ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณครับ คุณnews,คุณginger คุณbaskie30 และสวัสดีครับคุณมดแดงและทุกๆท่าน

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ถ้าทองสามารถทะลุเทรนใลน์แนวต้าน หรือ แนวรับใด้น่าจะไปทางนั้น

แต่ส่วนตัวยังมองขึ้นครับ เพราะสัญญานรายวันยังเขียวอยู่

http://www.picza.net/show.php?id=vPlPvFTPFZ

ขอบคุณครับ พี่ bmw2770

หายไปนานเลย สบายดีนะครับ ^^

ขอบคุณครับ พี่ bmw2770

หายไปนานเลย สบายดีนะครับ ^^

ขอบคุณ ครับ คุณchinchilla สบายดีครับ ช่วงที่หายไป โดนไปเยอะประมาณ 78 k

เลยหลบไปฝึก วิทยายุทธเพื่อมารับมือกับตลาด gf ครับ :v@

ถูกแก้ไข โดย bmw2770

ขอบคุณ ครับ คุณchinchilla สบายดีครับ ช่วงที่หายไป โดนไปเยอะประมาณ 78 k

เลยหลบไปฝึก วิทยายุทธเพื่อมารับมือกับตลาด gf ครับ :v@

อูยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ฟังแล้วหนาวเลย :_10

ยังไงก็สู้ๆ นะครับ

ผมก็ยังเรียนรู้ไปเรื่อยๆ เหมือนกันครับ :_18

http://youtu.be/Qr8KJ706d3A ถูกแก้ไข โดย chinchilla

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ

เพิ่งกลับถึงบ้าน เอากราฟมาฝากให้ดูกันค่ะ เดี๋ยวต้องออกไปต่ออีกค่ะ

เพิ่มเติมนิดนึง

ma ที่อ่านเดาว่า ตอนนี้ก็ยังเสียว dead cross ใครอยากดูเส้นอะไรลองดู เส้นที่ตัดกัน หมายถึง 5 10 ,10 30 ,75 200

ตอนนี้ทุกเส้นลงหมด ยก เว้นเส้น 30 50 200 วัน

ถ้าเส้นเหล่านี้หักหัวลงอีกเมื่อไหร่ เช่น 30 ลองดู จะคอนเฟริมการลงหรือไม่ แต่ใน กราฟนี้ไม่มีเส้น 30 50 นะคะ

ถูกแก้ไข โดย moddang..

6-12-11-03.jpgเอากราฟรายวันมาฝากนะครับจะเห็นว่ามีเรื่องให้ต้องเสียวใส้กันอีกแล้ว ตรงแนวรับสุดท้ายของผม1692เป็นแนวรับที่ไม่ควรหลุดลงมาถ้าหลุดจะเข้าตำราแพทเทิลhead and shouder พอดีเลยเป้าหมายตามเส้นขาวล่าง :_10 แต่ถ้าไม่หลุดเด้งกลับไปได้จะเป็นแพทเทิ้ลสามเหลี่ยมนับคลื่นได้abcdeครบ5แบบนี้ทะลุบนขึ้นไปก้อตามเส้นขาวแนวตั้งบนเลยครับ :Kk แต่ไม่ว่ายังไงเราอาจโดนสับขาหลอกเมือไหร่ก็ได้ :37 ที่น่าแปลกคือยังไม่เห็นการเกิดไดเวอร์จิ้นในกราฟรายหนึ่งเลยหรือว่าจะมีอีกคลื่นนึงหว่า :034

ตอนนี้1722แล้วครับ :K2 พุ่งไปเลยให้ผ่าน1727ไปโลด

มาดู ma กันต่อ ขึ้นหรือลงดีนะ

รูปข้างบน ใครอ่านอะไรออกบ้าง :_Rdให้ดูเทรนง่ายๆ หลุดเทรนก็มีสิทธิ์ลงอีก

ma 30 ยังไม่ยอมลง

ma 75 พยายามกลับตัวขึ้นโดย ลงช้า แล้ว

ma 5 เช่นกัน มีทีท่าจะกลับขึ้น

ดู stochatic 9 5 5 ประกอบด้วย วันนี้จะตัดกี่รอบแล้ว

ถ้ามีแรงซื้อเข้ามามากๆ มีสิทธิ์ที่ 75 จะเชิดตัวขึ้น หมายความว่า..............ลองตอบในใจ สำหรับท่านที่สนใจที่จะอ่าน

หรือไม่ก็อาจจะ swing อยู่ในกรอบแคบๆซักพัก และพร้อมที่ดึงขึ้น