ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

1144.90

ถูกแก้ไข โดย เปาบุ้นจิ้น
  • ถูกใจ 1

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เลขที่ออก .. 1141.70

คุณเปาบุ้นจิ้น อาศัยความเก๋า เบียดขึ้นมาเป็นแชมป์ประจำเดือนจนได้ พร้อมกับคะแนนสะสมทั้งปี ตอนนี้ขยับมาอันดับ 2 แล้ว :gd

คุณ dada แชมป์หลายสมัย เข้าป้ายมาเป็นที่ 2 ขณะที่คะแนนสะสมทั้งปี ยังคงนำที่ 1 อยู่ แต่ก็ประมาทไม่ได้ เหลืออีก 2 เดือน สู้สู้ครับ :aa

ส่วนอันดับ 3 เป็นคุณ ton789 ที่ฝีมือพัฒนาขึ้นเรื่อยๆ เกาะกลุ่มบนได้บ่อย คิดว่าอีกไม่นาน น่าจะประสบความสำเร็จ ได้ข้าวถุงเจ๊กุ้งไปชิม เอาใจช่วยครับ :32

:01 ขอบคุณทุกท่าน ที่ร่วมสนุก วันจันทร์ ลุยกันต่อ :_06

• ถูกใจ 1

ยินดีกับ คุณเปาปุ้นจิ้น สำหรับแชมป์ประจำเดือนนี้นะค่ะ

เพื่อน ๆ เก่งกันทุกคนเลยค่ะ

ขอบคุณคุณกัมพล และพี่กุ้งนะค่ะสำหรับกิจกรรมลุ้น ๆ ๆ :gd

:01 ยินดีกับ จานพี่เปา ด้วยจ้า เปิดร้านขายข้าวสารด้ายแระอิอิ.. :v@ :01

ยินดีกับรองแชมป์ทั้งสองท่านครับ และขอบคุณทุกท่านที่ร่วมยินดีและให้กำลังใจครับผม

ยินดีด้วยจ้า กับแชมป์คุณเปาบุ้นจิ้น และรองแชมป์คุณdada และคุณ ton789 เก่งจังเลย

ยินดีกับคุณเปาบุ้นจิ้นและรองแชมป์ทั้งสองท่านด้วยค่ะ

:031 :031 :031

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...