ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

1537.3 ครับ

ถูกแก้ไข โดย chinchilla

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อ่อครับ

พี่ปุยเมฆเล่นโยคะโดยการฝึกเองหรือไปโรงเรียนสอนโยคะหรอครับ

น้องผมซื้อ cd มา ผมเลยเคยลองเล่นครั้งนึง

คืนนั้นหลังจากเล่นเสร็จ หลับเป็นตายเลยครับ ฮาๆๆ

เล่นที่ฟิตเนสค่ะ มีเพื่อนเยอะ ๆ สนุกดี

เก่งนะ เล่น Cd ก็เล่นได้ ไม่เล่นบ่อย ๆ ละ่ค่ะ ดีออก

1539

ถูกแก้ไข โดย NeoSeemadong

เล่นที่ฟิตเนสค่ะ มีเพื่อนเยอะ ๆ สนุกดี

เก่งนะ เล่น Cd ก็เล่นได้ ไม่เล่นบ่อย ๆ ละ่ค่ะ ดีออก

อยากไปเล่นที่ fitness หรือ โรงเรียนสอนโยคะเหมือนกันครับ พี่ปุยเมฆ

แต่ตอนนี้ผมยังมะมีกะตัง

ต้องเอาตังไปอุปการะเด็กในสังกัด ฮาๆ

สาเหตุที่ไม่ได้เล่นบ่อยๆ เพราะน้องผมได้ไม่อยู่บ้านครับ

จะเล่นคนเดียวก็เหงาๆ ฮาๆ

เดี๋ยวผมขอตัวไปนอนก่อนนะครับ พี่ปุยเมฆ ฝันดีครับ ^^

ได้ไข่กินมาสองวันแล้ว ไม่รู้จะได้กินไข่ฟรีอีกวันอะเปล่าเนี่ย วันนี้ทาย 1555 !53 !53 !53

อ้วน จัง อึ๋ม :D

สวัสดีครับ เฮียกัมพลอุส่าห์มาทำคะแนนเองเลยนะนี่ ขอบคุณครับ

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...