ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

ถ้าไม่โดดดอย แต่ฝากไว้ที่ธนาคารไทยเครดิต ดอก 0.69% จะไหวมั๊ยคะ เวลาขึ้นจะได้ขายได้

สนใจค่ะ ติดต่อยังไงคะ? :047

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

บุรุษผู้สำาราญกับการ ทานเป็นนิจ เพื่อนรัก อ้ายกันอ่ะครับ หุหุ

พ่วงเจ้ไปด้วย หรือห้ามสาวอายุเกืน 40 ไปด้วย

มาอยู่กับน้องทองนะจ๊ะเดี๋ยวจะเต้นคันหูให้ดู ถ้าไปอยู่กับพี่ดอลล์Jumbo Aตายแน่ ทั้งหุ้นและทองกองอยู่บนดอยหมด :uu :uu

คงทุเรศ น่าดูผู้ชายเต้นคันหู เอาเต้นแบบบาร์เกย์สิ เจ้ช๊อบชอบ

พ่วงเจ้ไปด้วย หรือห้ามสาวอายุเกืน 40 ไปด้วย

ยินดีจ้ามาเลยๆ คนเยอะสนุกดีครับ อิอิ

สนใจค่ะ ติดต่อยังไงคะ? :047

เจอแล้วจ้า แต่ไม่ไหว อยู่ไกลปืนเที่่ยงไปค่ะ

แปะจ๋า ขึ้นให้หน่อยนะ แผลหนูจะได้ไม่ลึกมากนัก แงๆๆๆ ติดดอยทั้งตู้ ทั้ง online เลย

ยินดีจ้ามาเลยๆ คนเยอะสนุกดีครับ อิอิ

เด๋วเราไปกินแซบนัว ตำนัว กันก่อนเรยดีมั้ยค่ะพี่ ก่อนอื่นต้องบอกเจ้ด้วยว่า อายุเป็นเพียงตัวเลข ยิ่งใครอายุน้อยเราไม่ครบ555

กล่าวกันเรื่องของจริงเต็มบ้าน เกิดคืนนี้ ศุกร์มหัศจรรย์ ราคาทองพุ่ง $250 สงสัยเยาวราชแตกแน่ๆๆ แล้วพรุ่งนี้ ถนนเยาวราชก็มีตักบาตรพระ หลายหมื่นรูป ตั้งแต่ 06.00-08.30 น. ไม่รู้ว่า คนจำนวนกี่แสนคนจะอยู่บนถนนเยาวราช 555555555

หวังความมหัศจรรย์ด้วคน อิอิ

ถูกแก้ไข โดย Aiya

Gold rose on Monday after a steep decline last week Tue, Mar 20 2012, 05:20 GMT.  by  Ong Yi Ling

Gold fell on Tuesday on track to snap a three-day winning streak Wed, Mar 21 2012, 05:06 GMT by  Ong Yi Ling

Gold rose minimally on Wednesday Mar 22 2012

Gold fell to its lowest price in more than two months on Thursday Fri, Mar 23 2012, 05:01 GMT by  Ong Yi Ling

จดสถิติของอาทิตย์นี้มาให้ได้ดูกัน แล้ววันนี้ Friday Mar 24 2012 จะเกิดแบบไหนล่ะ แบบนี้จะเรียกว่า " เทคนิคอะไรดี ". หุหุ. มั่ว & เดา ตลอด

By V. Phani Kumar, MarketWatch

HONG KONG (MarketWatch)—The dollar fell against the euro and some other major currencies during Japanese trading hours Friday, giving back some of the gains made the previous day despite a broad selloff in Asian equities.

The ICE dollar index DXY -0.20% , which measures the greenback’s performance against a basket of six major rival currencies, eased to 79.724 from 79.745 in North American trade Thursday.

The euro EURUSD +0.34% rose to $1.321 from $1.317

ค่าเงินดอลล์อ่อนค่าลง 0.20% / ค่าเงินยูโรแข็งค่าขึ้น 0.34%

จับไว้ดีๆ ตอนนี้ ยูโรพุ่งปรี้ดเลย ทองจะตามไหม

EUR/USD Mar 23 at 07:45 GMT

1.3248/48 (0.38%)

H1.3253 L 1.3190

The rumour is there's gonna be an iminent Chinese RRR cut (again) Give me strength.   Oh well it is Friday. มีข่าวลือออกมาจากฝั่งจีน ที่จะตัดลด เงินสำรองธนาคารฯ ลงอีก เพื่อที่ธนาคารฯ จะได้มีเม็ดเงินหมุนเวียนเพิ่มเติม

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

จับไว้ดีๆ ตอนนี้ ยูโรพุ่งปรี้ดเลย ทองจะตามไหม

หุ้นร่วงกำลังดิ่งเหว :ahh :ahh :dd :dd

หุ้นร่วงกำลังดิ่งเหว :ahh :ahh :dd :dd

ผมโดนไปพันกว่าแล้วครับ ยังมีดอย STA อีก :_cd :_cd :_cd

ผมโดนไปพันกว่าแล้วครับ ยังมีดอย STA อีก :_cd :_cd :_cd

ซื้อstaราคาที่เท่าไรครับ