ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

tdc ไม่ให้กดเลย ลงปุ๊บ มันบอกประมวลผลตลอด 5 นาทียังกดม่ายล่าย จน 50 ก็ยังกดไม่ได้เซ็ง

ถูกแก้ไข โดย เกี้ยมอี๋

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อันแน่ ไป อาทิตย์ กลับ จันทร์ ราคาห้องถูกนะ แล้วใช้แบบที่เจ้สอนป่าว ระวังเมียสงสัยนะว่าแต่ดูเรื่องไรอะ :38

ผมพักม่านรูดอะเจ้ ได้บรรยากาศ ถูกดีด้วย ไอ้ที่สอนยังไม่ได้ทำตอนนี้รอลุ้นอยู่ เมนขาดไป 5 วันละ

ตอนนี้อยู่เซ็นปิ่น

24,060 บาท ก็จัดไป เหมือนกันครับ คุณ Donjuan กัดฟันซื้อเลยนะเนี่ย

tdc ไม่ให้กดเลย ลงปุ๊บ มันบอกประมวลผลตลอด 5 นาทียังกดม่ายล่าย จน 50 ก็ยังกดไม่ได้เซ็ง

เจ้ฯ กดย้ำๆๆๆ เลยช่วงนี้ เผื่อเขาจะ OK 5555555

24,060 บาท ก็จัดไป เหมือนกันครับ คุณ Donjuan กัดฟันซื้อเลยนะเนี่ย

แง ๆๆๆๆๆ แค้น แม่งมันประมวลผลหรือมันจะไม่ขายวะเนี่ยกดไม่ได้เลย

เจ้ฯ กดย้ำๆๆๆ เลยช่วงนี้ เผื่อเขาจะ OK 5555555

หลายยำ้แล้วป๋า ตั้งแต่ลงวูบเลย ตอนนี้ก็ยังไม่ได้

ถูกแก้ไข โดย เกี้ยมอี๋

ป๋า ผมตกใจ มือมันรเลยกระแทกแรงไปหน่อย 24020 จัดไปเต็ม 2 ดุ้น(คำนี้เจ้น่าจะชอบ แต่อดแหลก)

ไวมาก กลับมา 1651 แล้ว

นิ่งแล้วไงครับ ค่าเงินบาทแข็งอยู่ด้วย เดี๋ยวเปิดตลาดสหรัฐฯ จะเป็นไงต่อนิ

ป๋า ผมตกใจ มือมันรเลยกระแทกแรงไปหน่อย 24020 จัดไปเต็ม 2 ดุ้น(คำนี้เจ้น่าจะชอบ แต่อดแหลก)

ไม่ยอม ไม่ยอม เดี๋ยว พรุ่งนี้ไปยืนด่าหน้าร้านเลย

ตดยังไม่ทันหายเหม็น ได้มาครึ่งหมื่น กรูยัง งงๆอยู่ :17

สวัสดีครับ เฮียนายห้างฯ คุณ เด็กขายของ คุณ nuchaba คุณ ปุยเมฆ คุณ NongRee คุณ GB2514 คุณ Raty คุณ Mr.Li คุณ Aiya คุณ foo คุณ พลอยสีสวย คุณ เกี้ยมอี๋ คุณ พวงชมพู คุณ Racha คุณ arthas คุณ กระต่ายทอง คุณ ขาใหม่ คุณ Jumbo A คุณ nene81 คุณ modtanoiy คุณ noijaa คุณ kaykee คุณ ท่านตี๋ คุณ แมวหลวง คุณ Pasaya คุณ nufirst คุณ Madee คุณ forgame คุณ noonoon_ja คุณ luk คุณ 96Needle คุณ ดอกเหมยสีทอง และทุกๆท่านครับ(ขออภัยที่เอ่ยนามไม่ครบครับ)

รายวันเพื่อเล่นระดับสัปดาห์กันก่อนนะครับ เมื่อความสวยงามของมุมมองการขึ้นรอบนี้ ราคาปิดรายวันไม่ควรหลุด 1650 ลงไปอีก ในราคาตลอดทั้งสัปดาห์ คิดว่าขาใหญ่จะเก็บของสัปดาห์นี้ค่อนข้างแน่นอน แต่คงจะไม่เก็บทีเดียวมากๆนะครับ กรอบราคาจะอยู่แถว 1655 - 1691 อาจมีย่อลงมาย้ำและขึ้นไปเทสบ้าง ไม่น่าจะมีการทุบรุนแรงหรือลากขึ้นแบบจัดหนัก แต่ถ้าจะมีโอกาสเกิดขึ้น ลากขึ้นรุนแรงมีโอกาสมากกว่าทุบลงแบบจัดหนักครับ ถ้าลากแรงจริงคงพ้น 1700 ครับ

มาดูราย 4 ชม. เพื่อเล่นระดับวันกันดีกว่าครับ ขณะเขียนบทความ ราคาลงมาเทสเส้นเทรนด์ขาลงอีกรอบแถวๆ 1662-1663 ถ้าหลุดคงลงไปย้ำแถว 1655 หรืออาจจะไหลลงไปที่ 1650 แล้วเด้งทันทีมาแถว 1655 นะครับ ถ้ามีงานเททองอาจจะลงไปได้ถึง 1638(มาจริงจะซื้อให้หนักเลยเพราะยังไงก็เด้ง) แล้วราคาคงเด้งกลับมาแถวๆ 1655 เพื่อปิดราคารายวันนะครับ วันนี้ราคาคงไปได้ถึง 1670 +/- แล้วกลับมาย้ำแถวๆ 1660 +/- นะครับ ราคาปิดวันนี้น่าจะอยู่แถวๆ 1662-1665 ครับ

ราคามีโอกาสขึ้นช่วงบ่ายถึงบ่ายแก่ๆ ราคามีโอกาสย่อช่วงหัวค่ำถึง 5 ทุ่ม มีโอกาสขึ้นอีกครั้งหลังเที่ยงคืนนี้นะครับ :047

เดาตามดอย คอย 1700 มั่วบ้างแม่นบ้าง แต่ส่วนใหญ่ออกทะเลนะครับ :uu

เจ้ จ๋า ชมเค้าหน่อย เดาเอาไว้ตั้งแต่เมื่อเช้า

หลายยำ้แล้วป๋า ตั้งแต่ลงวูบเลย ตอนนี้ก็ยังไม่ได้

มันคงตกใจอยู่มั่ง ยังพอมีเวลาตั้ง 40 นาที ก่อนเปิดตลาดสหรัฐฯ

กับตันไวมาก 45 ผมยังไม่ ทัน แต่ ผมว่า ลงต่อ 38 เดานะ

ไม่ยอม ไม่ยอม เดี๋ยว พรุ่งนี้ไปยืนด่าหน้าร้านเลย

มันคงตกใจอยู่มั่ง ยังพอมีเวลาตั้ง 40 นาที ก่อนเปิดตลาดสหรัฐฯ

พอร์ทออนไลน์ มีปัญหาหลายคนเลยนะครับ ของผมมีเพื่อนหลายคนฝากกด เพราะของตนเองกดไม่ได้ มันค้าง แต่ของผม สู้ว้อย เด้ง ว้อยยยย