ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Joch ปากน้ำโพ

วิเคราะห์เจาะลึกแผนการลงทุน by Joch ย้อนเวลาแต่ไม่ Upadate ปัจจุบัน

โพสต์แนะนำ

B) สวัสดีครับคุณสุ เผลอแป๊บเดียวเกือบสองปีแล้วนะ สำหรับสมาชิก Member พ๊อต 1380-1394 อย่าลืมนะ :excl: ถ้าหลุดแนวรับลงมาโดดทำกำไรทันที -_- :D

!thk !031 !uu

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีค่ะ Khun Joch หายไปนานเลยค่ะ น้องรี รอว่าเมื่อไรท่านพระเจ้าจอร์ทจะกลับมาพาตะลุยพายุทองคำอีกครั้ง ดีใจมากค่ะ

เสียดายจังที่ Upadate ได้แค่สัปดาห์ละครั้ง ถ้าไง ขอ Link ข่าวไปฝาก น้องๆ คอกาแฟอ่านนะค่ะ Thank you so much (มัดมือชกแล้ว ขอบคุณมากค่ะ) !thk !thk

B) ขอบคุณครับ คุณNongree ไม่เจอกันนาน สบายดีนะครับผม :D

B) หวัดดีศิษย์เอก สาวน้อย Gold Future ฝีมือไม่เบานะคนนี้ เดินตามแผนต่อไปครับ <_< :D

!thk วิทยายุทธ ยังไม่ได้เสี้ยวอาจารย์เลยค่ะ ต้องฝึกฝนต่อไป แต่ว่าคงพอเอาตัวรอดได้ในตลาด GF ได้ ก็เพราะฝีมือการสอนของ อ. มากกว่า ขอขอบคุณอีกครั้งค่ะ แต่ต่อไปจะฝึกตลาดสินค้าเกษตรบ้าง ต้องขอคำแนะนำจาก อ.อีกแล้วหละคะ อิอิ(ปล.สงสัยจะชอบเอาชีวิตไปแขวนบนเส้นด้ายเหมือนที่อาจารย์ว่าจริง ๆ 5555) !ee

พี่จ๊อจ อยู่นครสวรรค์ป่าวครับ ผมคนปากน้ำโพ ครับ อยากหาความรู้ด้านเทคนิด กราฟ ทองคำหนะครับ

พี่เปิดสอนบ้างรึเปล่าวครับนึกว่าเมตตาลูกนกลูกกา จะไปเรียนกรุงเทพก็ไกลเกินไปครับ ถ้าเปิดสอนรบกวนบอกเก้าเล่าสิบ

ให้คนบ้านเดียวกันทราบด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

:excl

การดีดขึ้นในวันศุกร์เพิ่งเป็นขาขึ้นแรกหรือค่ะ ก่อนเห็นการวิเคราะห์ของคุณจอร์ชวันนี้ เข้าใจว่าการลงก่อนหน้าสองครั้งที่1380-1387 เป็นการลงสองขาแล้ว แสดงว่าเรายังมีโอกาสซื้อของถูกอยู่ใช่มั้ยค่ะ เพราะเก็บเงินรออยู่นะค่ะ :huh:

ขณะนี้1427 อยู่ยังไม่ถือว่าเป็นการขึ้นพ้นในขาแรกใช่มั้ยค่ะ งงๆ อยู่บ้างค่ะ :wacko:

พี่จ๊อจ อยู่นครสวรรค์ป่าวครับ ผมคนปากน้ำโพ ครับ อยากหาความรู้ด้านเทคนิด กราฟ ทองคำหนะครับ

พี่เปิดสอนบ้างรึเปล่าวครับนึกว่าเมตตาลูกนกลูกกา จะไปเรียนกรุงเทพก็ไกลเกินไปครับ ถ้าเปิดสอนรบกวนบอกเก้าเล่าสิบ

ให้คนบ้านเดียวกันทราบด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

ลองโทร 0841533184 ดูสิคะ :)

ขอบคุณครับ

B) ครับผมเป็นคนนครสวรรค์ครับ อยู่ในตัวเมืองปากน้ำโพครับ ปัจจุบันก็รับปรึกษาเกี่ยวกับความรู้ทางด้านเทคนิค อยู่ที่เวป www.joch.tht.in

อยู่ครับ ลองแวะมาเยี่ยมชมที่เวปก่อนก็ได้นะครับ ยินดีต้อนรับครับ :D

การดีดขึ้นในวันศุกร์เพิ่งเป็นขาขึ้นแรกหรือค่ะ ก่อนเห็นการวิเคราะห์ของคุณจอร์ชวันนี้ เข้าใจว่าการลงก่อนหน้าสองครั้งที่1380-1387 เป็นการลงสองขาแล้ว แสดงว่าเรายังมีโอกาสซื้อของถูกอยู่ใช่มั้ยค่ะ เพราะเก็บเงินรออยู่นะค่ะ :huh:

ขณะนี้1427 อยู่ยังไม่ถือว่าเป็นการขึ้นพ้นในขาแรกใช่มั้ยค่ะ งงๆ อยู่บ้างค่ะ :wacko:

B) คืออย่างนี้ครับ กร๊าฟที่ผมนำมาลงก่อนหน้านี้ เป็นการวิเคราะห์ในเวป www.joch.tht.in เมื่อวันที่ 10-03-2011 ซึ่งจะไม่

อัพเดรท วันนี้ และปัจจุบันมันมีการเคลื่อนไหวตลอด ซึ่ง สมาชิก Member จะทราบการเคลื่อนไหวทางโทรศัพท์หรือหลังไมค์ จะมีการติดต่อกันตลอด

เมื่อถึงเวลาสำคัญ ฉนั้นจะดูแต่กร๊าฟที่ผมนำมาโพสต์อย่างเดียวไม่ได้ ราคาอาจจะขึ้นต่อลงต่อก็ได้ เดี๋ยวผมจะนำมาอัพเดรทอีกที่ในอาทิตย์หน้า

แต่อาจจะได้รับข้อมูลช้ากว่า สมาชิก Member เพราะได้รับการวิเคราะห์ของผมทุกวันครับ :D

B) ครับผมเป็นคนนครสวรรค์ครับ อยู่ในตัวเมืองปากน้ำโพครับ ปัจจุบันก็รับปรึกษาเกี่ยวกับความรู้ทางด้านเทคนิค อยู่ที่เวป www.joch.tht.in

อยู่ครับ ลองแวะมาเยี่ยมชมที่เวปก่อนก็ได้นะครับ ยินดีต้อนรับครับ :D

อย่างงี้ต้องพาไปทำความรู้จักที่ บอน บอน นะครับ อิอิฃ

อย่างงี้ต้องพาไปทำความรู้จักที่ บอน บอน นะครับ อิอิฃ

:blush: แอะ ๆ จะพาผมไปมอมล่ะซิ หุหุ :wacko: :P

B) กร๊าฟนี้เป็นบางส่วนในเวปของผม www.joch.tht.in วิเคราะห์ไว้เมื่อวันที่ 21-03-2011 แต่ไม่อัพเดรทปัจจุบัน :lol:

post-951-095864600 1301016197.jpg

B) คืออย่างนี้ครับ กร๊าฟที่ผมนำมาลงก่อนหน้านี้ เป็นการวิเคราะห์ในเวป www.joch.tht.in เมื่อวันที่ 10-03-2011 ซึ่งจะไม่

อัพเดรท วันนี้ และปัจจุบันมันมีการเคลื่อนไหวตลอด ซึ่ง สมาชิก Member จะทราบการเคลื่อนไหวทางโทรศัพท์หรือหลังไมค์ จะมีการติดต่อกันตลอด

เมื่อถึงเวลาสำคัญ ฉนั้นจะดูแต่กร๊าฟที่ผมนำมาโพสต์อย่างเดียวไม่ได้ ราคาอาจจะขึ้นต่อลงต่อก็ได้ เดี๋ยวผมจะนำมาอัพเดรทอีกที่ในอาทิตย์หน้า

แต่อาจจะได้รับข้อมูลช้ากว่า สมาชิก Member เพราะได้รับการวิเคราะห์ของผมทุกวันครับ :D

ทำอย่างไรจึงได้การวิเคราะห์ทุกวันค่ะ :huh:

ทำอย่างไรจึงได้การวิเคราะห์ทุกวันค่ะ :huh:

B) ลองศึกษาข้อมูลก่อนครับ

http://www.joch.tht.in/information.html

ดูตัวอย่างการวิเคราะห์ย้อนหลังแต่ไม่ได้อัพเดรทปัจจุบัน

post-951-053377400 1302479377.jpg