ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

p59

ไม่ได้รู้ ไม่ได้เก่ง แค่อยากโม้

โพสต์แนะนำ

อ่านทุกวันค่ะ ขอบคุณมากค่ะ ตอนนี้จะพยายามทำตามระบบ ทองชอบมานาน ยูโรเพิ่งมาชอบค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

มาดูคนเล่นสั้นบ้าง

จะเห็นว่ามีหลอกเยอะ

และบีบหัวใจทุกเวลา ทุกชั่วโมงก็ว่าได้

เมื่อเป็นเช่นนี้ คุณต้องเลือกแล้ว ว่าคุณ ใจ สู้ หรือ เปล่า ไหว ไหม บอก มา

!thk เวลาจะเข้าซื้อหรือขาย ต้องให้แท่งเขียวหรือแดงเลยไปกี่แท่งถึงจะเข้าได้(กัวมีหลอก)

หรือครูPดูอะไรประกอบด้วยอ่ะ !38

!32 มือไหม่หัดเทรด เสียไปกับSก็เเยะอยู่ยยย !ahh !ahh !_04 !_04

ขอบคุณ p59 ค่ะ 10 แท่งต่อเนื่องแล้วคาดว่าจะไปต่อได้ไกลไหมคะ :D :D :D :D

5fc0f220.gif เวลาจะเข้าซื้อหรือขาย ต้องให้แท่งเขียวหรือแดงเลยไปกี่แท่งถึงจะเข้าได้(กัวมีหลอก)

หรือครูPดูอะไรประกอบด้วยอ่ะ onion33.gif

em309.gif มือไหม่หัดเทรด เสียไปกับSก็เเยะอยู่ยยย e111de78.gif e111de78.gif 215ad82f.gif 215ad82f.gif

ข้อหนึ่งก็บอกแล้วห้ามSถ้าคุณไม่เก่งจริง ทองขึ้นแล้วขึ้นเลย ไม่ลงไปรับ

แต่ถ้าซื้อ L ผิดทาง ก็ทนๆไปเดียวมันก็ขึ้นมารับ

ดูจากอดีตสิ ปีเดียวทองขึ้นไปตั้งมากมาย ใครถือยาวแบบไม่ออกเลย ก็ได้ไปมากมาย ส่วนขา S ตายอย่างเดียว

(มีข้อความบางข้อความ ใจผมอยากพูดมากกกกกกกกกก แต่พูดไม่ได้)

เขียวแรงมาก็เข้าได้แล้ว มันไม่ค่อยหลอกหรอก นานๆหลอกที

เล่นสั้นมีหลอกบ่อย ผมหมายความว่าให้เล่นยาวจะดีกว่าจะไม่ถูกหลอกหรือถูกหลอกน้อยกว่า

***ถ้าชอบแนวทางแบบที่ผมโพสไป(ระบบเขียวแดง) ปีหน้ามาเรียนกับผมสิ (ผมเปิดสอนปีละหนึ่งครั้ง) ค่าครูแค่ 108บาท ผมสอนให้ฟรี

(108เป็นค่าครู เอาไปทำบุญอุทิศให้ครูผู้ให้ความรู้ วิชาของครู เราเอาไปสอนก็ต้องจ่ายค่าครู ถ้าวิชาผมคิดเอง ก็ไม่ต้องจ่าย คือผมสามารถรับเอง)

หรือจะเรียนกับลุงโดยตรงก็ได้ ลุงก็สอนอยู่

ถูกแก้ไข โดย p59

ขอบคุณ p59 ค่ะ 10 แท่งต่อเนื่องแล้วคาดว่าจะไปต่อได้ไกลไหมคะ :D :D :D :D

ไม่รู้ครับ

ข้อหนึ่งก็บอกแล้วห้ามSถ้าคุณไม่เก่งจริง ทองขึ้นแล้วขึ้นเลย ไม่ลงไปรับ

แต่ถ้าซื้อ L ผิดทาง ก็ทนๆไปเดียวมันก็ขึ้นมารับ

ดูจากอดีตสิ ปีเดียวทองขึ้นไปตั้งมากมาย ใครถือยาวแบบไม่ออกเลย ก็ได้ไปมากมาย ส่วนขา S ตายอย่างเดียว

(มีข้อความบางข้อความ ใจผมอยากพูดมากกกกกกกกกก แต่พูดไม่ได้)

เขียวแรงมาก็เข้าได้แล้ว มันไม่ค่อยหลอกหรอก นานๆหลอกที

เล่นสั้นมีหลอกบ่อย ผมหมายความว่าให้เล่นยาวจะดีกว่าจะไม่ถูกหลอกหรือถูกหลอกน้อยกว่า

***ถ้าชอบแนวทางแบบที่ผมโพสไป(ระบบเขียวแดง) ปีหน้ามาเรียนกับผมสิ (ผมเปิดสอนปีละหนึ่งครั้ง) ค่าครูแค่ 108บาท ผมสอนให้ฟรี

(108เป็นค่าครู เอาไปทำบุญอุทิศให้ครูผู้ให้ความรู้ วิชาของครู เราเอาไปสอนก็ต้องจ่ายค่าครู ถ้าวิชาผมคิดเอง ก็ไม่ต้องจ่าย คือผมสามารถรับเอง)

หรือจะเรียนกับลุงโดยตรงก็ได้ ลุงก็สอนอยู่

!thk ขอบคุณค่ะ ที่เสียSน่ะก่อนที่จะโพสคุยกับครูP(รู้มาก่อนแล้วว่าห้ามSแต่เวลาคนมันจะเสียเงินก็ลืมคำที่ครูสอน) !59

!Kk ว่าแต่ที่ครูPจะเปิดสอนนี่ สอนเมื่อไหร่ ที่ใหน และกี่วันคะ ถ้าว่างก็คงไปเรียนด้วย (อยากเจอครูPตัวเป็นๆด้วยเเหละ) !K2

จริงๆ เรียนจากในนี้ก็เหมือนกัน ผมก็สอนอยู่ทุกวันอยู่แล้ว แต่มีเพื่อนๆบางคนที่สนใจ ต้องการให้สอนตัวๆ ผมเลยจัดให้ ส่วนวันเวลา กระทู้เก่ามีบอกไว้

***ไม่ได้สอนอะไรมากมายนะ สอนหลักการเล่นให้ได้กำไร แบบพอเพียง(จิตวิทยา)แน้นเล่นยาว แค่นั้นเอง ***

ใครที่ต้องการความรู้มากๆเอาแบบเก่งๆรู้จุดต่ำสุด จุดสูลสุด แนวรับ แนวต้าน ไม่ต้องมานะ ไม่มีให้ หรือพูดแบบตรงๆคือผมก็ไม่รู้ครับ

ใครไม่แน่ใจตัวเองก็ไม่ต้องจองนะครับ

ทุกวันนี้สังคมเปลี่ยนไปมาก

มีคนโรคจิตมากมาย (ชอบจองที่นั่ง ถึงเวลาไม่มา)

ถูกแก้ไข โดย p59

ขอบคุณที่ให้ความรู้ครับคุณ p59

ตอนนี้ท้อมากเลยครับ เนื่องจากลงครั้งก่อนดันไป S ตามที่โปรก ..G บอกว่าจะลงไป 1460

ทำให้เงินใน port หายไปครึ่งกว่า ดีที่ cut loss ทันไม่งั้นคงหมดตัว

เลยหยุดนิ่งซักพัก แต่ก็เสียดายไม่กล้า L ต่อกลัวว่าทองหักหลังลงใหม่

ตอนนี้จะทำอย่างไรดีครับ ดีที่เป็นเงินเย็นสะสมไว้(จริงๆจะเป็นทุนให้ลูกเรียน) ดันมาหายไปเพียงไม่กี่วัน

เครียดด้วยครับ เกือบมีปัญหาทางบ้านดีที่แฟนยังไม่รู้

ตอนนี้ผมต้องทำไงดีครับ จะ L ตามช่วงนี้ดีหรือเปล่า เห็นขึ้นมาเยอะกลัวว่าเทลงอีกจะซวยซ้ำ

หรือรอให้ย่อลงแล้วเก็บ L แล้วถือยาวดีครับ กะว่าได้ทุนคืนคงเลิกเล่น GF แล้วไปถือทองแท่งดีกว่า

ขอบคุณครับ