ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

ผู้นำพรรคฝ่ายค้านแถลงข่าวหลังเยือนยุโรป

สถานการณ์การเมืองพม่ากำลังน่าจับตามองอีกครั้ง เมื่อการประชุมรัฐสภาครั้งสำคัญกำลังจะเปิดฉากขึ้นในวันพรุ่งนี้ เพราะเป็นครั้งแรกที่พรรคสันนิบาตแห่งชาติเพื่อประชาธิปไตยหรือเอ็นแอลดีของนางออง ซาน ซู จี จะได้ทำหน้าที่ฝ่ายค้านในสภาอย่างเต็มที่ นางซู จี เปิดแถลงข่าวที่บ้านพักในวันนี้ ระบุว่า พรรคเอ็นแอลดีพร้อมแล้วสำหรับการนำเสนอร่างกฎหมายสำคัญ โดยเฉพาะกฎหมายส่งเสริมการลงทุนจากต่างชาติที่นักลงทุนจากทั่วทุกมุมโลกกำลังต้องการเห็น ก่อนจะขนเม็ดเงินเข้ามาลงทุนในพม่า

ข้อมูลข่าวและที่มา

ผู้สื่อข่าว : รักษ์ธานินทร์ ทองประเสริฐ / สวท.   Rewriter : รักษ์ธานินทร์ ทองประเสริฐ / สวท.

สำนักข่าวแห่งชาติ กรมประชาสัมพันธ์ : http://thainews.prd.go.th

วันที่ข่าว : 03 กรกฎาคม 2555

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขายไปตั้งแต่1615แล้วครับ ไม่รู้จะเข้าต่อตรงไหนดี

วันพฤหัส - เมืี่อความจริงปรากฎ / ตอนนี้ อยู่ในจังหวะ ซื้อจากข่าวลือ ลือว่า ลดดอกฯ

วันพฤหัส - เมืี่อความจริงปรากฎ / ตอนนี้ อยู่ในจังหวะ ซื้อจากข่าวลือ ลือว่า ลดดอกฯ

ขอบคุณครับเฮีย

55555 งั้นก็แสดงว่า " ขายก่อนแล้ว " the-than27.gif มาเล่นเปายิ้งฉุบ ดีกว่า

ยังค่ะป๋ายังไม่ได้ขายก่อน แต่ก่อนหน้าเคยบอกว่าถ้าราคาชน 1626 จะขาย 100 เพื่อ match ยอดซื้อเดิม 40 เหลือยอดขายก่อน 60 แต่ตอนนี้กลับลำขอขายแค่ 40 เก็บลำใยพวงสุดท้ายพอค่ะ

ถ้าชน 1620 อีกครั้ง ไม่พ้นหรือยืนอยู่ หรือหลัง 4 ทุ่มยืนไม่อยู่ 1620 จะช็อตสักหน่อย อิอิ

ถ้าชน 1620 อีกครั้ง ไม่พ้นหรือยืนอยู่ หรือหลัง 4 ทุ่มยืนไม่อยู่ 1620 จะช็อตสักหน่อย อิอิ

กดซื้อไปก็มีม่ายใช่เหรอ

รู้สึกว่าจะ L future นะเจ้ ส่วนออน เห็นบอกว่ารอ S

เจ้ล่ะทำไรไปบ้างยัง เมื่อกี๊ตั้งขายไว้ที่ 24200 เผื่อได้อีกติดใจ

คืนนี้ง่วงมากเลย เดี๋ยวหลับคาแน่เลย

ถูกแก้ไข โดย Pasaya

บอกว่าย่อไม่หลุด 1600 กำลังจะซื้อ ราคาดันเด้ง เลยตกรถครับผม :_09

รู้สึกว่าจะ L future นะเจ้ ส่วนออน เห็นบอกว่ารอ S

เจ้ล่ะทำไรไปบ้างยัง เมื่อกี๊ตั้งขายไว้ที่ 24200 เผื่อได้อีกติดใจ

คืนนี้ง่วงมากเลย เดี๋ยวหลับคาแน่เลย

อิอิ L ไว้ราคาต่ำครับ สมัย 155X 157X อิอิ รวมๆน่าจะได้ไอโฟนเครื่องนึงครับ

บอกว่าย่อไม่หลุด 1600 กำลังจะซื้อ ราคาดันเด้ง เลยตกรถครับผม :_09

เห็นเมื่อเช้าชวนนึกว่าเข้าไปแล้ว

เข้าตู้แดงไปเมื่อวานที่ 23800 ยะ ( ของชาวบ้าน แหลกต๋งอีกแล้ว )

ถูกแก้ไข โดย เกี้ยมอี๋

อิอิ L ไว้ราคาต่ำครับ สมัย 155X 157X อิอิ รวมๆน่าจะได้ไอโฟนเครื่องนึงครับ

โห วันนี้นับเงินเหนื่อยไปเลย

โห วันนี้นับเงินเหนื่อยไปเลย

อิอิ ต้องทำงานหนักหน่อยครับ เล็งๆกระเป๋าไว้ที่ สยามพารากอน(หลุยส์) สัญญาก่ะน้องเขาไว้ที่สิงคโปร์ว่า ถ้ามาทำงาน กทม จะไปอุดหนุน อิอิ

วันนี้ไม่ไหวแล้ว :37 :37 :37

:bye หลับฝันดีนะคะทุกคน