ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

ประกาศ ป๋าหาย

ป๋าไป รพ ค่ะ เพราะเมื่อเช้าป๋าเอาปี๊บคลุมหัวไว้แล้วเอาออกไม่ได้ 555

ล้อเล่นนะคะป๋า

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

พรุ่งนี้เดินทางไปนครศรีฯแต่เช้าไปทำบุญที่วัดพระธาตุ....ไปเสริมบารมีต้นบุญอาจทำให้รถทัวร์วิ่งฉิวถึง1616ไวๆ......(เล่นของ) :01

ไปแวะที่บ้านเกิดผมหรือ ฝากใจไปกราบพระธาตุด้วย

เมื่อกี้ช่างที่มาเปลี่ยนให้ที่บ้านก็ถามว่าจะเก็บแบตเก่ามั้ย ถ้าไม่เค้าจะไปเผารวมของเค้าก็ให้เค้าไปเลย

แบตเก่าขายได้ราคานะคะ ลูกละ 500 บาทค่ะถ้าเปลี่ยนแบตใหม่

ธอส เต็มแล้วจ้า

ของผม ธนาคาร กรุงเทพ ยังได้อยู่

เท่าที่ถามตอนนี้ ไทยพาณิชย์, แลนด์ , กรุงเทพ ยังได้อยู่แต่ต้องรีบหน่อย

เมื่อกี้ช่างที่มาเปลี่ยนให้ที่บ้านก็ถามว่าจะเก็บแบตเก่ามั้ย ถ้าไม่เค้าจะไปเผารวมของเค้าก็ให้เค้าไปเลย

ปกติเค้าจะรับเทรินได้ 100-150 บาทนะ

ปกติเค้าจะรับเทรินได้ 100-150 บาทนะ

พอรู้บ้างแหละ แต่ใจดี (หรือโง่วะ) :17

เคยอยู่ศูนย์รถมาก่อนปกติให้ช่างที่ดูแลรถให้ประจำพวกอะไหล่หรืออะไรพวกนี้ที่รู้ว่าเค้าไปต่อประโยชน์ได้ก็ให้เค้าไปเป็นสินน้ำใจน่ะเลยติดนิสัยไม่เคยขอคืนหรือทวงถาม

ถูกแก้ไข โดย Pasaya

BQuik เป็น Yuasa แบตเตอรี่ครับ รับประกันสองปีเลยหรือครับพี่ แต่เห็นว่าควรเปลี่ยนประมาณ 1 ปีครึ่ง

BQuik เป็น Yuasa แบตเตอรี่ครับ รับประกันสองปีเลยหรือครับพี่ แต่เห็นว่าควรเปลี่ยนประมาณ 1 ปีครึ่ง

ไม่เคยถามเลยว่ารับประกันกี่ปี ตอนจะเปลี่ยนเค้าก็บอกแหละแต่ไม่ได้ใส่ใจ เมื่อก่อนอยู่กับรถอยู่แล้ว(Free of charge ทุกอย่างเลยไม่ใส่ใจ) เพราะปกติใช้ประมาณนี้อยู่แล้วไม่เคยมีปัญหาก่อนเวลาอันควร หมดก็เปลี่ยนเลยค่ะ ไม่หมดก็ไม่เปลี่ยน

ถูกแก้ไข โดย Pasaya

ไม่เคยถามเลยว่ารับประกันกี่ปี ตอนจะเปลี่ยนเค้าก็บอกแหละแต่ไม่ได้ใส่ใจ เมื่อก่อนอยู่กับรถอยู่แล้ว(Free of charge ทุกอย่างเลยไม่ใส่ใจ) เพราะปกติใช้ประมาณนี้อยู่แล้วไม่เคยมีปัญหาก่อนเวลาอันควร หมดก็เปลี่ยนเลยค่ะ ไม่หมดก็ไม่เปลี่ยน

บางอย่างอยากเปลี่ยนก็ไม่หมดสักทีเนอะ :19

พูดถึงอะไรหว่าเรา

ทิดคุงจ๋า มาแล้วหรือจ๊ะ ถ้ายังเศร้าอยู่ม่หาเจ้ได้ เจ้จะปลอบให้ลืมแฟนเก่าเลย เอาแบบ :87 เลยไหม

แบตเก่าขายได้ราคานะคะ ลูกละ 500 บาทค่ะถ้าเปลี่ยนแบตใหม่

ได้ถึง 500 เชียวหรือ เจ้ได้ก็ร่าคา 150 เหมือนกัน

บางอย่างอยากเปลี่ยนก็ไม่หมดสักทีเนอะ :19

พูดถึงอะไรหว่าเรา

ลึกซึ้งค่ะคุณน้องขา ซ้อตามไม่ทันแปลด้วย น้องอยากเปลี่ยนแฟนเหรอคะ บอกกัปตันสิ ฮี่ๆๆๆๆๆ

ป๋าไป รพ ค่ะ เพราะเมื่อเช้าป๋าเอาปี๊บคลุมหัวไว้แล้วเอาออกไม่ได้ 555

ล้อเล่นนะคะป๋า

LIKE หมด ยกใจไปให้เลย

พรุ่งนี้เดินทางไปนครศรีฯแต่เช้าไปทำบุญที่วัดพระธาตุ....ไปเสริมบารมีต้นบุญอาจทำให้รถทัวร์วิ่งฉิวถึง1616ไวๆ......(เล่นของ) :01

แกทำบุญเผื่อพวกฉันด้วยนะ เดี๋ยวไปรับลูกแล้ว คืนนี้เจอกัน นะจ๊ะ