ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

p59

ไม่ได้รู้ ไม่ได้เก่ง แค่อยากโม้

โพสต์แนะนำ

สวัสดีคุณพี ขอมาอวยพรปีใหม่ให้คุณพีและเพื่อนๆมีความสุข สมหวังทุกประการ:wub:ในเทศกาลสงกรานต์นี้ด้วยน้า :lol:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณค่ะ คุณ p 59 วันหยุดมีเวลาดู เข้าใจแจ่มแจ้งเลย

เส้นสีฟ้า ช่องล่างสุดคือ เส้นพลังใช่ไหมคะ

ยินดีด้วยครับ ที่เข้าใจแจ่มแจ้ง

แต่คำถาม ผมไม่แน่ใจคือตัวไหน เลยไม่ตอบก็แล้วกันนะครับ

***ใครที่ สนใจเรียนเส้นพลังแบบอนุบาล ของผม มาเรียนได้นะครับ ค่าเรียน 108บาท

(เงิน108บาทนี้เอาไปทำบุญให้ครูผู้ให้วิชาครับ และไม่ต้องคิดมากนะครับ ผมทำบุญแล้ว จะเอารายชื่อมาลงให้ดูว่าเอาไปทำบุญแล้วจริงๆ)

ผมไม่ใช่คนเก่งนะครับ แค่พอดูกราฟเป็นเล็กๆน้อยเอง

ผมจะหนักไปทางระบบนะครับ ผมไม่รู้แนวรับ แนวต้านนะครับ

post-442-042806100 1302706749.jpgสุขสันต์วันสงกรานต์ วันปีใหม่ไทยๆครับอาจารย์Ppost-442-061688300 1302706769.jpg

คุณP สนใจเรียนต้องทำอย่างไรบ้างครับ(มีความสุขมากๆนะครับปีใหม่ใทย)

ถูกแก้ไข โดย J.J

ยินดีด้วยครับ ที่เข้าใจแจ่มแจ้ง

แต่คำถาม ผมไม่แน่ใจคือตัวไหน เลยไม่ตอบก็แล้วกันนะครับ

***ใครที่ สนใจเรียนเส้นพลังแบบอนุบาล ของผม มาเรียนได้นะครับ ค่าเรียน 108บาท

(เงิน108บาทนี้เอาไปทำบุญให้ครูผู้ให้วิชาครับ และไม่ต้องคิดมากนะครับ ผมทำบุญแล้ว จะเอารายชื่อมาลงให้ดูว่าเอาไปทำบุญแล้วจริงๆ)

ผมไม่ใช่คนเก่งนะครับ แค่พอดูกราฟเป็นเล็กๆน้อยเอง

ผมจะหนักไปทางระบบนะครับ ผมไม่รู้แนวรับ แนวต้านนะครับ

ขออนุญาติสมัครเลย ต้องไปเรียนที่ไหน รายละเอียดหน่อยนะคุณพี ขอบคุณมาก

เรียนที่บ้านผมครับ เวลาเรียน 18.00น. เริ่มวันที่ 16-4-54นี้เลยก็แล้วกัน

ถูกแก้ไข โดย p59

อยู่ต่างจังหวัดทำยังไงได้บ้างครับ อยากเรียนจริงๆครับ

อยู่จังหวัดไหนครับ

ถ้าไม่สะดวก ก็ต้องดูและเรียนจากกระทู้นี้ครับ เพราะกระทู้นี้ผมก็สอนอยู่ แต่มันเข้าใจยากกว่าเพราะเป็นภาพนิ่งและคำพูดมันก็ตาย คือถ้ามาอยู่ตรงหน้า ทั้งภาพและคำพูดมันมีชีวิต มันทำให้เข้าใจได้ง่ายขึ้น และเราก็โตมาแบบนี้ เราเรียนรู้แบบนี้มาตั้งแต่เกิด

มีน้อยคนที่เรียนรู้จากหนังสือโดยตรงได้ แบบว่าซื้อหนังสือ หรือเอาหนังสือมาอ่านแล้วเข้าใจเลย

อย่างน้อยๆก็ต้องเป็นVDO (ภาพเคลื่อนไหว)

ย่อลงมาบีดหัวใจนักลงทุนเสร็จก็ขึ้นทำนิวไฮเลย rolleyes.gif

post-61-025698100 1302828995.jpg

ขอบคุณครับคุณลุงพี

ผมขอถือโอกาสนี้ สวัสดีปีใหม่ไทยคุณลุงพีและเพื่อนๆสมาชิกทุกท่านด้วยนะครับ

มาดูต่อครับ ว่าเลข3ขึ้นมาแล้ว จะไปไหน

เราก็ต้องมาดูเครื่องวัดพลัง(สูตรผมเอง)ว่าขึ้นไหม ถ้าขึ้นก็แปลว่าทองขึ้นครับ

และเมื่อเส้นพลังกลับตัวลง ก็ให้ลงสัญญาลดได้เลยครับ เพราะทองกำลังจะลงครับพี่น้อง

ไม่ทราบว่าจะหาอินดี้ที่เป็นเส้นพลัง ใช่ Fisher?? และ CCI ไหมครับ หาได้ที่ไหนครับ

หรือว่ารบกวนขอได้ไหมเอ่ย ยินดีมอบค่าตอบแทนในการทำบุญนะครับ (จากใจจริง)

sirin710@hotmail.com

ถูกแก้ไข โดย skpk