ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

ngoodin

วิเคราะห์ราคาทองคำตามหลักโหราศาสตร์

โพสต์แนะนำ

สวัสดีครับเพื่อน ๆ

สัปดาห์ที่แล้วราคาทองคำและน้ำมันวิ่งขึ้นและย่อตัวลงตามดวงดาว ปิดสัปดาห์ใกล้เคียงกับที่พยากรณ์ไว้

สัปดาห์หน้าเป็นอย่างไร มาดูกันหน่อย

ต้นสัปดาห์ อาทิตย์และพุธจับมือสู้ดาวอังคาร มีดวงจันทร์กับพฤหัสโยคหน้า ทองคำและน้ำมันจะปรับตัวขึ้นเล็กน้อย ทองคำไปที่ 1360 เหรียญ น้ำมัน 90-91 เหรียญ

กลางสัปดาห์ดวงจันทร์ยกออกจากภพที่ให้คุณ ทองคำย่อตัวลงไปที่ 1350 เหรียญ น้ำมัน 89 เหรียญ

ปลายสัปดาห์ดวงจันทร์ไปทำมุมตรีโกณช่วยหนุนทองคำและน้ำมันขึ้นมาใหม่ ทองคำไปที่ 1360-1370 เหรียญ น้ำมัน 90-91 เหรียญ

ดูแล้วดวงดาวคงเข้า ๆ ออก ๆ แบบ sideway จะเป็นจริงหรือไม่ก็ต้องตามดูกันไปครับ

:ph34r:

!01 !01 !01

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ตรงตามทำนายเลย ขอบคุณค่ะ

พี่ ngoodin แม่นทั้งอาทิตย์เลยครับ สุดยอด

เมื่อคืนถ้าไม่มีข่าวมูบารัคลาออกกะทันหัน

ทองน่าจะขึ้นตามคำทำนายครับ

รอติดตามตอนต่อไปครับ ขอบคุณครับพี่ :D

สัปดาห์ที่แล้วทองคำวิ่งออก sideway ตามดวงดาวแต่ยังไม่สามารถดึงราคาขึ้นถึง 1370 เหรียญ ส่วนน้ำมันเดินสวนกับดวงดาวแบบหน้ามือเป็นหลังมือ ปิดราคาต่ำลงต่ำกว่าที่พยากรณ์ไว้มาก

สัปดาห์หน้าจะเป็นอย่างไร

ต้นสัปดาห์ดวงอาทิตย์และดาวพุธจับมือกันหนีจากอิทธิพลดาวอังคาร ทองคำกับน้ำมันจะปรับตัวสูงขึ้นแรง ทองคำไปที่ 1370-1380 เหรียญ น้ำมัน 87-88 เหรียญ

กลางสัปดาห์ดาวอังคารยกตามมาราวีอีกรอบกับมีราหูโยคหลัง ทองคำและน้ำมันจะผันผวน ทองคำแกว่งตัวขึ้นลงแรงระหว่าง 1350-1380 เหรียญ น้ำมัน 86-88 เหรียญ

ปลายสัปดาห์ ดวงจันทร์ยกมาช่วยในมุมจันทร์เพ็ญ ทองคำและน้ำมันจะทรงตัวดีขึ้นและปรับขึ้นไปที่ ทองคำ 1390 เหรียญ น้ำมัน 89 เหรียญ

ดูแล้วดวงดาวสัปดาห์หน้าส่งเสริมทั้งทองคำและน้ำมันครับ แต่อาจแกว่งตัวให้ตกใจเล่นบ้าง

อิทธิพลของดวงดาวบังคับตัวเลข

ดวงจันทร์ส่งอิทธิพลไปราศีที่ดาวเกตุครองอยู่ และมีพฤหัสกับมฤตยูทำมุมตรีโกณ

ตัวเลขที่น่าจะเป็นคือ

9 5 0

ขอบคุณค่ะ สัปดาห์หน้านี้ น้องทองสดใสดีนะคะ

สัปดาห์ที่แล้วทองคำวิ่งออก sideway ตามดวงดาวแต่ยังไม่สามารถดึงราคาขึ้นถึง 1370 เหรียญ ส่วนน้ำมันเดินสวนกับดวงดาวแบบหน้ามือเป็นหลังมือ ปิดราคาต่ำลงต่ำกว่าที่พยากรณ์ไว้มาก

สัปดาห์หน้าจะเป็นอย่างไร

ต้นสัปดาห์ดวงอาทิตย์และดาวพุธจับมือกันหนีจากอิทธิพลดาวอังคาร ทองคำกับน้ำมันจะปรับตัวสูงขึ้นแรง ทองคำไปที่ 1370-1380 เหรียญ น้ำมัน 87-88 เหรียญ

กลางสัปดาห์ดาวอังคารยกตามมาราวีอีกรอบกับมีราหูโยคหลัง ทองคำและน้ำมันจะผันผวน ทองคำแกว่งตัวขึ้นลงแรงระหว่าง 1350-1380 เหรียญ น้ำมัน 86-88 เหรียญ

ปลายสัปดาห์ ดวงจันทร์ยกมาช่วยในมุมจันทร์เพ็ญ ทองคำและน้ำมันจะทรงตัวดีขึ้นและปรับขึ้นไปที่ ทองคำ 1390 เหรียญ น้ำมัน 89 เหรียญ

ดูแล้วดวงดาวสัปดาห์หน้าส่งเสริมทั้งทองคำและน้ำมันครับ แต่อาจแกว่งตัวให้ตกใจเล่นบ้าง

ขอบคุณครับ ท่านพี่ Ngoodin ทองโหราศาสตร์ แสดงว่า ราคาขายทองวันนี้ 19,850 ยังไม่ค่อยน่าเข้า แต่ถ้าห่วงคนซื้อเยอะ

เข้าคิวนาน การจราจรติดขัด ราคาทองตลาดโลกขึ้นลงตลอดเวลา เดี๋ยวราคาปรับ วันเสาร์ อาทิตย์ ราคาขายทอง นิ่งๆ ก็ทำได้

ถ้าใจเรียกร้อง ขอบคุณมากครับ

เด็กขายของ ชอบซื้อตอนทองวิ่งผันผวน คนมาซื้อแน่นๆ ได้บรรยากาศ กลิ่นเต่าตลบอบอวลดีครับ ยิ่งมีพวกเต่าแรง สุดยอดครับ

เวลาเข้าคิว รักษาคิว เดี๋ยวนี้ มีแล้วครับ ผ้าปิดจมูก พกไว้เลย เพราะเราไม่รู้ว่า จะเจอวิกฤติเมื่อไหร่

อิทธิพลของดวงดาวบังคับตัวเลข

ดวงจันทร์ส่งอิทธิพลไปราศีที่ดาวเกตุครองอยู่ และมีพฤหัสกับมฤตยูทำมุมตรีโกณ

ตัวเลขที่น่าจะเป็นคือ

9 5 0

ขอบคุณครับ สำหรับตัวเลข 9 5 0 เดี๋ยวน้องเล็กไถ่หนี้ ต้องมาแซว เด็กขายของแน่ๆ ว่า

ไม่มีทองในมืออีกแล้วสิ เพราะหวยกำลังจะออก ฮ่า ฮ่า

อันนี้ แน่นอน ครับ ถูกต้อง ชัวร์ป๊าป

กระทู้นี้สามารถตามอ่านย้อนหลังหรือถามไถ่ได้จากฟอรั่มในห้วข้ออะไรค่ะ เพราะในหัวข้อวิเคราะทองคำไม่มีนะค่ะ :wacko:

กระทู้นี้สามารถตามอ่านย้อนหลังหรือถามไถ่ได้จากฟอรั่มในห้วข้ออะไรค่ะ เพราะในหัวข้อวิเคราะทองคำไม่มีนะค่ะ :wacko:

อยู่ในสภากาแฟครับ เมื่อก่อนอยู่ในวิเคราะห์ แต่กูรูมีเยอะ กระทู้โหราศาสตร์ก็เลยตกเร็วแค่นาทีเดียวหายไปอยู่หน้าหลัง ๆ โน่น ก็เลยต้องหลบเหล่ากูรูมาอยู่ในสภากาแฟแทนครับ กระทู้นี้ update สัปดาห์ละครั้งครับ

เอ แต่ถ้าไม่รู้ที่อยู่กระทู้ แล้ว แล้ว เข้ามาถามได้งัยเนี่ย เป็นงง

แล้ว แล้ว ผมตอบไปเนี่ย จะได้มาอ่านเจอไหมเนี่ย เป็นงงยิ่งกว่า

อยู่ในสภากาแฟครับ เมื่อก่อนอยู่ในวิเคราะห์ แต่กูรูมีเยอะ กระทู้โหราศาสตร์ก็เลยตกเร็วแค่นาทีเดียวหายไปอยู่หน้าหลัง ๆ โน่น ก็เลยต้องหลบเหล่ากูรูมาอยู่ในสภากาแฟแทนครับ กระทู้นี้ update สัปดาห์ละครั้งครับ

เอ แต่ถ้าไม่รู้ที่อยู่กระทู้ แล้ว แล้ว เข้ามาถามได้งัยเนี่ย เป็นงง

แล้ว แล้ว ผมตอบไปเนี่ย จะได้มาอ่านเจอไหมเนี่ย เป็นงงยิ่งกว่า

สวัสดีครับ คุณพี่ Ngoodin

คำตอบง่ายมาก คุณ yello 10 คงเห็นแวป ในหน้าแรก ของ Thaigold สิครับ แล้วเห็นว่า ชื่อห้องแปลกดี ก็เลยคลิกเข้าไป

ว๊าก เจอคุณพี่ Ngoodin เป็นแม่หมอ นี่เอง ได้ทั้ง โหรฯ ทอง และ โหรฯ เลขเด่น 2 in 1

ฮ่า ฮ่า

ส่วนที่ เจ๊ Ngoodin หาเจอ ก็เจ๊ ต้องกลับห้องทุกๆ วันของ เจ๊ อยู่แล้วนิครับ