ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

จงอย่าเสียใจและคร่ำครวญความเสียดายถึงสิ่งที่ผ่านไป จงอย่าได้คาดหวังกับสิ่งที่ผ่านไปแล้ว จงตั้งมั่น ตั้งใจ รอรับสิ่งที่กำลังจะมา ด้วยสติ ไม่โลภ มีระเบียบวินัย

จงอย่าหลงระเริง ลำพองกับสิ่งที่ได้มา ซึ่งหากขาดระเบียบวินัย ขาดสติ มีความโลภ สักวันจะเสียไปในแบบที่ มากกว่าเดิม

วันนี้กัปตันมาแปลก. ลึกซึ้งกินใจ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

By Robert Schroeder

WASHINGTON (MarketWatch) -- Friday morning's report showing that the U.S. economy added just 69,000 jobs in May is a "harsh indictment" of President Barack Obama's stewardship of the economy, Republican presidential candidate Mitt Romney said Friday. Appearing on CNBC, Romney said the U.S. should now be in a "robust" recovery and that businesses are less likely to hire thanks to Obama's policies. Romney,

who this week amassed the final delegates needed for the GOP presidential nomination, also said that another round of quantitative easing by the Federal Reserve wouldn't be more effective than earlier rounds.

By Deborah Levine, MarketWatch

NEW YORK (MarketWatch) — A weak U.S. employment report helped support the Australian dollar on Friday, distracting markets briefly from sluggish domestic economic data and the brewing debt crisis in Europe that took the currency to its lowest level since November.

The Australian dollar AUDUSD -0.57%  bought 96.88 U.S. cents, compared with 97.06 cents in late North American trading on Thursday. It hasn’t closed under 96 U.S. cents since late November, according to FactSet Research.

1625+ ยืนถึงปิดตลาด มีมุมมองเชิงบวกว่าจะเป็นขาขึ้น ระยะกลาง ครับ

http://www.youtube.com/watch?v=6i8MYSVjdUE

ถูกแก้ไข โดย DonJuan

เชื่อและเดาอย่างมั่นใจและมั่นคงว่า คืนนี้ปิดเหนือ 1620 นะครับ หน้าแหกก็ไม่กลัวครับ(ชินแล้ว) :047

น่าจะเป็นอย่างนี้แน่ครับ

ตื่นเช้ามาตายๆๆๆๆ1626 ขายหมูไปอีกก้อนแล้วตู หลุดอีกดอยแล้ว

แหมที่รักเพิ่งรู้หรอว่าภาพพจน์ในห้องขี้หลีสุดๆ ท่าทางจะหาแฟนในห้องนี้ยากสสส์ คงมีเจ้คนเดียวแหละ ที่รูัจักตัวจริงว่าเป็นย่างไง

วันนี้กัปตันมาแปลก. ลึกซึ้งกินใจ

คือตัวตนที่แท้จริงของผมนะครับ :Hi

ตื่นเช้ามาตายๆๆๆๆ1626 ขายหมูไปอีกก้อนแล้วตู หลุดอีกดอยแล้ว

แหมที่รักเพิ่งรู้หรอว่าภาพพจน์ในห้องขี้หลีสุดๆ ท่าทางจะหาแฟนในห้องนี้ยากสสส์ คงมีเจ้คนเดียวแหละ ที่รูัจักตัวจริงว่าเป็นย่างไง

สวัสดีเช้าวันที่ทองยืน 1620+ ได้จริงๆนะครับ การพูดคุย พิมพ์โต้ตอบ เพื่อสร้างสีสัน ความสนุกสนาน ช่วยผ่อนคลายความเครียด เสริมอรรถรสนั้น งานถนัดครับ ในนี้อาจจะดูเจ้าชู้ ขี้หลี บ้ากาม ไปทั่ว แต่ไม่ใช่ตัวจริงอันเป็นสันดานแท้ๆของผม อิอิ เจ้ก็น่าจะรู้จริงไหมเอ่ย

เวลามองคน ให้มองเข้าไปให้ลึกซึ้งถึงจิตใจ เฉกเช่น ทองคำ มองให้ลึก รวมมุมมองของ ขาใหญ่ แมงเม่า เซียนกราฟ แล้วเอาทั้งหมดมาวิเคราะห์ประกอบข่าวสารข้อมูลในการลงทุน ครับผม

ว่าแล้วเราก็มาสร้างสีสันให้มันขึ้น พร้อมคงสถานะเม่าน้อยเอาไว้ ดีไหมจะเจ้คนสวย ที่รู้จักใช้เงินมากสักหน่อย(เพราะนึกถึงลูกและครอบครัว) ขยันและอดทนต่อสู้ชีวิต แม้จะไม่สู้กับทองเพราะต้องการความชัวร์ ผมรู้เจ้อยากได้ลำใย แต่ไม่อยากเสียงมาก เพราะที่เจ้แบกเอาไว้อ่ะ มันคือคำว่า ครอบครัวและลูก ใช่ไหมครับ

ที่รักมานั่งในใจเจ้เลยนะเนี่ย

งั้นน้ำหอมขอฟรีแล้วกัน อิ อิ

ที่รักมานั่งในใจเจ้เลยนะเนี่ย

:047

งั้นน้ำหอมขอฟรีแล้วกัน อิ อิ

:_02

เวอร์เชียวนะแก กำไรเป็นแสน นิดๆ หน่อยๆ ทำสลด

น่าจะเป็นอย่างนี้แน่ครับ

ตามเวลาที่คุณฯ watch k โพสต์ : สะดุ้งตื่นขึ้นมาทำธุระในห้องน้ำ หรือ ตื่นมาลุ้นตัวเลขราคาปิดครับ อิอิ

ตามเวลาที่คุณฯ watch k โพสต์ : สะดุ้งตื่นขึ้นมาทำธุระในห้องน้ำ หรือ ตื่นมาลุ้นตัวเลขราคาปิดครับ อิอิ

อย่างหลังมากกว่าครับ :17

อย่างหลังมากกว่าครับ :17

ตีห้า ผมก็สะดุ้งมาทำทั้ง 2 กิจกรรม ดังกล่าวนะครับ :uu