ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

ngoodin

วิเคราะห์ราคาทองคำตามหลักโหราศาสตร์

โพสต์แนะนำ

สวัสดีค่ะคุณงูดิน และเพื่อนๆ โหราทุกท่าน

ลืมไปเลย นึกว่ามาโพสบอกแล้ว ต้องขอโทษด้วยนะค่ะมาล่าช้าไปเลย

วันที่ 1 กรกฎาคม ศุกร์เสริด

วันที่ 26 กรกฎาคม ศุกร์เสริด +_ 4-6 วันนะค่ะ

วันที่ 19 สิงหาคม ศุกร์เสริด

วันที่ 31 สิงหาคม พุธเสริด

หมายเหตุ ศุกร์เสริด ส่งผลให้ทองขึ้นนะค่ะ พุธเสริด ส่งผลให้ทองลงค่ะ

พิจารณาดูอีกทีนะค่ะ ตัดสินใจด้วยตัวเองค่ะ (ดูของคุณงูดินประกอบด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ) :rolleyes:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

post-442-038333700 1310885122.gif ขอบคุณครับคุณงูดิน post-442-080385900 1310885194.gif

ดีใจด้วยนะค่ะ คุณใหญ๋ กอดไว้แน่นๆ นะ สงสัยป่านนี้ตัวเหลืองไปแล้ว 5555 :lol:

ขอบคุณครับคุณเอี้ยง

ศุกร์เสริด ไปโลด

:rolleyes:

ขอบคุณมากค่ะ คุณเอี้ยง

ขอบคุณครับคุณเอี้ยง

ศุกร์เสริด ไปโลด

:rolleyes:

สวัสดีค่ะ คุณงูดิน อาทิตย์ยังได้ตำแหน่งดี สิงหาก็ยังได้ตำแหน่งเกษตรอีก ขอให้ไปโลดนะค่ะ ไม่กล้าทาย ราคาเกินคาดค่ะ กัวจนไม่กล้าพยากรณ์เลยค่ะ B)

ไม่รู้ถูกหรือผิด ก็ขออภัยทุกท่านด้วยนะค่ะ ขอบพระคุณมากค่ะ ^_^

ถูกแก้ไข โดย Eang

ขอบคุณมากค่ะ คุณเอี้ยง

สวัสดีค่ะ คุณปุยเมฆ วันนี้มาดึกแล้ว เพิ่งเสร็จงาน แวะมาทักทายค่ะ ดึกล่ะ ราตรีสวัสดิ์นะค่ะ

อ้าวมาไม่ทันคุณเอี้ยง

ขอบคุณค่ะ แต่มาช้าไปนิด วันนี้ขายหมูไปกองนึงแล้ว tongue.gif

ไม่เป็นไร ยังเหลืออีก 2 กอง ศุกร์เสริด อาทิตย์ดี ถือยาวต่อไป

สวัสดีค่ะคุณงูดิน และเพื่อนๆ โหราทุกท่าน

ลืมไปเลย นึกว่ามาโพสบอกแล้ว ต้องขอโทษด้วยนะค่ะมาล่าช้าไปเลย

วันที่ 1 กรกฎาคม ศุกร์เสริด

วันที่ 26 กรกฎาคม ศุกร์เสริด +_ 4-6 วันนะค่ะ

วันที่ 19 สิงหาคม ศุกร์เสริด

วันที่ 31 สิงหาคม พุธเสริด

หมายเหตุ ศุกร์เสริด ส่งผลให้ทองขึ้นนะค่ะ พุธเสริด ส่งผลให้ทองลงค่ะ

พิจารณาดูอีกทีนะค่ะ ตัดสินใจด้วยตัวเองค่ะ (ดูของคุณงูดินประกอบด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ) :rolleyes:

สวัสดีครับเพื่อน ๆ สัปดาห์ที่แล้วทองคำวิ่งตามดวงดาวแถมปิดสูงกว่าที่พยากรณ์ไว้ ส่วนน้ำมันก็แกว่งออกข้างตามดวงดาวเช่นกันปิดใกล้เคียงที่พยากรณ์ไว้ มาดูสัปดาห์หน้ากันหน่อย

้ต้นสัปดาห์ ทองคำและน้ำมันอยู่ในอิทธิพลของราหูตรีโกณ อังคารโยคหลัง และเสาร์โยคหน้า ดาวบาปเคราะห์ยึดโยงตรึงไว้ ราคามีโอกาสแกว่งตัวร่วงลงแรง ๆ ทองคำไปที่ 1560-1570 เหรียญ น้ำมัน 92-93 เหรียญ

กลางสัปดาห์จนถึงปิดสัปดาห์สถานการณ์ยังไม่ดีขึ้น แม้ดวงจันทร์จะยกมาช่วยในมุมตรีโกณ แต่ก็ไปอยู่ในอิทธิพลมฤตยู ทองคำทรง ๆ แถว 1550-1560 เหรียญ น้ำมัน 91-92 เหรียญ

สรุปว่าดวงดาวสัปดาห์หน้ามาบทโหดพอสมควรครับ ทั้งทองคำและน้ำมันคงต้องเตรียมใจให้พร้อม จะเป็นอย่างไรก็ต้องติดตามกันต่อปาย

:ph34r:

ย่อลงมาตามอิทธิพลของราหูตรีโกณ อังคารโยคหลัง และเสาร์โยคหน้า ดาวบาปเคราะห์ยึดโยงตรึงไว้ ตามคาดเลยครับ

ขอบคุณ คุณเอี้ยง และคุณงูดิน มากๆๆๆ ค้า :wub: :wub: :wub:

ขอบคุณครับ คุณ งูดิน และ คุณ เอี้ยง !01 !01