ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

ngoodin

วิเคราะห์ราคาทองคำตามหลักโหราศาสตร์

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณครับคุณ ngoodin

สรุปว่าต้นสัปดาห์ side way

กลางสัปดาห์ ขึ้นทำ นิวไฮ

ปลายสัปดาห์ ถูกทุบร่วง

ชะตาของทองจะร่วงปลายสัปดาห์หน้า ขา S มีเฮ B)

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เอามาให้อ่านกันอีกรอบกันลืม ไม่ทราบว่าคุณเอี้ยงหายยังคะ ขอให้หายเร็วๆด้วยนะคะ ยังคิดถึงและรอเหมือนเดิมคะ

ไม่ได้ post มานาน.....นนนนนนนน แต่อ่านบทความนี้เสมอ

เอาของคุณเอี้ยงและคุณงูดินมาใช้ ประกอบกัน ค่อนข้างได้ผลค่ะ...

ช่วงหลังนี้ไม้ได้ลงทุนกับทองเท่าใดนัก...หันไปทำมาหากินกับอาชีพหลัก..,

เอา ทอง หุ้น เงินตรา...ใช้เป็นแค่น้ำจิ้มให้ชีวิตพอมีสีสัน

ขอขอบคุณ ทั้งคุณเอี้ยงและคุณงูดิน นะคะ

อ้อ...ดีใจด้วยที่คุณเอี้ยงหายจากโรคภัยแล้ว...

และขออนุโมทนาบุญกับคุณงูดินด้วย...ที่ทำบุญ ทำทาน อย่างสม่ำเสมอ...

ขอบคุณครับ คุณeang

พึ่งเข้ามาอ่าน แต่ก็ยังงงๆอยู่ครับ :blink:

สวัสดีค่ะคุณ add คำว่า " ดาวประจำตัวจะถึงมฤตยู" หมายความว่าอะไรครับ

ดาวประจำตัวเช่น ดาวอาทิตย์ ดาวจันทร์ อังคาร พุธ พฤหัส ศุกร์ เสาร์ คำว่าดาวประจำตัวจรถึงมฤตยู กับคำว่า ดาวมฤตยูจรถึงดาวประจำตัว ต่างกันนะค่ะ แต่เหตุการณ์คล้ายกัน ต่างกันตรงเวลา

ดาวมฤตยูจรถึงตัว 7ปีค่ะ :rolleyes: ดาวประจำตัวจรถึงมฤตยู ขึ้นอยู่กับดาวค่ะ ว่าดาวอะไร จะพิมพ์ทุกดาว ก้อใช้เวลาค่ะ :rolleyes: ถ้ามีเวลาจะพิมพ์สั้นๆ ไว้ให้นะค่ะ

ถูกแก้ไข โดย Eang

สวัสดีครับเพื่อน ๆ สัปดาห์ที่แล้วทองคำไม่ได้ถูกทุบตามดวงดาว แต่สามารถดีดตัวขึ้นทำ new high ได้อย่างรุนแรงทีเดียวต้อนรับวันแรงงาน อืม ดาวอาทิตย์มหาอุจจปีนี้แรงดีจริงๆ ส่วนน้ำมันมีทิศทางตามดวงดาวแต่ทำราคาปิดต่ำกว่าที่พยากรณ์ไว้

มาเดาสัปดาห์หน้ากันต่อ

ต้นสัปดาห์ ดวงจันทร์ร่วมอาิทิตย์ ส่งเสริมราคาทองคำใ้ห้ดีดขึ้นต่อ น่าจะไปที่ 1570 เหรียญ น้ำมันมีดาวหลายดวงช่วยหนุน ก็คงไปต่อได้ น่าจะไปที่ 115 เหรียญ

กลางส้ปดาห์ ดาวอังคารคู่ศัตรูตามมาราวีทองคำแล้ว น่าจะย่อตัวลงแรง ๆ ไปที่ 1540-1550 เหรียญ น้ำมันกลับได้อานิสงส์จากที่อัคารหนีออกไป ทำให้ปรับตัวขึ้นไปที่ 116 เหรียญ

ปลายสัปดาห์ดาวพฤหัสศุภเคราะห์ใหญ่วิ่งตามมาช่วยหนุนอาทิตย์ ทองคำจะดีดตัวกลับขึ้นไปแรง ๆ น่าจะไปที่ 1570-1580 เหรียญ ส่วนน้ำมันหมดแรงหนุนจากดาวพฤหัส น่าจะย่อตัวลงไปที่ 114-115 เหรียญ

สรุปว่าสัปดาห์หน้ามีดาวย้ายราศีหลายดวงที่สัมพันธ์กับทองคำครับ ราคาจึงมีโอกาสแกว่งตัวผันผวนให้ได้ลุ้นกันสนุก ส่วนผมหนีไปเที่ยวก่อน สัปดาห์ถัดไปค่อยว่ากันใหม่

:ph34r:

อิทธิพลของดวงดาวบังคับตัวเลข

วันที่ 2 พฤษภาคม 2554

ดวงจันทร์โคจรยกราศีใหม่ ๆ เข้าร่วมอาิทิตย์ ทำมุมตรีโกณกับราหู

ตัวเลขที่น่าจะเป็นคือ 1 2 8

:ph34r:

ขอบคุณคะคุณงู ไหนๆปล่อยหมูไปแล้วจะต้อนหมูทองกลับก็มิอาจหาญ ช่วงรอโอกาสเอามาลุ้นตัวเลขให้มันส์ในสมองหน่อย 5555 !thk !thk !thk