ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

เอ็า ที่รักก็มีอยู่แล้วนิ ipad เห็นเตยคุยว่าอ่านของเจ้แล้วนมกระฉอกเลอะ ipad

NEW iPAD ครับผม เวอร์ชั่น 3 ครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

1626 เมื่อคืน ดองเอามาขายที่ 1658 ได้ค่า SMART COVER สีชมพู อิอิ :aa

เจ้ กดขายรึยัง ............ :38 :hh

ถูกแก้ไข โดย DonJuan

เดี๋ยวรอ 1655 ไม่หลุดแล้วซื้อ เล่นๆอีกสักยอดดีกว่า 45 และ 38 คงเป็นแม่สายบัว.... :047

ใกล้ความจริงเข้าไปทุกที........จะลงจากดอยแล้วเหลืออีกไม่เยอะ :La

เจ้ กดขายรึยัง ............ :38 :hh

ถ้าขายแล้วมีหรือจะเงียบ ม่ายล่ายกดซื้อเลย ต้องไปดูลูกก่อนนะ ปั้ว ทำให้มัน อาระวาด แล้วจัดการไม่ได้หนีไปแล้ว เจ้ต้องขอตัวไปจัดการลูกก่อน

กะจะเข้าตรง 49 ที่วกมารับแล้ว ไม่คิดว่าจะดีดไปไกล ไม่งั้น 50 บาท เห็นๆ

1626 เมื่อคืน ดองเอามาขายที่ 1658 ได้ค่า SMART COVER สีชมพู อิอิ :aa

เหมือนกัน 1627 เมื่อคืน ดองมาข้ามวัน กำลังมองหาจังหวะ ปล่อย ต้องปล่อย

US$1655 ด่านต้านฯ แรก น่าจะแตกแล้ว

ขอโทษพี่ใหญ่ ด่านต่อไปขายเท่าไหร่ค่ะ

เหมือนกัน 1627 เมื่อคืน ดองมาข้ามวัน กำลังมองหาจังหวะ ปล่อย ต้องปล่อย

มหามิตรที่ไม่เคยพบหน้า ความคลาสสิคที่เหมือนกัน นั้นคือ มองเห็นหนทางสว่างของคำว่า โลภ มิน่า ปล่อยทั้งจรวด มีเครื่องรุ่นใหม่ บั้งไฟ เพลงที่ อ้ายกันชอบ อิอิ จัดไปๆๆๆ

ขอโทษพี่ใหญ่ ด่านต่อไปขายเท่าไหร่ค่ะ

1667 ครับ เด็กขายของโพสต์กราฟให้ดูอีกครั้งว่า ตรงเส้น 1658.50 เป็นเป้าหมายที่จะขายทิ้ง เพราะตามสถานการณ์ที่ ถ้าพรุ่งนี้ ญี่ปุ่นปล่อยเงินอัดฉีดออกมา ค่อยไปรับเข้าตรงนั้นอีกที ช่วงบ่ายครับ เด็กขายของเดานะครับว่า หลังข่าวลือ มาเป็นข่าวจริงแล้ว จะเป็นตามคำว่า ซื้อตามข่าวลือ ขายเมื่อความจริงโผล่ Buy on Rumor Sell in Fact

โหลๆๆๆๆ อ้ายกันแจ้งมาว่า หลัง 4 ทุ่มครึ่ง จะมีมาอีก ก็อก นึง รอขายกันนะ (เดานะครับ)

มหามิตรที่ไม่เคยพบหน้า ความคลาสสิคที่เหมือนกัน นั้นคือ มองเห็นหนทางสว่างของคำว่า โลภ มิน่า ปล่อยทั้งจรวด มีเครื่องรุ่นใหม่ บั้งไฟ เพลงที่ อ้ายกันชอบ อิอิ จัดไปๆๆๆ

55555555555 ก็บอกไว้แล้วตอนใกล้เที่ยงว่า เหตุจากข่าวสารเมื่อคืนวานนี้ จะส่งผลในคืนนี้ เพราะขาใหญ่ ต้องใข้ช่วงเวลาในการตัดสินใจ ( แต่เร็วกว่านักลงทุน ที่รอให้แน่ใจว่า ขึ้นไปแล้ว ) และวันนี้ สื่อต่างประเทศ ก็ปล่อยข่าวยั่วยวนออกมา ทั้ง มาตราฐานทองคำ = US$10,000 หรือ แม้แต่เรื่อง อัดฉีดงินเพิ่มของญี่ปุ่น เด็กขายของ ก็ตาลุกวาวเลยนะ US$10,000 ต่อออนซ์ ออกรถใหม่ๆ ได้ 1 คันเชียวนะ หุหุ. แต่ต้องตัดใจไม่รอราคานั้นหรอก อิอิ

คันนี้เลยนะ เมื่อวานขึ้นทางด่วนบูรพาวิถี เห็นจะจะ 1 คัน สีส้มแบบนี้เลย วิ่งแบบคำราม แล้วหายไปในพริบตา แต่เด็กขายของตามทันตอนถึงด่านเก็บเงิน เพราะ หุหุ เขาโดนตำรวจจับ สงสัยจะเป็นข้อหาขับรถเร็ว เพราะเห็นตำรวจมันซุ่มยิงเรดาห์ อยู่

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

55555555555 ก็บอกไว้แล้วตอนใกล้เที่ยงว่า เหตุจากข่าวสารเมื่อคืนวานนี้ จะส่งผลในคืนนี้ เพราะขาใหญ่ ต้องใข้ช่วงเวลาในการตัดสินใจ ( แต่เร็วกว่านักลงทุน ที่รอให้แน่ใจว่า ขึ้นไปแล้ว ) และวันนี้ สื่อต่างประเทศ ก็ปล่อยข่าวยั่วยวนออกมา ทั้ง มาตราฐานทองคำ = US$10,000 หรือ แม้แต่เรื่อง อัดฉีดงินเพิ่มของญี่ปุ่น เด็กขายของ ก็ตาลุกวาวเลยนะ US$10,000 ต่อออนซ์ ออกรถใหม่ๆ ได้ 1 คันเชียวนะ หุหุ. แต่ต้องตัดใจไม่รอราคานั้นหรอก อิอิ

คันนี้เลยนะ เมื่อวานขึ้นทางด่วนบูรพาวิถี เห็นจะจะ 1 คัน สีส้มแบบนี้เลย วิ่งแบบคำราม แล้วหายไปในพริบตา แต่เด็กขายของตามทันตอนถึงด่านเก็บเงิน เพราะ หุหุ เขาโดนตำรวจจับ สงสัยจะเป็นข้อหาขับรถเร็ว เพราะเห็นตำรวจมันซุ่มยิงเรดาห์ อยู่

เราสำราญมากไป ก็ห่วง เจ้ เหลือเกิน เมื่อวานก็หลับเร็ว วันนี้ก็รอเก้อ เฮ้อ สงสัยคงต้องส่งปลาอินทรีย์เค็มไปให้จริงๆแล้วละ :01

ถูกแก้ไข โดย DonJuan