้วย นึกว่า กระผมก่ะเจ้ จะมันส์ กัน ฉองต่อฉอง(เท่ากับ 4 ลูกก่ะปัวเจ้ด้วย) :17

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

23960 กดไม่ทัน ลูกชวนขึ้นนอนแล้ว เดี๋ยวลงมา

23960 กดไม่ทัน ลูกชวนขึ้นนอนแล้ว เดี๋ยวลงมา

สงสัย เจ้ หาค่า หอย นางรมสด หุหุ

อิจฉาจังเลยครับ เด็กขายของก็มี Voucher ที่ชะอำ ธารามันตรา ซื้อในงาน ไทยเที่ยวไทย ยังไม่มีโปรแกรมเลยว่าจะไปวันไหนดี คุณ Pasaya ลองไปกินที่สะพานปลา สุดชายหาดชะอำสิครับ ร้านป้าฮี้ด สุดทางเลยครับ สดๆ จากทะเล แต่ราคาวันหยุด ป้าฯแกขึ้นราคาวัตถุดิบ กุ้ง หอย ปู ปลา ถ้าไปวันธรรมดา ราคาจะถูกมาก ปลาเก๋าตัวใหญ่ๆ ทอดตกตัวละ 300 บาท ปลากะพงไม่แนะนำ เพราะราคาใกล้เคียงกัน หากินในกรุงเทพฯ ดีกว่า

สงสัยจะนึกถึงเราอยู่ แต่ขอบคุณค่ะ เคยเข้าไปทานร้านสุดท้ายค่ะแต่จำชื่อร้านไม่ได้ค่ะ ราคาก็แพงพอประมาณแต่สด อร่อย ถ้าไปทะเลก็ต้องไปหาร้านแถวสะพานปลาเนี่ยแหละค่ะ อย่างน้อยมั่นใจว่าสดแน่

อิจฉาจังเลยครับ เด็กขายของก็มี Voucher ที่ชะอำ ธารามันตรา ซื้อในงาน ไทยเที่ยวไทย ยังไม่มีโปรแกรมเลยว่าจะไปวันไหนดี คุณ Pasaya ลองไปกินที่สะพานปลา สุดชายหาดชะอำสิครับ ร้านป้าฮี้ด สุดทางเลยครับ สดๆ จากทะเล แต่ราคาวันหยุด ป้าฯแกขึ้นราคาวัตถุดิบ กุ้ง หอย ปู ปลา ถ้าไปวันธรรมดา ราคาจะถูกมาก ปลาเก๋าตัวใหญ่ๆ ทอดตกตัวละ 300 บาท ปลากะพงไม่แนะนำ เพราะราคาใกล้เคียงกัน หากินในกรุงเทพฯ ดีกว่า

ขอบคุณค่ะ คุณเด็กขายของที่แนะนำ แต่เค้าพลอยสีสวยนะ สงสัยดูทองหาข่าวจนตาลาย บอกเป็นคุณ Pasaya

อ่า ไม่รู้ว่า ผุ้ร่วมอยู่ในเหตุการณ์ จะมันส์ไปด้วย นึกว่า กระผมก่ะเจ้ จะมันส์ กัน ฉองต่อฉอง(เท่ากับ 4 ลูกก่ะปัวเจ้ด้วย) :17

ชอบ

อ้าวเรื่องตดเจ้ไม่มีใครเอาประสบการณ์ มาแจมหรือ

เมนูเด็ดมานานนม โรตีเขียวหวานเนื้อกัลปพฤกษ์ อ่านแล้วให้นึดถึงอยู่ครามครัน ทานเผื่อด้วยน๊า

อ้าวเรื่องตดเจ้ไม่มีใครเอาประสบการณ์ มาแจมหรือ

แหมตอบไม่ทันใจ

ตดที่สาธารณะคิดเท่าไหร่ไม่รู้ แต่ที่แน่ๆมี taxi. คันนึงติดป้ายว่าตดในรถคิดเพิ่ม 150. บาท (เพื่อนโพสต์ใน fb. เอารูปมาแนบไม่เป็น)

555 สงสัยโดนบ่อย

กัปตันเมื่อกี้กดยาง หรือรอดึกๆ

อ่านเพลิน ลืมดูขอรับ

ดูแล้วคืนนี้ไม่น่าจะหลุด 1640 มั้ง.. :17 ยังคง sideway up :sidewayup: น้อยๆ สร้างฐานแถวๆนี้ รอเวลาขาใหญ่มาลากขึ้น :upstrong: แรงๆเสียที :061

สาธุ :21 :21 :21

สงสัย เจ้ หาค่า หอย นางรมสด หุหุ

เจ้ชอบหอยเชลว ( สะกดไงหว่า ) ตรงมีลิ้น แดงๆ แลบออกมา

สงสัย 1640 รับอยู่นะ อ้าวใครมีกระสุนเหลือเตรียมพร้อม ของเค้ามีอีก 1 ชุดใหญ่ เตรียมลุย