ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

ngoodin

วิเคราะห์ราคาทองคำตามหลักโหราศาสตร์

โพสต์แนะนำ

วันที่ 1 เมษา แล้วราคายังพุ่งพรวดอยู่ คืนนี้จะเกิดอะไรให้ลุ้นกันรึป่าวคงต้องรอดู

รอขึ้นรถอยู่ค๊า !_18d !_18d !_18d

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

วันที่ 1 เมษา แล้วราคายังพุ่งพรวดอยู่ คืนนี้จะเกิดอะไรให้ลุ้นกันรึป่าวคงต้องรอดู

รอขึ้นรถอยู่ค๊า !_18d !_18d !_18d

ดวงดาวดูเป็นแนวทางเท่านั้นนะครับ อย่าใช้เป็นจุดตัดสินใจซื้อขาย

จุดตัดสินใจซื้อหรือขาย ดูตามกราฟเทคนิค จะดีกว่าครับ

:ph34r:

สวัสดีครับเพื่อน ๆ สัปดาห์ที่แล้วทองคำมีทิศทางใกล้เคียงกับดวงดาว โดยมีการทุบปลายสัปดาห์แต่สุดท้ายก็สามารถดีดขึ้นมาได้สูงกว่าที่พยากรณ์ไว้ ส่วนน้ำมันสวนทางกับดวงดาวโดยวิ่งขึ้นต่อแรงๆ แทนที่จะร่วง ก็อย่างที่บอกว่าดวงดาวเอาไว้ดูเล่น ๆ แต่จุดเข้าซื้อหรือจุดขาย ต้อง TA นะครับ

สัปดาห์นี้จะเป็นอย่างไร

ต้นสัปดาห์ดวงจันทร์โคจรไปร่วมกับอาทิตย์และพุธช่วยหนุนทองคำและน้ำมันให้ดีดตัวขึ้นได้ ทองคำไปที่ 1430-1440 เหรียญ น้ำมัน 108 เหรียญ

กลางสัปดาห์ดวงจันทร์ยกออกจากภพที่ให้คุณ ทองคำและน้ำมันจะทรง ๆ หรือย่อเล็กน้อย ทองคำปิดที่ 1420-1430 เหรียญ น้ำมัน 107-108 เหรียญ

ปลายสัปดาห์ดวงจันทร์โคจรโยคหน้า่ ช่วยดึงทองคำและน้ำมันขึ้นได้ ทองคำไปที่ 1440 เหรียญ น้ำมัน 108 เหรียญ

สรุปว่าทิศทางดวงดาวสัปดาห์หน้าทั้งทองคำและน้ำมัน ออก sideway up ครับผม ความจริงจะเป็นอย่างไร ก็ตามดูกันไป

สวัสดีครับเพื่อน ๆ สัปดาห์ที่แล้วทองคำมีทิศทางใกล้เคียงกับดวงดาว โดยมีการทุบปลายสัปดาห์แต่สุดท้ายก็สามารถดีดขึ้นมาได้สูงกว่าที่พยากรณ์ไว้ ส่วนน้ำมันสวนทางกับดวงดาวโดยวิ่งขึ้นต่อแรงๆ แทนที่จะร่วง ก็อย่างที่บอกว่าดวงดาวเอาไว้ดูเล่น ๆ แต่จุดเข้าซื้อหรือจุดขาย ต้อง TA นะครับ

สัปดาห์นี้จะเป็นอย่างไร

ต้นสัปดาห์ดวงจันทร์โคจรไปร่วมกับอาทิตย์และพุธช่วยหนุนทองคำและน้ำมันให้ดีดตัวขึ้นได้ ทองคำไปที่ 1430-1440 เหรียญ น้ำมัน 108 เหรียญ

กลางสัปดาห์ดวงจันทร์ยกออกจากภพที่ให้คุณ ทองคำและน้ำมันจะทรง ๆ หรือย่อเล็กน้อย ทองคำปิดที่ 1420-1430 เหรียญ น้ำมัน 107-108 เหรียญ

ปลายสัปดาห์ดวงจันทร์โคจรโยคหน้า่ ช่วยดึงทองคำและน้ำมันขึ้นได้ ทองคำไปที่ 1440 เหรียญ น้ำมัน 108 เหรียญ

สรุปว่าทิศทางดวงดาวสัปดาห์หน้าทั้งทองคำและน้ำมัน ออก sideway up ครับผม ความจริงจะเป็นอย่างไร ก็ตามดูกันไป

ขอบคุณครับ คุณพี่ Ngoodin สำหรับบททำนายทางโหราศาสตร์ดวงดาวครับ

มารออาจารย์ ngoodin ครับ

สัปดาห์หน้าสงกรานต์และครับ

ขอให้อาจารย์มีสุขภาพแข็งแรง อายุมั่นขวัญยืนครับ :D

ขอบคุณครับเพื่อน ๆ ขอให้มีความสุขสมหวังวันสงกรานต์เช่นกันครับ

สัปดาห์ที่แล้วทองคำและน้ำมันพุ่งพรวดแบบไม่ไว้หน้าดวงดาวเลย จากที่ทายว่า sideway up ก็พุ่งเป็น up uptrend ทันที

มาดูทิศทางสัปดาห์หน้ากันหน่อย

ต้นสัปดาห์ดวงจันทร์อยู่ในภพที่ไม่ให้คุณ ทองคำและน้ำมันจะทรง ๆ หรืออ่อนลงเล็กน้อย ทองคำอยู่ที่ 1460-1470 เหรียญ น้ำมัน 111-112 เหรียญ

กลางสัปดาห์ดวงจันทร์โคจรทำมุมตรีโกณ ทองคำและน้ำมันจะปรับตัวขึ้นต่อ ทองคำไปที่ 1470-1480 เหรียญ น้ำมัน 112-113 เหรียญ

ปลายสัปดาห์ดวงอาทิตย์ยกเข้าราศีเมษได้มุมตรีโกณกับดวงจันทร์ และมีดาวศุกร์โยคหลัง ทองคำจะดีดตัวขึ้นต่อแรง ไปที่ 1490-1500 เหรียญ ส่วนน้ำมันถูกทอดทิ้งน่าจะย่อตัวลงไปที่ 110-111 เหรียญ

สรุปว่าทองคำไปต่อแรง ส่วนน้ำมันน่าจะหมดแรงครับ ความจริงจะเป็นอย่างไรก็ต้องตามดูกัน

อิทธิพลของดวงดาวบังคับตัวเลข

วันที่ 16 เมษายน 2554

ดวงจันทร์ร่วมเสาร์ เล็งพุธในองศาใกล้เคียง และส่งแรงไปที่ราหู

ตัวเลขที่น่าจะเป็นคือ

7 4 8

ขอบคุณค่ะคุณงูดิน สุขสันต์วันขึ้นปีใหม่ไทยค่ะ สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวย ๆๆ ยิ่งๆขึ้นไปค่ะ