ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

เด็กขายของอยู่โซนในเมือง Ctw สะดวกกว่าเยอะ เพราะต้องมีธุระแถวสีลมสาธร อยู่แล้ว ส่วนสาว Pasaya เขาก็ชำนาญทางด้านชิดลม เจ้ฯ ส่วนใหญ่ไม่ข้ามแม่น้ำเจ้าพระยามาฝั่งนี้ลำบากกว่า Cen ปิ่นฯ นะครับ อสธ ก็อยู่ฝั่งนู้น แต่อิอิ จริงเหรอเจ้ฯ สาว clear port สวยๆๆ แล้ว size ล่ะ ความสูงขนาด สาว MK หรือเปล่าครับ

พอดีสาวๆ เค้านั่งนะเลยวัดไม่ได้ ถามที่รักดีกว่า แต่ดูแล้ว เจ้สวยกว่านะ :32 ( อย่าอ๊วก )

สาวเซ็นทรัล หุ่น MK แต่ถุงลม KFC ขอรับ สวยมั้ยสวย แต่ที่แน่ๆ สด กว่าเจ้แน่นนอน :gd

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

พี่สาว 2 คน ทำยังกับ โอนหนี้เสียบัตรเครดิตเลยนิ ประมาณว่า น่าจะมีส่วนลดดอยล่อใจ ให้ไปใข้บริการที่ใหม่ด้วยใช่เปล่า บอกตรงๆ ไปเลย น้องอาร์ท จะได้เข้าใจ และไปปรึกษาคุณหมอฯ ถูกต้อง ให้ใข้ระบบ ไอ้คาด กับ อีคิด เดี๋ยวผิดวัตถุประสงค์นะครับ

แหมเห็นว่าเป็นนักวิเคราะห์เลยจะให้คิดให้หน่อย ถ้าคุ๊หมอรับโอนซัก 25500 จะรีบโอนไปหาแต่ทันใด อิอิ (ชัดมั้ยคะ)

เด็กขายของอยู่โซนในเมือง Ctw สะดวกกว่าเยอะ เพราะต้องมีธุระแถวสีลมสาธร อยู่แล้ว ส่วนสาว Pasaya เขาก็ชำนาญทางด้านชิดลม เจ้ฯ ส่วนใหญ่ไม่ข้ามแม่น้ำเจ้าพระยามาฝั่งนี้ลำบากกว่า Cen ปิ่นฯ นะครับ อสธ ก็อยู่ฝั่งนู้น แต่อิอิ จริงเหรอเจ้ฯ สาว clear port สวยๆๆ แล้ว size ล่ะ ความสูงขนาด สาว MK หรือเปล่าครับ

555 รู้จริง แต่เอาเถอะที่ไหนรับโอนไปได้โม๊ดเลย

ถูกแก้ไข โดย Pasaya

สาวเซ็นทรัล หุ่น MK แต่ถุงลม KFC ขอรับ สวยมั้ยสวย แต่ที่แน่ๆ สด กว่าเจ้แน่นนอน :gd

เออ ไม่ต้องย้ำ เค้าเรียกสาวมีประสบการณ์ยะ ที่ทำงานยังชอบมีประสบการณ์ ที่ยังงี้ขอคนขาดประสบการณ์

หุ่น MK งั้นขอบคุณมาล่วงหน้า เพราะ MK เป็นรถ Racing เด็กขายของชอบแบบ offroad ครับ

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

มีรายงานข่าวแจ้งว่า " กรีซจะจัดการเลือกตั้งใหม่ ในเดือนมิถุนายน เพราะไม่สามารถจัดตั้งรัฐบาลได้ " หุ้นยุโรป วูป แดงแล้วขณะนี้

แหมเพิ่งรู้ว่ากัปตันชอบอกไก่ เอ๊ะหรือว่าถุงลมสาวเหมือนพุงลุงเคนคะ อิอิ

มีรายงานข่าวแจ้งว่า " กรีซจะจัดการเลือกตั้งใหม่ ในเดือนมิถุนายน เพราะไม่สามารถจัดตั้งรัฐบาลได้ " หุ้นยุโรป วูป แดงแล้วขณะนี้

มิน่าน้องเราก็แดงเหมือนกัน

ตัวเลข อเมริกาออกมาดี

ทองก็น่าจะดิ่งลงอีกหรือเปล่า เนี๊ย

ขอบคุณสำหรบข่าวภาคค่ำ ค่ะ

:_087 :_087 :_087

ส่วนค่าเงิน The dollar index DXY +0.27% , which measures the greenback against a basket of six currencies, rose to 80.903 and 80.612 in late North American trading on Monday.

The euro EURUSD -0.24% fell to $1.2788, from $1.2840 Monday.

หุ่น MK งั้นขอบคุณมาล่วงหน้า เพราะ MK เป็นรถ Racing เด็กขายของชอบแบบ offroad ครับ

Racing เวลาอยู่ข้างบน เหมือนไม่ได้ใส่อะไรเลย ประดุจขนนก ที่ล่องลอยพาเพลิน :uu

เบื่อผีกรีซจริงๆ เล่นไม่เลิกยิ่งกว่าผีอีแพงอีกครับ

‘Grexit’ ??? …down that way… ( เดี๋ยวนี้ เขาขนานนาม GREXIT : Greek Exit )

Tue, May 15 2012, 13:40 GMT | FXstreet.com

FXstreet.com (Barcelona) - It’s happening. What was the ‘unthinkable’ months ago, it is now hammering the global markets. Greece rifts are growing bigger

The left coalition did not subscribe to the idea of further austerity in exchange for life-saving bailout packages, aborting any attempt of forming a coalition government, and dragging the Hellenic Republic one step closer to the abyss.

The immediate consequence for the country will be new elections within the next three to five weeks, a time-horizon wide enough to deepen the political and economic crisis and maybe to start planning a new life…in dracmas… จะมีการจัดเลือกตั้งใหม่ภายใน 3-5 อาทิตย์

เบื่อผีกรีซจริงๆ เล่นไม่เลิกยิ่งกว่าผีอีแพงอีกครับ

Athenodorus_-_The_Greek_Stoic_Philosopher_Athenodorus_Rents_a_Haunted_House.jpg