ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

ngoodin

วิเคราะห์ราคาทองคำตามหลักโหราศาสตร์

โพสต์แนะนำ

สวัสดีครับเพื่อน ๆ ช่วงนี้งานยุ่งมาก ๆ ไม่มีเวลาเข้า วันนี้พอมีเวลาก็เลยรีบมาพยากรณ์กันก่อน

ต้นสัปดาห์ อาทิตย์ร่วมกับพุธ แต่มีดาวราหูทำมุมตรีโกณอยู่ ทองคำและน้ำมันจะมีทิศทางไม่แน่นอน แต่ไม่น่าจะมีการเคลื่อนไหวแรง ๆ อีก คงออก sideway ทองคำแถว ๆ 1480-1490 เหรียญ น้ำมัน 94-95 เหรียญ

กลางสัปดาห์ดาวพุธยกหนีไปจากอาทิตย์ ทองคำจะอ่อนตัวลงอีกน่าจะไปที่ 1470 เหรียญ น้ำมันได้ร่วมดาวศุกร์คู่ธาตุ ราคาจะปรับตัวสูงขึ้นไปที่ 96 เหรียญ

ปลายสัปดาห์ดวงดาวทองคำยังไม่เปลี่ยนแปลง แต่น้ำมันได้แรงส่งจากดวงจันทร์ทำมุมตรีโกณ ทองคำคงอยู่แถว 1470 เหรียญ น้ำมัน 97 เหรียญ

ก็ว่ากันไปตามดาวครับ ความจริงจะเป็นอย่างไรก็ต้องติดตามกันต่อปาย

:ph34r:

!01 !01 !01

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีครับเพื่อน ๆ ช่วงนี้งานยุ่งมาก ๆ ไม่มีเวลาเข้า วันนี้พอมีเวลาก็เลยรีบมาพยากรณ์กันก่อน

ต้นสัปดาห์ อาทิตย์ร่วมกับพุธ แต่มีดาวราหูทำมุมตรีโกณอยู่ ทองคำและน้ำมันจะมีทิศทางไม่แน่นอน แต่ไม่น่าจะมีการเคลื่อนไหวแรง ๆ อีก คงออก sideway ทองคำแถว ๆ 1480-1490 เหรียญ น้ำมัน 94-95 เหรียญ

กลางสัปดาห์ดาวพุธยกหนีไปจากอาทิตย์ ทองคำจะอ่อนตัวลงอีกน่าจะไปที่ 1470 เหรียญ น้ำมันได้ร่วมดาวศุกร์คู่ธาตุ ราคาจะปรับตัวสูงขึ้นไปที่ 96 เหรียญ

ปลายสัปดาห์ดวงดาวทองคำยังไม่เปลี่ยนแปลง แต่น้ำมันได้แรงส่งจากดวงจันทร์ทำมุมตรีโกณ ทองคำคงอยู่แถว 1470 เหรียญ น้ำมัน 97 เหรียญ

ก็ว่ากันไปตามดาวครับ ความจริงจะเป็นอย่างไรก็ต้องติดตามกันต่อปาย

ขอบคุณครับอาจารย์

ผมมีเรื่องรบกวนอาจารย์นิดนึงครับ

คืนต้นสัปดาห์ที่ อาทิตย์ร่วมพุธ แล้วมีราหูทำตรีโกณอยู่ ตรีโกณนี่คือ 3 4 5 หรือ ว่า เฉพาะ 3 กับ 5 ครับ

แล้วอาทิตย์ร่วมพุธ นี่ใช่อาทิตย์ ร่วม ศุกร์หรือป่าวครับ พอดีผมพึ่งจะเริ่มศึกษา

ขอบพระคุณมากครับ

ขอบคุณครับอาจารย์

ผมมีเรื่องรบกวนอาจารย์นิดนึงครับ

คืนต้นสัปดาห์ที่ อาทิตย์ร่วมพุธ แล้วมีราหูทำตรีโกณอยู่ ตรีโกณนี่คือ 3 4 5 หรือ ว่า เฉพาะ 3 กับ 5 ครับ

แล้วอาทิตย์ร่วมพุธ นี่ใช่อาทิตย์ ร่วม ศุกร์หรือป่าวครับ พอดีผมพึ่งจะเริ่มศึกษา

ขอบพระคุณมากครับ

ขอบคุณที่ทักท้วงครับ ด้วยความรีบก็เลยเขียนไม่ละเอียดและผิดพลาดไปครับ

ต้นสัปดาห์ อาทิตย์ร่วมศุกร์ ส่วนพุธมีราหูทำมุมตรีโกณอยู่ครับ ตรีโกณคือเฉพาะ 5 กับ 9 ครับ

กลางสัปดาห์ ดวงจันทร์หนีดาวพุธ แต่ไปทำมุมโยคกับดาวศุกร์คู่ธาุตุกับดาวพุธและอยู่ในเรือนพุธครับ

ปลายสัปดาห์น้ำมันได้แรงส่งจากดวงจันทร์โยคหน้าดาวพุธ

ขอบคุณที่ทักท้วงครับ ด้วยความรีบก็เลยเขียนไม่ละเอียดและผิดพลาดไปครับ

ต้นสัปดาห์ อาทิตย์ร่วมศุกร์ ส่วนพุธมีราหูทำมุมตรีโกณอยู่ครับ ตรีโกณคือเฉพาะ 5 กับ 9 ครับ

กลางสัปดาห์ ดวงจันทร์หนีดาวพุธ แต่ไปทำมุมโยคกับดาวศุกร์คู่ธาุตุกับดาวพุธและอยู่ในเรือนพุธครับ

ปลายสัปดาห์น้ำมันได้แรงส่งจากดวงจันทร์โยคหน้าดาวพุธ

ขอบพระคุณอาจารย์ครับ สำหรับวิทยาทานสำหรับลูกศิษย์

วันนี้ไปทำบุญนั่งสมาธิไถ่โค 2 ตัว และปล่อยปลาที่วัดตาขัน จังหวัดระยอง ปันบุญแผ่ให้เพื่อน ๆ ชาวไทยโกลด์ทุกคนจงมีความสุขสบายกายใจ คิดสิ่งใดสมปรารถนา ร่ำรวยเงินทองหุ้นกองทุนกันทุกคนทุกท่านครับ

สวัสดีครับเพื่อน ๆ สัปดาห์ที่แล้วนอกจากดูดาวมั่วแล้วยังทายผิดเป็นตรงกันข้ามอีกด้วย อิอิ ก็เหมือนเดิมครับ ทำลืม ๆ แล้วมาทายกันต่อไป

ต้นสัปดาห์ อาทิตย์ร่วมกับศุกร์ มีพฤหัสโยคหลัง ราคาทองคำยังคงทรงตัวในระดับสูงได้ต่อไป ส่วนน้ำมันมีดวงจันทร์ทำมุมตรีโกณร่วมกับราหู แลมีมฤตยูตรีโกณตรึงไว้อีก น้ำมันจะแกว่งตัวลง ทองคำปิดที่ 1540-1550 เหรียญ น้ำมัน 95-96 เหรียญ

กลางสัปดาห์ดวงจันทร์เตรียมเ้ข้าจุดเพ็ญเล็งอาทิตย์และศุกร์ ทองคำจะปรับตัวสูงขึ้นอีก ไปที่ 1560 เหรียญ น้ำมันยังคงไม่เปลี่ยนแปลงมาก น่าจะวิ่งแถว ๆ 95-96 เหรียญ

ปลายสัปดาห์อิทธิพลของจันทร์เพ็ญส่งต่อเนื่องยาวนาน ทองคำน่าจะปรับขึ้นไปอีก ไปที่ 1570-1580 เหรียญ น้ำมันยังคงออก sideway down เพราะมีดาวบาปเคราะห์ตรึงอยู่หลายดวง น่าจะวิ่งแถว 95-96 เหรียญ

สรุปว่าสัปดาห์หน้า ดวงดาวส่งเสริมทองคำ แต่น้ำมัีนยังไม่เปลี่ยนแปลงอะไรมากครับ ลองติดตามดูกันไป

คุณงูดินอย่าลืมนะครับ ว่าเคยบอกไว้ว่าหลังเกิดอุปราคาประมาณ1เดือน. ทองจะขึ้นประมาณ 100-200 เหรียญ :wub:

เดือนที่แล้วมีอุปราคาสองครั้ง คือช่วงต้นเดือนและกลางเดือน. แบบนี้ทองอาจจะพุ่งประมาณ 200-400 เหรียญก็เป็นไปได้นะครับ :lol:

เลยทำให้คำทำนายเดือนนี้อาจจะคาดเคลื่อนจากผลเรื่องนี้ได้

ขอบคุณค่ะ คุณงูดิน

สัปดาห์ที่แล้วธุระยุ่งมากๆ เลยไม่ได้สั่งซื้อขายทอง

คิดว่าปลายสัปดาห์ทองจะลง คงได้เก็บทองเพิ่ม ทองกลับราคาขึ้น... อดเลยเรา

แต่ก็ยังโชคดีที่ไม่ได้ขายไปก่อนตอนต้นสัปดาห์ ไม่อย่างนั้นคงได้แต่นั่งมองๆๆ เสียดายแย่เลย tongue.gif

ขอบคุณคุณงูดินคร้าem0009.gif จะไม่มีย่อให้เข้าเพิ่มเลยเหรอคร้า แง แง :(