ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

ngoodin

วิเคราะห์ราคาทองคำตามหลักโหราศาสตร์

โพสต์แนะนำ

:P !thk สวัสดีค่ะคุณงูดิน และเพื่อนๆ ชาวโหราทุกท่านค่ะ :lol:

วันที่ 7 พฤษภาคา พุธเสริด

วันที่ 12 พฤษภาคา ศุกร์เสริด

วันที่ 25 พฤษภาคม พุธเสริด

วันที่ 6 มิถุนายน ศุกร์เสริด

วันที่ 9 มิถุนายน พุธเสริด

วันที่ 26 มิถุนายน พุธมนต์

วันที่ 1 กรกฎาคม ศุกร์เสริด

ดูเดือนมิถุนายน ระยะเวลาอยู่ใกล้กันมากเลย ดูตำแหน่งดาวของคุณงูดินประกอบอีกทีนะค่ะ ถ้าไม่มีดาวเบียนและอยู่

ในตำแหน่งดีคิดว่าคงลงไม่มากค่ะ อาจจะไปลงช่วงระหว่าง 9-26 ก็ได้เคริปมันกว้างดี เดาเอานะค่ะ :P ขอบคุณค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณครับคุณเอี้ยง พุธเสริดรอบนี้แรงเหมือนกันนิ

:ph34r:

มารออาจารย์ ngoodin ครับ

ติดตามตลอดครับ :D

สวัสดีครับเพื่อน ๆ สัปดาห์ที่แล้วเหมือนกับว่าทองคำและน้ำมันจะดีดขึ้นได้ตามดวงดาว แต่ปลายสัปดาห์เกิดพลิกล็อกปรับตัวลงมาอยู่ที่เดิมกันเสียนี่ ถือได้ว่าทายผิดไปละครับ กลับมาเริ่มต้นใหม่แล้วมาดูสัปดาห์หน้ากันหน่อย

ต้นสัปดาห์อาทิตย์ยกราศีหนีไปโดด และโดนอิทธิพลมฤตยูและดาวเสาร์เจ้าโทษ ทองคำจะไหลลงไปที่ 1470-1480 เหรียญ ส่วนน้ำมันมีดาวให้คุณแวดล้อมแถมจันทร์เล็ง น้ำมันจะมีแรงขึ้นต่อไปที่ 100-101 เหรียญ

กลางสัปดาห์ดวงจันทร์โคจรไปเล็งอาทิตย์ ทองคำจะทรง ๆ แถว 1480-1490 เหรียญ น้ำมันย่อตัวเล็กน้อยไปที่ 100 เหรียญ

ปลายสัปดาห์ทองคำยังไม่มีดาวเปลี่ยนแปลง แต่น้ำมันนั้นมีดวงจันทร์ไปร่วมราหูทำมุมตรีโกณอยู่ ราคาน้ำมัันจะผันผวนแกว่งตัวแรง ๆ อาจจะขึ้นลงแรงมาก แต่ทิศทางทางน่าจะดีดขึ้นมากกว่าลง เพราะมีดาวศุภเคราะห์หนุนอยู่เยอะ น่าจะไปที่ 104-105 เหรียญ

ความจริงจะเป็นอย่างไรก็ติดตามกันต่อไปครับ

ขอบคุณมากค่ะ และวันที่ 16 เลขอะไรค่ะ คุณงูดิน

อิทธิพลของดวงดาวบังคับตัวเลข

วันที่ 16 พฤษภาคม 2554

ดวงจันทร์เล็งดาวหลายดวง แต่ที่มีองศาใกล้เคียงที่สุดคือ พุธ อังคาร และศุกร์

ตัวเลขที่น่าจะเป็นคือ

4 3 6

สวัสดีครับเพื่อน ๆ สัปดาห์ที่แล้วทองคำและน้ำมันมีทิศทางใกล้เคียงดวงดาว โดยปลายสัปดาห์น้ำมันผันผวนแรง ๆ แล้วดีดขึ้น แต่ไม่สูงเท่าที่พยากรณ์ไว้ ส่วนนำ่้มันทรงตัวมาทั้งสัปดาห์แล้วดีดขึ้นในคืนสุดท้ายสูงกว่าที่พยากรณ์ไว้

มาดูสัปดาห์หน้ากันหน่อย

ต้นสัปดาห์ ทองคำยังอยู๋โดดเดี่ยว คงมีแต่ดวงจันทร์ทำมุมตรีโกณหนุนอยู่ ส่วนน้ำมันมีดาวดีแวดล้อม ทองคำจะทรงตัวที่ 1510-1520 เหรียญ น้ำมันไปต่อที่ 100-102 เหรียญ

กลางสัปดาห์ ดาวพุธยกราศีมาร่วมอาทิตย์ ทองคำและน้ำมันจะจับมือขึ้นไปด้วยกัน ทองคำไปที่ 1530 เหรียญ น้ำมัน 103 เหรียญ

ปลายสัปดาห์ดวงจันทร์ยกราศีตามมาหนุนอีก ทองคำไปที่ 1530-1540 เหรียญ น้ำมัน 103-104 เหรียญ

สรุปว่าสัปดาห์หน้าดวงดาวเกื้อหนุนให้ทองคำและน้ำมันไปต่อได้ครับ ความจริงจะเป็นอย่างไร โปรดติดตามกันต่อปาย