ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

โทษทีค่ะ !45 จะให้คะแนนความดีท่าน p +1แต่มือไวไปนิด ไปเห็นกราฟของท่าน p ที่ คุณ little bua แนบนึกว่าเป็นของ ท่าน p เลย +1 ให้ ผิดที่น่ะค่ะ !32 !17

สรุปว่า+1 !Aa ให้ท่าน p นะคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เมื่อวานผ่านพ้นไปหนึ่งวัน แต่ทิิศทางยังไม่ชัด วันนี้จึงต้องวัดใจกันอีกหนึ่งวัน ว่าทองจะขึ้นหรือลง

***แนวต้าน 1218 ก็ยังผ่านไม่ได้แนวรับ 1202 ก็ยังรับอยู่

วันนี้น่าจะเป็นวันชี้ชะตา ครับ

***แนะนำให้อยู่นิ่งๆ ไปก่อนครับ รอทิศทางให้ชัดเจนก่อนครับ :rolleyes:

post-61-009291700 1279235208.gif

ถูกแก้ไข โดย p59

ระบบก็ยังเขียวอยู่ครับ (ใครถือของอยู่ ก็คงหน้าเขียวตามๆกัน) :rolleyes:

post-61-010816100 1279235474.gif

post-61-023003200 1279235525.gif

วันนี้ ผมมีคำถาม จะถามเพื่อนๆบ้างครับ

ผมมีเพื่อนคนหนึ่งเล่นGFเสียเงินเป็นว่าเล่น

ผมถามว่าเข้าที่เท่าไร เขาบอกว่า1207เหรียญ (ตัวเลขสมุติ)

ผมก็ถามว่าราคาเงินไทยละ เขาตอบว่าไม่ทราบ ผมงงตรงนี้เหละ

เพราะว่าถ้าเป็นGFไทย ราคาจะไม่ตรงกับเหรียญ เช่น วันนี้ 1207เหรียญ เช้ากับบายราคาบาทไทยก็ไม่เท่ากัน

และผมได้สังเกตุมาสักพักใหญ่แล้ว ราคาไทยมักกั๊กไว้หลายสิบบาทหรือร้อยกว่าบาท (ถ้าทองอยู่ขาขึ้น)

เช่นเมื่อว่าตอนบ่ายตอนเปิดตลาด กั๊กไว้ 50บาทพอทองขึ้นแกก็กั๊กไว้ราคาไม่ขึ้นตามจนราคาเท่ากับราคาจริงนั้นคือไม่มีกั๊ก พอทองลงแกก็กั๊กอีกรอบ คือไม่ลงให้ ไปๆมาๆราคาเหรียญขึ้นลง 4-5 เหรีญนี้เราไม่ได้กำไรเลย ถูกกั๊กหมด

ถามว่าเพื่อนๆเห็นเหมือนที่ผมเห็นไหม ว่าราคาบาทกับราคาเหรียญไม่ได้ไปด้วยกัน

บางครั้งกั๊กตั้ง130บาทก็มีนี้คือระยะเวลาสั้นๆที่ผมมาดูราคาตรงนี้

วันนี้ ผมมีคำถาม จะถามเพื่อนๆบ้างครับ

ผมมีเพื่อนคนหนึ่งเล่นGFเสียเงินเป็นว่าเล่น

ผมถามว่าเข้าที่เท่าไร เขาบอกว่า1207เหรียญ (ตัวเลขสมุติ)

ผมก็ถามว่าราคาเงินไทยละ เขาตอบว่าไม่ทราบ ผมงงตรงนี้เหละ

เพราะว่าถ้าเป็นGFไทย ราคาจะไม่ตรงกับเหรียญ เช่น วันนี้ 1207เหรียญ เช้ากับบายราคาบาทไทยก็ไม่เท่ากัน

และผมได้สังเกตุมาสักพักใหญ่แล้ว ราคาไทยมักกั๊กไว้หลายสิบบาทหรือร้อยกว่าบาท (ถ้าทองอยู่ขาขึ้น)

เช่นเมื่อว่าตอนบ่ายตอนเปิดตลาด กั๊กไว้ 50บาทพอทองขึ้นแกก็กั๊กไว้ราคาไม่ขึ้นตามจนราคาเท่ากับราคาจริงนั้นคือไม่มีกั๊ก พอทองลงแกก็กั๊กอีกรอบ คือไม่ลงให้ ไปๆมาๆราคาเหรียญขึ้นลง 4-5 เหรีญนี้เราไม่ได้กำไรเลย ถูกกั๊กหมด

ถามว่าเพื่อนๆเห็นเหมือนที่ผมเห็นไหม ว่าราคาบาทกับราคาเหรียญไม่ได้ไปด้วยกัน

บางครั้งกั๊กตั้ง130บาทก็มีนี้คือระยะเวลาสั้นๆที่ผมมาดูราคาตรงนี้

อาการเดียวกับราคาสมาคม เลยยยย

ทำให้ไม่กล้า แม้แต่จะคิด เล่น GF

ถูกแก้ไข โดย supattra

ตอนนี้ก็โดนอยู่นะค่ะ ไม่งั้นลงจากดอยได้นานแล้ว

เห็นด้วยค่ะ อย่างนี้ต้องจัดการ !061 ซะเลย(มีเบอร์ม้า.....จะไป !061 ให้)

ระบบเขียว..หน้าก้อ เขียวด้วย...หากระบบแดง จะเป็นยังงัยยหว่า...อิอิ

ขอบคุนค๊าบบ...พี่พี !01

ขอบคุณค่ะ ระบบเขียว ถือต่อไป !01 !gd ให้คะแนนแล้ว +2 เอาไปเลย

ถูกแก้ไข โดย Buddy