ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Joch ปากน้ำโพ

วิเคราะห์เจาะลึกแผนการลงทุน by Joch ย้อนเวลาแต่ไม่ Upadate ปัจจุบัน

โพสต์แนะนำ

สวัสดีครับคุณจ๊อช ผมมือใหม่ครับ เป็นคนนครสวรรค์ แต่ไม่รู้ว่าบ้านเดียวกันป่าวครับ

เลยอยากจะทำความรู้จักครับ เห็นมีคนพูดหลายคนแล้วครับว่า คุณจ๊อจสุดยอดครับ

B) อุ๊ยขอบคุณครับที่ชม ไม่ขนาดนั้นหลอกครับ และก็ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ ในเวปไทยโกล์ เพื่อน ๆ กันทั้งนั้นครับ มีแต่สิ่งดีๆ มอบให้กัน และคอยให้กำลังใจกันครับ :D

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีค่ะคุณจ๊อช หายไปนานมากๆเลยค่ะ :wub: :wub:

B) หวัดดีครับคุณ goldgold :wub: หายไปแค่ปีกว่าเองครับ สบายดีนะครับ :lol:

สวัสดีค่ะคุณจ๊อช หายไปนานมากๆเลยค่ะ :wub: :wub:

ก็ไม่มีอะไรมาก ไม่เที่ยงแท้ เป็นทุกข์ และไม่มีตัวตน วันก่อนขาเล็กวันนี้ขาใหญ่ไง ขำขำนะเฮีย:rolleyes: :rolleyes:

ก็ไม่มีอะไรมาก ไม่เที่ยงแท้ เป็นทุกข์ และไม่มีตัวตน วันก่อนขาเล็กวันนี้ขาใหญ่ไง ขำขำนะเฮีย:rolleyes: :rolleyes:

:lol: :lol: :lol:

สวัสดีครับปรมาจารย์จ๊อช post-442-051561400 1300286743.gif

:lol: สวัสดีครับคุณใหญ่ นครปฐม สบายดีนะครับ :blush:

รบกวนถามหน่อยครับคุณ joch ID ของ MT4 ที่(ผมdownload file จากกระทู้แถว ๆ นี้) ของผมมันหมดอายุอะครับ

ผมต้องทำอย่างไรถึงจะใช้ MT4 ได้อ่ะครับ

รบกวนถามหน่อยครับคุณ joch ID ของ MT4 ที่(ผมdownload file จากกระทู้แถว ๆ นี้) ของผมมันหมดอายุอะครับ

ผมต้องทำอย่างไรถึงจะใช้ MT4 ได้อ่ะครับ

:rolleyes: ไม่ยากครับ มี 2 วิธีครับ วิธีที่ 1. คลิ๊กที่ เมนู File แล้วคลิ๊ก Open accuont แล้วคลิ๊กที่ช่องสี่เหลี่ยมหน้าคำว่า

I agree to you newsletters. แล้วคลิ๊ก Next ...โปรแกรมก็จะอัพเดรทให้ใหม่ครับ แต่ถ้ายังไม่ได้ ก็ดูตรงไอคอนบนหน้าจอก่อนที่จะเข้า

Home page จะมี Icon ตัวโปรแกรมเช่น Forex 1 ไอคอน และจะมีตัว Setup ให้เราคลิ๊กที่ตัว Setup ครับ แล้ว เลือก Instell ก็จะเริ่ม

ลงโปรแกรมให้ใหม่ครับ ลองดูครับ :D

:rolleyes: ไม่ยากครับ มี 2 วิธีครับ วิธีที่ 1. คลิ๊กที่ เมนู File แล้วคลิ๊ก Open accuont แล้วคลิ๊กที่ช่องสี่เหลี่ยมหน้าคำว่า

I agree to you newsletters. แล้วคลิ๊ก Next ...โปรแกรมก็จะอัพเดรทให้ใหม่ครับ แต่ถ้ายังไม่ได้ ก็ดูตรงไอคอนบนหน้าจอก่อนที่จะเข้า

Home page จะมี Icon ตัวโปรแกรมเช่น Forex 1 ไอคอน และจะมีตัว Setup ให้เราคลิ๊กที่ตัว Setup ครับ แล้ว เลือก Instell ก็จะเริ่ม

ลงโปรแกรมให้ใหม่ครับ ลองดูครับ :D

ขอบคุณมาก ๆ เลยครับ คุณJoch

ขอบคุณมากครับ อ.Joch :D

B) ยินดีที่ได้รู้จักครับ :D