ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

b13422

วิเคราะห์ราคาทองกับ Indicators พร้อมจุดเข้า buy sell ระยะยาว

โพสต์แนะนำ

เห็น User นี้ไปปรากฏอยู่ในกระทู้ของคุณ PinkGold ที่ขาย Indicator

ไม่ทราบว่า เป็นแกงค์เดียวกันหรือเปล่าครับ ชี้แจงหน่อยครับ :wacko:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เห็น User นี้ไปปรากฏอยู่ในกระทู้ของคุณ PinkGold ที่ขาย Indicator

ไม่ทราบว่า เป็นแกงค์เดียวกันหรือเปล่าครับ ชี้แจงหน่อยครับ :wacko:

เปล่าครับ ผมไม่ค่้อนได้ออนบอร์ดนี้ครับปกติเล่นบอร์ด forex ไม่มีเจตนาจะมาชักชวนหรือเอากำไรอะไรนะครับ แค่อยากมาแนะนำครับ

เปล่าครับ ผมไม่ค่้อนได้ออนบอร์ดนี้ครับปกติเล่นบอร์ด forex ไม่มีเจตนาจะมาชักชวนหรือเอากำไรอะไรนะครับ แค่อยากมาแนะนำครับ

แต่

รับสอนลงทุนทองคำและเทรดหุ้นเบื้องต้น และบริการให้เช่าระบบเทรดอัตโนมัติ ea ทำกำไรโดยที่คุณไม่ต้องเฝ้า ea เทรดทอง และเทรดค่าเงินกำไรเฉลี่ย 100% ต่อเดือน สนใจติดต่อ petertrader01@gmail.com

เอ่ออออ......รู้สึกว่า "สับสนไหมคะ"

ถูกแก้ไข โดย bingo

เห็นด้วยอย่างยิ่งค่ะ

การเล่นไม่ว่าเล่นอะไรชื่อมันก็บอกอยู่แล้วว่าเล่นๆ แต่เวลาเสีย เสียจริง ก็คิดว่าเสียเล่นๆบ้างก็ได้ เสียดายดีกว่าเสียใจ น้ำลายไหล ดีกว่าน้ำตาเล็ด

คิดง่ายๆ ลงทุน1ล้านบาท

1เดือนได้100%ก็เท่ากับมีเงินรวมแล้ว 2ล้านลาท

ถ้าลงทุน 2ล้านบาท 1เดือนได้ 4ล้าน

ลงทุน4ล้าน อีก1เดือนได้ 8ล้าน

ลงทุน 8 ล้าน อีก1เดือนได้16ล้าน

แค่นี้ก็รวยเกินไปแล้ว จะมาขายทำไม เก็บไว้ใช้เองเถอะ

แบบนี้เขาเรียกว่า ทำการแบบจิตไม่บริสุทธฺ์ ผลออกมาเลยเป็นลบ

เพิ่งได้เข้ามาอ่าน วันนี้ โอว์ แม่เจ้า อะไรกันนะเนี่ย ท่านใดคิดจะใช้ EA กรุณาคิดอีกครั้งนะคะ ไม่มีสิ่งใด ที่จะแน่เท่ากับ สองมือ กับสมองของเราหรอกคะ ในฐานะ ที่ตัวเอง เทรดทอง forex เช่นกัน ............... เงิน ใครๆก็อยากได้คะ แต่มันไม่ได้มาง่ายๆหรอก ถ้าง่ายแบบนี้ คนที่ทำอีเอขาย น่าจะรวยเละ ไม่ต้องเอาออกมาขายหรอก เทรดมานคนเดียวนี่แระ.... ทุกอย่างต้องขึ้นอยุ่กับประสบการณ์ และความรู้ การเป็นนักเทรดที่ดี ไม่ควรหยิบฉวยโอกาส กับผู้ไม่รู้ :D :D :D

เห็นด้วยอย่างยิ่งค่ะ

เก่งก็ต้องมีเฮงด้วย ต้องมีสติ อย่าโลภ มันอยู่ที่ตัวเรา ถ้าคนบอกๆให้รวยได้ก้อไม่ต้องบอกใครหรอกบอกตัวเองดีกว่า มันบอกยากเพราะมันเป็นจิตวิทยามวลชนอะนะ ถ้าเราคิดว่าพอสำหรับเราก็คือพอ แต่ถ้าเราคิดว่าไม่ยังงั้นก็ยาว

โอ้ว แม่เจ้า ถ้าเป็นจริง น่าจะรวยแล้ว ต้องสอนคนอื่นๆๆ เพื่อหวังอะไรเอ่ย