ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

p59

ไม่ได้รู้ ไม่ได้เก่ง แค่อยากโม้

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณ คุณP มาก ๆ นะคะ สำหรับกราฟและแนวโน้มค่ะ !57 !uu !thk !thk

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

กราฟทองราย4ชั่วโมง

กราฟนี้เป็นกราฟพลังชี่ครับ biggrin.gif

post-61-023958700 1292025114.jpg

คุนพีช่วยสรุปทีคับผมดูกราฟไม่เปนอะ !thk !thk !thk

สวัสดีครับคุณพี กราฟราย4ชั่วโมงยังไม่หลุดเทรนขาขึ้น จันทร์หน้ามีโอกาสดีดขึ้นไหมครับ

พอดีตอนนี้กำลังติดดอยอยู่ครับ จะได้ตัดสินใจว่าจะทำอย่างไรต่อดีครับ

ขอขอบคุณมากครับ ติดตามแอบอ่านทุกวัน เข้าใจง่ายดีครับ :)

5555 ไม่มีใครรู้จริงเรื่องทองคำหรอกครับ

(คนที่รู้จริง เห็นจริง เขาก็ไม่มาบอกหรอก มันบอกไม่ได้มันผิดกฎ biggrin.gif )

เอาง่ายๆ เขึยวซื้อแดงขาย

***ห้ามซื้อลง(S) ยกเว้นคุณเก่งแล้ว

สรุปรอบที่สอง ทองก็เดินตามเส้นทางของทองอยู่ ตามภาพ ถ้าหลุดออกนอกส้นทาง แสดงว่า เปลี่ยนทิศครับ biggrin.gif

ทำตัวอย่างให้ดูเล่นๆ วงเขียวซื้อ วงแดงออกมานั่งดูครับ ไม่ต้องคิดมากและหวังรวยครับ

คนที่เกิดมารวย ทำอะไรก็รวยครับ คนที่เกิดมาไม่รวย ทำเท่าไรก็ไม่รวยครับ ดวงมี10ล้าน ทำยังไงก็มีเงินแถวๆ10ล้านครับ ไม่เพิ่มไปกว่านั้นหรือลดไปกว่านั้นครับสักเท่าไรหรอกครับ

post-61-076286400 1292030086.jpg

5555 ไม่มีใครรู้จริงเรื่องทองคำหรอกครับ

(คนที่รู้จริง เห็นจริง เขาก็ไม่มาบอกหรอก มันบอกไม่ได้มันผิดกฎ biggrin.gif )

เอาง่ายๆ เขึยวซื้อแดงขาย

***ห้ามซื้อลง(S) ยกเว้นคุณเก่งแล้ว

สรุปรอบที่สอง ทองก็เดินตามเส้นทางของทองอยู่ ตามภาพ ถ้าหลุดออกนอกส้นทาง แสดงว่า เปลี่ยนทิศครับ biggrin.gif

ขอบคุณครับ ตอบเร็วแบบไม่ต้องคิด ถือต่อรอ14**ค่อยปล่อยครับ บอกแล้วไง อ่านจบเข้าใจง่าย :rolleyes:

สวัสดีครับคุณพี กราฟราย4ชั่วโมงยังไม่หลุดเทรนขาขึ้น จันทร์หน้ามีโอกาสดีดขึ้นไหมครับ

พอดีตอนนี้กำลังติดดอยอยู่ครับ จะได้ตัดสินใจว่าจะทำอย่างไรต่อดีครับ

ขอขอบคุณมากครับ ติดตามแอบอ่านทุกวัน เข้าใจง่ายดีครับ :)

ซื้ออะไรไว้ แท่งหรือGF

ถ้าแท่งก็ไม่ต้องคิดอะไรเลย คนอื่นๆเขามีกันเต็มร้านเต็มตู้ biggrin.gif

ถ้าเป็นGF ก็ต้องดูว่าคุณทำตามกฎเปล่า? 1แสน ซื้อได้แค่ 1ตั๋วเล็ก(10บาท) ถ้าทำตามกฎก็ถือยาวได้ครับ คนระดับ อ.ทั้งหลายก็ถืออยู่ทั้งนั้นเหละ เขาไม่เข้าออกบ่อยหรอกครับ เข้าถือกันครั้งละหลายๆเดือน

ถูกแก้ไข โดย p59

เอาภาพใหญ่ให้ดูครับ เขาถื่อตั้งแต่ปี08 จนถึงตอนนี้ไม่ออกเลย เขาก็มีกำไร แถบมากกว่าคนที่เข้าออกบ่อยๆด้วย biggrin.gif

post-61-008039100 1292030728.jpg

เก็บแต่แท่งครับคุณพี ตอบแบบนี้ค่อยชื่นใจหน่อยครับ ปรกติไม่เคยขายขาดทุนอยู่แล้ว แต่ก็กังวลอยู่บ้างครับถ้าหากลงเยอะๆ

รอบนี้ขาแอลมากด้วย ยังไงก็ลุ้นกันต่อไปครับ ไม่ต้องห่วง14**มาแน่ครับ

ขอบคุณคะ คุณพี ช่วงนี้ยูโร ออกแนว ไซด์เวย์ ขึ้นๆลงให้เวียนหัว ได้ค่ากับข้าวน้อยลง เลยมาจับงานหลัก น้องทอง พอดีชอบขาSเลยเข้าทาง 5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif

+ 1 ขอบคุณค่ะ คุณพี ถือ แท่ง อยู่ค่ะ รอขึ้นเหมือนเดิม !thk !thk !thk