ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เลขที่ออก .. 1627.20

หมดไปอีกเดือน 1b38f9e2.gif.. em308.gif

แล้วเราก็ได้แชมป์แบบนอนมาสัก 2 สัปดาห์เห็นจะได้ เป็นคุณ a-dang ที่ไม่รู้ไปได้เลขเด็ดมาจากไหน ยินดีด้วยครับ สำหรับแชมป์ครั้งแรก em0009.gif

อันดับ 2 เป็นคุณ Natthanit ที่ยังคงรอข้าวถุงฟรีมานาน ได้แต่เฉียดไปมาอยู่หลายหน เชื่อว่า อีกไม่นาน คงได้ชิมแน่ครับ df13952b.gif

อันดัย 3 เป็นผมเอง แทงเอามันส์ ไม่รู้ใครถีบส่งขึ้นแท่นมาได้ เข้าป้ายที่ 3 แบบค้านสายตาชาวบ้าน 555 07baa27a.gif

อันดับ 4 คุณ Felicia ที่หวังแค่ที่ 3 แต่ฟ้าไม่เข้าข้างเอาซะเลย รอบหน้าเอาใหม่นะครับ 04a97f13.gif

อันดับ 5 ไม่พูดถึงไม่ได้ คุณ Primmy อดีตแชมป์หลายสมัย ยังคงไว้ลาย เก็บโบนัสปิดท้ายเดือนนี้ให้ได้ดูกัน เพราะเดือนนี้ หาคนมีโบนัสไม่เจอเลย 555 d5f02ecd.gif

ขอบคุณทุกท่าน ที่ติดตามรับชม รับฟัง และเข้าร่วมสนุก ทายราคากันนะครับ เดือนหน้า พยายามกันใหม่ em183.gif

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอแสดงความยินดีกับแชมป์คุณa_dang คุณnatthanit และเฮียกัมผู้นำของเราคะ. ดีใจกะตัวเองด้วยค่ะ จากที่20 กว่า ไต่มา10กว่า กระโดดคว้าโบนัสมาแบบฉิวเฉียดได้มาที่5เลย. เฮียขาาาาาา แบบว่าาาา ไม่มีทรัมป์ไดรฟ์เหลือๆๆ สักอันเหรอคะ 5555

ขอแสดงความยินดีกับแชมป์คุณa_dang คุณnatthanit และเฮียกัมผู้นำของเราคะ. ดีใจกะตัวเองด้วยค่ะ จากที่20 กว่า ไต่มา10กว่า กระโดดคว้าโบนัสมาแบบฉิวเฉียดได้มาที่5เลย. เฮียขาาาาาา แบบว่าาาา ไม่มีทรัมป์ไดรฟ์เหลือๆๆ สักอันเหรอคะ 5555

รู้สึกว่า thumb drive นี่ จะเป็นที่ต้่องการเหลือเกิน ผมเหลือติดอยู่บ้าน 3 อัน โดนขอไปแล้ว อีกอัน ยังไง ก็เหลือให้ผมเก็บไว้เป็นที่ระทึกบ้างเถอะนะ unsure.gif ...tongue.gif

ขอแสดงคววามยินดีด้วยค่ะ เดือนหน้าขอพยายามใหม่ค่ะ

ถูกแก้ไข โดย raty

ขอแสดงความยินดีกับแชมป์ คุณa_dang คุณnatthanit และเฮียกัมขวัญใจสาวๆทั้งเวป ด้วยค่ะ !gd

!thk ขอบคุณค่ะ คุณseasea คุณraty ตุณumpol คุณprimmy ที่แสดงความยินดี รวมทั้งคุณkumponys ที่ให้กำลังใจ ที่1คงยากเกินไป แค่ที่ 2 ก็ดีมากแล้วค่ะ แต่ยังไงก็จะพยายามต่อไป และขอขอบคุณเพื่อนๆชาว ThaiGOLD ทุกท่านด้วยค่ะที่ร่วมสนุกกัน !30 ขอแสดงความยินดีกับคุณ a-dang แชมป์เดือนนี้ด้วยค่ะ เก่งจริงๆ นำม้วนเดียวจนจบเลย !gd

ถูกแก้ไข โดย Natthanit

ขอขอบคุณสำหรับทุก ๆ ท่านที่เข้ามาร่วมแสดงความยินดีนะคะ ความจริงต้องยกรางวัลให้ อ.กัมพล และ อ.จอร์จมากกว่า เพราะ a-dang ก็ได้แนวทาง มาจาก อ. ทั้งสองท่านค่ะ

ใช่แล้วเฮีย ฟ้าไม่เข้าข้างเอาซะเลย ! !033 เดือนนี้ติดลบ แต่ไม่รู้ใครถีบส่งมาอันดับ 4 ได้นิ !La เดือนหน้า Gambarimasu (พยายามต่อไป ไอ้มดแดง) !_Rd สุดท้ายขอ Congratulations คุณ a-dang คุณ natthanit และเฮียกัมด้วยค่ะ !v@ (มาช้ายังดีกว่าไม่มา.. :D )

ขอแสดงความยินดีกับแชมป์ใหม่เดือนนี้ด้วยค่ะ Khun a-dang สุดยอดมากค่ะ !gd !gd และรองแชมป์ทุกท่านเก่งจริงๆ ค่ะ

แหมปีนี้ พี่น้องรี ปีชง จริงๆ แทงสวนตลอด !17 เอาละ เดือนหน้าเก็บตัวแทงใหม่ละกันค่ะ !19 สู้..สู้ ต้องมีวันของเรา !_01 !_01

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...