ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

ที่รัก ว่างๆ เราไปเกาะเสม็ดกันเถอะ เค้าบอกว่าไปเสม็ด เสร็จทุกราย :32 อยากเสร็จบ้างจัง

เพิ่งไปมาเอารูปมาฝาก เสร็จจริงๆตัวไหม้เพราะเล่นนำ้จ้า อิอิ

อ่วพร้าวจ้า

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เจ้ฯ ครับ เด็กขายของ ขอถามเจ้ฯว่า เจ้ฯ เคยกินไอติม ที่ต้องโยกหมุน หมุนซ้ายที หมุนขวาที แล้วสักพัก วัตถุดิบจะแข็งในรู เจ้ฯ รู้ไหมว่า อะไรเอ่ย

ไอ้ติมแท่ง ไงแต่ตอนนี้เรึยกว่าอะไรไม่รู้ รู้แต่ว่าสมัยเด็กๆ ตอนดูหนังกลางแปลงจะมีคนแบกใส่กระติกใหญ่ๆมาขาย

วันนี้ป๋าตูเริ่มเปิดประเด็นก่อนเลย

ตกลงพี่เด็กขายของ ม่ายฟิต and firm เหรอคะ ถึงต้องใช้ยา สำหรับผู้สูงอายุ อิอิอิ อย่ากัดหนูเจ็บๆๆนะ รักเลยหาเรื่องคุยด้วยอะ อ่านข่าวพี่ทู้กข่าวแหละ

ไอ้ติมแท่ง ไงแต่ตอนนี้เรึยกว่าอะไรไม่รู้ รู้แต่ว่าสมัยเด็กๆ ตอนดูหนังกลางแปลงจะมีคนแบกใส่กระติกใหญ่ๆมาขาย

ไม่มีไม่ใช่เหรอครับ อังคาร พุธ พฤหัสฯ มีแต่ คณะกรรมการฯ ในธนาคารกลางสหรัฐฯ ออกมาพูด Fiher. / Lockhart. ถ้าศุกร์ 13 สิ คล้ายๆ ว่านายเบอร์นันเก้จะพูดวันนั้น เวลาเที่ยงคืน คืนปล่อยผี ตามตารางนัดหมาย ดังนี้

Due to deliver a speech titled "Reflections on the Crisis and the Policy Response" at the Russell Sage Foundation and Century Foundation Conference on "Rethinking Finance," in New York. Audience questions expected;

ผมอ่านพบมา ที่ห้องRจานอั๋น นายเบนออกมาผูด คือวันที่ 10/4/2555 เวลา 06.15 สหรัฐ ครับ

By Deborah Levine

NEW YORK (MarketWatch) -- U.S. stocks opened slightly negative on Tuesday, unable to shake off the prior session's steep losses ahead of speeches from three regional Federal Reserve presidents. The Dow Jones Industrial Average DJIA -0.10% fell 15 points to 12,915. The Standard & Poor's 500 Index SPX +0.04% slipped 1 point to 1,381. The Nasdaq Composite Index COMP +0.24% managed to gain, rising 5 points to 3,052.

ตลาดสหรัฐฯ เปิดทำการ

ผมอ่านพบมา ที่ห้องRจานอั๋น นายเบนออกมาผูด คือวันที่ 10/4/2555 เวลา 06.15 สหรัฐ ครับ

เมื่อเช้ามืดบ้านเราไงครับ ลองหาอ่านย้อนหลังของโพสต์วันนี้นะครับ บ่นไปแล้ว

หลังสี่ทุ่มครึ่งคืนนี้ อย่างช้าตีหนึ่งกว่า จะมีการปล่อยจรวดครับ เดานะครับ

อ๊าว ไม่ กรรม หรอก มีเด็กมาชอบไม่ดีเหรอ ยกให้พี่เป็นเจ้าสำนัก กรมข่าวเลย ว่าแต่คืนนี้ หนูรอพี่ที่ route 1636 ดีมั้ยคร้าาาา

หลังสี่ทุ่มครึ่งคืนนี้ อย่างช้าตีหนึ่งกว่า จะมีการปล่อยจรวดครับ เดานะครับ

ถึงตอนนั้นหลับดีกว่า

รู้แล้วทำมัยปวดหัว ดูดไส้กรอกชีสสสสส ไปหลายอันนี่เอง ความดันเลยขึ้น

หนูกะพี่เดากันไปคนละทางเลย แล้วเอาไงดีหว่า ปวดหมองอีกแล้ว ขอพาราพี่เกี้ยมอี๋ 2 เม็ด ยืมตังมาซื้อก่อน แล้งไม่ใช้คืนนะ

IBD/TIPP ECONOMIC OPTIMISM (MOM)

Actual: 49.3Cons.: 49.1Previous:  47.5

The Economic Optimism Index, released by The Investor's Business Daily (IBD) TechnoMetrica Institute of Policy and Politics (TIPP), measures the sentiment of consumers related to economic conditions. The report is based on a monthly survey where near to 1000 nationwide adults evaluate their economic outlook for the next six months, personal financial perspectives and their confidence in federal economics policies. If consumers are optimistic they will purchase more goods and services which will involve growth in domestic demand and stimulation to the economy. A reading above 50 indicates optimism, below 50 is pessimism.