ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เลขที่ออก .. 1283.10 จบเดือนไปแบบสกอร์รวมไม่ถึงร้อย แต่ยังคงเป็นแชมป์เก่าที่ยังเก๋า ...เดินหน้าทำคะแนนนำกันสนุกเช่นเดิม :ghost

อันดับ 1 คุณ dada ได้ประเดิมแชมป์แรกของปี 2015 พร้อมได้ชิมข้าวถุงเจ๊กุ้งไปเป็นคนแรก แบบคนทำคะแนนยังงงงง (ยัง งง งง) 555 :17

อันดับ 2 คุณ s ë a s ë a อันดับ 3 คุณ primmy แชมป์เก่าทั้งคู่ เกือบแซงเข้าวิน เป็นแชมป์ได้เหมือนกัน ถ้าราคาไม่เหวี่ยงจน no score กันหมดแบบนี้ คงได้ลุ้นบ้างเน๊อะ :uu

แชมป์ เช่นเคยนะครับ ส่งชื่อที่อยู่ confirm ทิศทาง(การส่งรางวัล) หลังไมค์ :031

ขอบคุณทุกทาน ที่ร่วมสนุก สัปดาห์หน้า ลุยกันต่อ :01

• ถูกใจ 2

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอแสดงความยินดีกะผู้ได้รับรางวัลทุกท่าน ค่ะ

ขอบคุณเฮียกัม มากๆค่ะ

• ถูกใจ 1

ยินดีกับผู้ได้รับรางวัลประจำเดือนมกราคม 2015 ด้วยค่ะ

ถูกแก้ไข โดย Natthanit
  • ถูกใจ 1

ขอแสดงความยินดีกับคุณ dada คุณseasea และคุณ primmy ด้วยครับ

วันนี้ ทาย 1272

• ถูกใจ 1

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...