ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ถ้าเป็นนิยาย ช่างตื่นเต้นเร้าใจชวนติดตาม ค่ะ ขอบคุณมากค่ะ !thk !thk !thk

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สำนวนแต่งหนังสือขายได้เลยค่ะ

ขอบคุณมากคะ รออ่านต่อคะสนุกดีคะ อย่างนี้เขียนหนังสือขายได้เลยคะรับรองขายดีแน่ๆคะ :lol:

เคยมีความคิดเหมือนกันนะครับว่า จะเขียนรวมเล่มแต่คนไทยเราเฉลี่ย อ่านหนังสือ ปีละแค่ 7 บรรทัด

กลุ่มหนอนหนังสือ ในประเทศเรามีน้อยครับ ยิ่งหนังสือผม เผลอๆ จะถูกจัดไปอยู่หมวด เศรษฐศาสตร์การเงิน,การลงทุน-ธุรกิจ

ด้วยซ้ำ โอย... สำหรับบางคนเรื่องพวกนี้ น่าเบื่อมากๆ ครับ

จำนวนคนอ่านหนังสือ ว่าน้อยแล้ว คนอ่านหนังสือ ประเภทแบบนี้ยิ่งน้อยไปใหญ่

เพราะฉะนั้นผมขอฟันธงเลยครับ “เราคือคนส่วนน้อยครับ” ที่จะได้เข้าร่วมโอกาส"ทอง"(จริงๆ)ในครั้งนี้ :lol:

ถูกแก้ไข โดย Nexttonothing

ขอบคุณครับ เฝ้าติดตาม อ่านเช่นกัน :rolleyes:

ขอบคุณค่ะ !thk !thk !thk

ขอบคุณที่มาให้ความรู้ค่ะ !57

บทความดีมากค่ะ

+2 ครับ กว่าจะถึงพรุ่งนี้นานจัง....ชอบจริงๆครับได้ความรู้คู่ความฮา :ph34r: :lol:

ติดตามอยู่นะคร้าาาาาาาาาาาา

ขอบคุณค่ะ

!ee !ee มาติดตามตอนต่อไป !La !La !La

บทความดีๆแบบนี้ + 2 ไปเลยครับ :wub:

ขอบคุณและยินดีมากๆครับ :blush:

ถูกแก้ไข โดย Nexttonothing

สวัสดีค่ะ 万先生 และทุกๆคนนะค่ะ

ความจริงหนูติดตามเวปบอร์ดนี้มานานแล้วค่ะ แต่ไม่ได้เป็นสมาชิก

พอดีตอนนี้กำลังเก็บเงินเพื่อจะลงทุน

ก็เลยอยากจะขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ

ขอคำชี้แนะทั้งจาก 万先生 และทุกท่านเลยนะค่ะ

我很高兴见到各位! :)

สวัสดีค่ะ 万先生 และทุกๆคนนะค่ะ

ความจริงหนูติดตามเวปบอร์ดนี้มานานแล้วค่ะ แต่ไม่ได้เป็นสมาชิก

พอดีตอนนี้กำลังเก็บเงินเพื่อจะลงทุน

ก็เลยอยากจะขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ

ขอคำชี้แนะทั้งจาก 万先生 และทุกท่านเลยนะค่ะ

我很高兴见到各位! :)

และด้วยความถูกใจในกระทู้ของ万先生

ทำให้หนูสมัครเป็นสมาชิกของเวป

หากหนูมีปัญหาหรือคำถามอะไรที่คิดไม่ตกก็รบกวนขอคำชี้แนะด้วยนะค่ะ

ขอบคุณมากครับ :ph34r: :lol: สุดยอดเลย แต่คะแนนหมดแล้วขอติดไว้ก่อนนะครับ

:Pขอบคุณคร้าคุณ Next รออ่านทุกวันคร้า :P :P 5fc0f220.gif cd08785a.gif d5f02ecd.gif

ขอบคุณค่ะ รออ่านอยู่ค่ะ ติดตามทุกวัน

:) :D :P !01 !01 เป็นกระทู้ที่น่าติดตามมาก ขอบคุณในความอุตสาหะและเสียสละของคุณNexttonothingจริงๆ

และด้วยความถูกใจในกระทู้ของ万先生

ทำให้หนูสมัครเป็นสมาชิกของเวป

หากหนูมีปัญหาหรือคำถามอะไรที่คิดไม่ตกก็รบกวนขอคำชี้แนะด้วยนะค่ะ

ยินดีครับ .... ทิ้งคำถามไว้ได้ครับ :D

+1 ครับ ติดงอมแงมแย้วววว :P :P :P

ขอบคุณค่ะ รออ่านอยู่ค่ะ ติดตามทุกวัน

ประมาณ สี่ทุ่ม จะมาโพสต่อนะครับ ....เป็นเกียรติ มากครับที่มีเพื่อนๆ สมาชิกชื่นชมและติดตาม

:) :D :P !01 !01 เป็นกระทู้ที่น่าติดตามมาก ขอบคุณในความอุตสาหะและเสียสละของคุณNexttonothingจริงๆ

ขอบคุณครับ

จุดประสงค์เพื่อ ให้นักลงทุนทองคำได้รู้และเข้าใจ ในสิ่งที่ลงทุนจริงๆ ลดจำนวนคนขาดทุน จากทองคำโดยไม่จำเป็น

หากเป็นได้ ถือว่าทำหน้าที่ได้สำเร็จแล้วครับ :)