ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เลขที่ออก .. 1338.40 แชมป์รอบนี้ หือจับจริงๆ คะแนนได้ยากมาก ไม่ถึงร้อย แถมโบ๋แต้ม 2 วันรวดส่งท้ายอีก

ในที่สุด แชมป์+ข้าวถุงเจ๊กุ้ง ก็ตกเป็นของฮีโร่ อย่างคุณ SpiderMan นะครับ สโลแกนประจำตัวของเขาคือ

"พลังอันยิ่งใหญ่ มาพร้อมกับความรับผิดชอบอันใหญ่ยิ่ง"

รอบนี้แถมพ่วงดีกรี แชมป์คะแนนเฉลี่ยสูงสุด การันตีความแม่นไปด้วย หวยงวดหน้า ใครอยากจะขอ ก็ส่ง PM ไปตรงๆได้นะครับ 555

ส่วนอันดับ 2 และ 3 เป็นคุณ dam และคุณ tykia อดีตแชมป์เก่าตามลำดับ

ที่จริง อยากจะนับต่อลงไปอีก เพราะ 3 คนถัดไป ก็แชมป์เก่าทั้งนั้น ไม่รู้คุณ SpiderMan รอดขึ้นมาได้ยังไง หุหุ

สุดท้าย ก็ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมสนุกนะครับ เจอกันรอบใหม่ วันจันทร์นี้

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณมากครับ เฮียกัม :)

ได้แชมป์มาแบบหืดขึ้นคอครับ ตั้งเป้าหมายใช้ข้าวถุงของพี่กุ้งเป็นแรงบันดาลใจครับ ขอสารภาพเลยครับว่าตั้งใจจะหม่ำข้าวถุงของเจ๊กุ้งให้ได้อะครับ :)

ช่วงท้าย ๆ รู้สึกแชมป์แก่า ๆ คงอยากให้ SpiderMan ได้ลองชิมของอร่อย เลยพร้อมใจออมมือให้โดยมิได้นัดหมาย ขอขอบคุณทุก ๆ ท่านด้วยนะครับ :)

ต้องขอขอบคุณท่านกูรูแห่งเวป ThaiGold ทุก ๆ ท่านมา ณ ด้วยครับ เพราะผมเองก็ตามอ่าน ตามจด ของกูรูท่านอื่น ๆ ในเวปนี้ทั้งนั้นแหละครับ :)

สุดท้าย ขอขอบคุณเฮียกัมมากครับ ที่สละเวลาสร้างบ้านสวย ๆ และร่มรื่นน่าอยู่แห่งนี้ขึ้นมาครับ ขอบคุณมากครับเฮีย :)

------------------------------------------------

เมื่อเช้าอารามดีใจ จนลืมขอบคุณพี่กุ้งไป ดีที่กลับมาอ่านอีกที

ขอขอบคุณพี่กุ้งมาก ๆ ครับ :)

ถูกแก้ไข โดย SpiderMan

ยินดีกับแชมป์ด้วยค่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: