ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

ไปกินข้าวดีกว่า :La ดีใจคู่ขาเก่ามาง้อ :32 ไม่รู้รู้ยังว่าเค้าอภัยให้แล้ว :v@ :v@ :v@ :v@

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ใช้นม เจ๊ ได้ ป่าวน๊าาา :32 :32 :32

แต่เอ๊ะ มาคิดอีก ที น่าจะใกล้หมดอายุ :bye

เด๋วไป หา นม จาก สาวๆ 18-20 ละกัน :57

นมเจ้ไม่มีแล้วโว้ย ขนาดยัง คัพเอเลย นมสาวๆ ไม่มีน้ำนม ต้องเอานมแม่ลูกอ่อน ก็ต้องฝ่าตีนปั้วไปก่อนนะทิดคุง

แล้วน้องน้ำหวานไม่กดบ้างเหรอจ้ะ เห็นแว๊ปๆ ห้องอื่นๆ นึกว่ากดเพลินแล้วเชียวนะ

อยากกอดมะยมมั่งจัง แล้วแลกกล้วยไข่ (บางแก้ว) ไปให้กอดเอาปะ อิอิ

มะคืนไม่ได้ซื้อค่ะพี่ เสียดายมั่กๆ มองแล้วก็นอนหลับไป ไม่งั้นเช้านี้ได้ค่าอาหารเม็ดแระ นี่ได้เวลาต้องซื้ออีกกระสอบแระค่ะ

ดีใจด้วยนะคะได้ลำไยมาเข่งเบ้งเรย อยากได้บ้างค่ะ

เด๋วส่งมะยมไปให้กอดนะคะ ว่าแต่เจ้ากล้วยไข่ดุอ่ะป่าวเนี่ย

เย้ เย้ เย้ ดีใจจัง ในที่สุด ก็หายง่วง เอ๊ยหายงอลลลล กันแล้ว

ห้องนี้จะได้สดชื่น ตื่นตลอดๆๆๆๆ เหมือนเดิม

:v@

ใช้นม เจ๊ ได้ ป่าวน๊าาา :32 :32 :32

แต่เอ๊ะ มาคิดอีก ที น่าจะใกล้หมดอายุ :bye

เด๋วไป หา นม จาก สาวๆ 18-20 ละกัน :57

ว้ายที่รักมารอหน่อยดีกว่า

ครับ รับทราบว่า อภัยให้แล้ว ต่อไปนี้เป็นเด็ดดี ดูดแต่นม..... อิอิ มีงอลง้อกันบ้าง ตามประสา ซี่รี่ย์เกาหลี ครับ :uu

วันนี้ไปธุระช่วงไปบ่ายถึงเย็น คงมาอีกที ค่ำๆเลยนะครับ บ่าย 2 ถ้าหลุด 1548 อาการไม่ดีครับ ถ้ายืน 156X ได้ถึงบ่ายๆ ก็มีโอกาสขึ้นครับผม

อาหารเม็ดก็ยังแพงอยู่นะจ๊ะ

ช่วงนี้ต้องสั่งข้าวเปล่า แล้วขอแอบแหล่ปลาเค็มร้านข้าวต้มไปพลางก่อน

ดูหนังก็ต้องเก็บฝา เก็บใบเสร็จสารพัด (น้อยนักที่จะได้แอ้มเงินของข้าพเจ้า)

ทำไรก็ซื้อดีล ลดราคาตลอด

เสื้อผ้าเหรอ ลด 50% เค้าไม่สน 70% เค้าก็ชายตาแลบ้าง ต้อง 90% ขึ้นไปเท่านั้น ที่จะทำให้เดินเข้าไปคุ้ยๆๆๆ ได้

ถูกต้องเลยค่ะ อาหารเม็ดเนี่ย แพงจิงไรจิง ถ้าซื้อแบบพรีเมียมเนี่ย คนยังกินถูกกว่าเรยค่ะ อาทิตยนี้ได้เวลาซื้อเพิ่มอีกแร้วด้วย แม่กินปลาเค็ม ลูกกินอาหารพรีเมี่ยม...นี่แระชีวิตแม่ :064 :064

มะคืนไม่ได้ซื้อค่ะพี่ เสียดายมั่กๆ มองแล้วก็นอนหลับไป ไม่งั้นเช้านี้ได้ค่าอาหารเม็ดแระ นี่ได้เวลาต้องซื้ออีกกระสอบแระค่ะ

ดีใจด้วยนะคะได้ลำไยมาเข่งเบ้งเรย อยากได้บ้างค่ะ

เด๋วส่งมะยมไปให้กอดนะคะ ว่าแต่เจ้ากล้วยไข่ดุอ่ะป่าวเนี่ย

บางแก้ว ไม่ดุกับเจ้าของค่ะ แต่บุคคลนอกบ้านไม่รับรองว่ากี่เข็ม

วันนี้ไม่เห็นตาลักเลย แกวิเคราะห์แม่นมา ช้าไปแค่วันเดียว อิ อิ รักหลอกจึงหยอกเล่น เหมือนป๋าเมื่อวานละ

บางแก้ว ไม่ดุกับเจ้าของค่ะ แต่บุคคลนอกบ้านไม่รับรองว่ากี่เข็ม

หึหึ กัวง่ะ สองเดือนก่อน มะยมเพิ่งโดนหมาที่ไหนไม่รู้มาลอบกัดที่ตูดค่ะ เย็บไปหลายเลย เดวนี้เห็นหมาใหญ่ๆทั้งแม่ทั้งลูกกะกะกะกัวววว

วันนี้ไปธุระช่วงไปบ่ายถึงเย็น คงมาอีกที ค่ำๆเลยนะครับ บ่าย 2 ถ้าหลุด 1548 อาการไม่ดีครับ ถ้ายืน 156X ได้ถึงบ่ายๆ ก็มีโอกาสขึ้นครับผม

จาปายไหน ที่รักของเจ้ :32

หึหึ กัวง่ะ สองเดือนก่อน มะยมเพิ่งโดนหมาที่ไหนไม่รู้มาลอบกัดที่ตูดค่ะ เย็บไปหลายเลย เดวนี้เห็นหมาใหญ่ๆทั้งแม่ทั้งลูกกะกะกะกัวววว

จ้องตามันไว้น้องน้ำหวาน เดี๋ยวมันหลบเราเอง เจ้ใช้ประจำ

จ้องตามันไว้น้องน้ำหวาน เดี๋ยวมันหลบเราเอง เจ้ใช้ประจำ

ทำเสียงขู่ด้วยไหมค่ะเจ้ อีหมาพวกนี้น่ะ ชอบลอบกัดหมาเล็ก วันก่อนแถวบ้าน มันมาคาบชิสุ ไปกัดถึงบ้านมันเลยอ่ะค่ะ ร้ายมาก

ฟิทช์ เรทติ้งส์คาดว่าธนาคารรายใหญ่ของสหรัฐจะมีผลประกอบการที่ลดลงอย่างมากในช่วงไตรมาส 2 ของปี 2555 อันเนื่องมาจากกิจกรรมในตลาดทุนที่ลดลงอย่างฮวบฮาบ จากความวิตกระลอกใหม่เกี่ยวกับวิกฤตหนี้ยุโรปและจากการที่เจพี มอร์แกน เชสเปิดเผยตัวเลขขาดทุนจากธุรกิจเทรดดิ้ง 2 พันล้านดอลลาร์เมื่อไม่นานมานี้ ซึ่งส่งผลให้มีความไม่แน่นอนในตลาด

ฟิทช์ระบุว่าอันดับความน่าเชื่อถือของธนาคารขนาดใหญ่ของสหรัฐได้สะท้อนถึงความผันผวนของธุรกิจในตลาดทุนอยู่แล้ว

นอกจากนี้ ฟิทช์ยังระบุถึงความท้าทายในตลาดหุ้นและตลาดตราสารหนี้ โดยกิจกรรมการซื้อขายของลูกค้ามีแนวโน้มชะลอลงและวอลุ่มในตลาดทั้งสองประเภทก็ปรับลดลง

ส่วนค่าธรรมเนียมจากการซื้อและควบรวมกิจการโดยทั่วไปยังคงอ่อนแรง ขณะที่การปรับตัวในแดนลบของหุ้นเฟซบุ๊คหลังการทำ IPO เมื่อไม่นานมานี้ ก็อาจจะบั่นทอนบรรยากาศโดยรวมต่อไปและอาจจะทำให้กิจกรรมการทำ IPO ในกลุ่มบริษัทเทคโนโลยีลดลง และหากแนวโน้มเช่นนี้ยังคงดำเนินต่อไป รายได้และผลประกอบการจากธุรกิจที่เกี่ยวข้องกับตลาดทุนก็อาจจะได้รับผลกระทบ

ฟิทช์ระบุว่าการขาดทุนของเจพี มอร์แกนไม่เพียงแต่ส่งผลกระทบต่อความเชื่อมั่นของตลาด แต่ยังทำให้นักการเมืองและเจ้าหน้าที่กำหนดนโยบายหันมาสนใจความเสี่ยงที่ภาคธนาคารของสหรัฐกำลังเผชิญอยู่

ไทยออยล์ชี้น้ำมันดิบยังรับแรงกดดันหนี้ยุโรป

ข่าวเศรษฐกิจ วันพฤหัสบดีที่ 24 พฤษภาคม พ.ศ.2555 11:44น.

ไทยออยล์ ชี้ น้ำมันดิบสัปดาห์นี้ ยังรับแรงกดดันจากความกังวลปัญหาหนี้ยุโรป รวมถึง ศก.โลกชะลอ ฉุดยอดใช้น้ำมัน คาด เบรนท์ เคลื่อนไหว 103-110 เหรียญสหรัฐ/บาร์เรล เวสต์เท็กซัส 87-95 เหรียญสหรัฐ/บาร์เรล

รายงานข่าวจาก บริษัท ไทยออยล์ จำกัด (มหาชน) ประเมินราคาน้ำมันดิบระยะสั้นสัปดาห์นี้จะยังคงได้รับแรงกดดันจากความกังวลต่อปัญหาหนี้ยุโรป โดยเฉพาะกรีซ และสเปน รวมถึงภาวะเศรษฐกิจโลก ที่ขยายตัวช้าลง ซึ่งจะส่งผลกระทบต่อความต้องการใช้น้ำมันของโลก ขณะที่ ปริมาณน้ำมันดิบ ยังคงอยู่ในระดับสูง และเพียงพอต่อความต้องการ ดังนั้นจึงได้ปรับลดการคาดการณ์ราคาน้ำมันดิบระยะสั้นลง โดยที่ น้ำมันดิบเบรนท์ จะเคลื่อนตัวในกรอบ 103 - 110 เหรียญสหรัฐต่อบาร์เรล ส่วนเวสต์เท็กซัส เคลื่อนไหวในกรอบ 87 - 95 เหรียญสหรัฐต่อบาร์เรล ทั้งนี้ยังต้องติดตามความคืบหน้าการประชุมอิหร่านกับ 6 ประเทศผู้นำโลก ในวันนี้เกี่ยวกับโครงการนิวเคลียร์ของอิหร่าน รวมถึงตัวเลขภาคการผลิตและบริการของยุโรป