ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

kumponys

The POG Daily Guessing Contest For July 2010

โพสต์แนะนำ

อิอิ ว่าที่แชมป์3สมัยแน่นอนนะคะพี่พริม :wub: :wub: :wub:

คุณน้องsea ขา จะทำถ้วยทองรับแชมป์สามสมัยให้พี่ป่าวคะ

แชมป์เดือนนี้คะแนนสูงจริงๆ สุดยอดมากๆ

ทายไม่ได้ดีหรอกค่ะอาศัยแทงกั๊ก กินโบนัสที่เฮียแจกอ่ะค่ะ

ทายวันนี้ส่งท้าย 1173.5 ค่ะ

ถูกแก้ไข โดย primmy
  • ถูกใจ 1

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เลขที่ออก .. 1181.40 เฮ้อ.. กว่าได้จะคะแนน ยากเย็นจริง 1875cee9.gif

แล้วเราก็ได้แชมป์ 3 สมัยมาอีกท่าน ไม่รู้กินอะไร ถึงได้แม่นจัดขนาดนี้ 332f960b.gif

อันดับ 1 คุณ primmy แชมป์เก่าเมื่อเดือนที่แล้ว ยังคงแม่นติดต่อกันเป็นเดือนที่ 2 เดือนหน้า สงสัยต้องมีแซวให้เขว เพื่อสกัดดาวรุ่ง 07baa27a.gif

อันดับ 2 คุณเด็กดอยเดียวดาย เพิ่งเข้ามาติดโผสมัยแรก 3ca8b998.gif

อันดับ 3 คุณกีวี2 (เดิม กีวี) กวาดแชมป์มาเป็นสมัยที่ 3 เหมือนกัน แต่เป็นอันดับ 3 นะ ฝีมือไม่เบา เมื่อวานแอบไปคุยกับผมใน chat เห็นว่ามีไศยศาสตร์ช่วยด้วย 3070242c.gif

ส่วนแชมป์คะแนนเฉลี่ยดีที่สุด ตกเป็นของ คุณ ทองม้วน(ขนมไทย) มาแบบเงียบๆ แอบทาย 10 ครั้งตามโควต้าต่ำสุด ได้แชมป์ไปครองพอดีวันสุดท้าย

em0009.gifขอบคุณทุกท่านที่ติดตามร่วมสนุก เจอกันใหม่เดือนหน้านะครับ

ปล. แชมป์ติดต่อคุณกุ้งเลยนะจ๊ะ

• ถูกใจ 1

ขอบคุณค่ะ ยินดีกับแชมป์ ที่ 1 (3สมัย) และที่ 2 ค่ะ

อย่าไปเชื่อว่ามีไสยศาสตร์นะ แต่เป็นไปตามกฎธรรมชาติ

มีขึ้นและมีลง ก็แทงแบบกั๊กๆ หน่อย ก็จะได้แต้ม

เล่นแบบสนุกๆ ไม่ต้องเครียด

• ถูกใจ 1

ยินดีกับคุณ primmy และ คุณ กีวี ด้วยนะครับ ^^ !gd

ขอขอบคุณ เฮียกำพลมากครับ !01

ผมพยายามแทงมั่วมา 4-5 เดือนได้ กว่าจะได้ ที่ 2 !uu

ยินดีกับคุณprimmy แชมป์ 3สมัย คุณ เด็กดอยเดียวดาย และคุณกีวี ด้วยค่ะ

ขอบคุณเฮียกัมและคุณกุ้งสปอนเซอร์ด้วยนะคะ ที่ทำให้พวกเรามีเกมส์เล่นสนุกๆ :wub: :wub:

สุโค่ย !gd คุณ Primmy

และก็ยินดีกับ เด็กดอยเดียวดาย กะ กีวีด้วยนะครับ !01

!thk ดีใจที่ได้อยู่ในทำเนียบแชมป์อีกครั้งหนึ่งค่ะ !thk ขอบคุณค่ะคุณกัมพลที่มีกิจกรรมดีๆ ไว้ทายสนุก ๆได้ลุ้นและมีของรางวัล จากคุณกุ้งผู้ใจดีhttp://www.naturezoneathome.com/ ! !thk ขอบคุณทุกคนค่ะที่แสดงความยินดี ขอให้ทุกคนได้มีโอกาสเป็นแชมป์ด้วยนะคะ ขอบคุณอีกครั้งค่ะ !thk

ถูกแก้ไข โดย primmy

ยินดีด้วยกับแชมป์นะคะ ทายสนุก ๆ อาทิตย์ละครั้ง

2/8 1187

3/8 1189

4/8 1194

5/8 1202

6/8 1207

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...