ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

สวัสดีครับ อ.อั้นครับ happy brith day ย้อนหลังครับเนื่องจากไปต่างจังหวัดมาไม่ได้เข้ามาเลยครับตอนนี้1677แล้วครับอ.คิดว่าจะลงถึง1650ไหมครับ

ผมขอขอบคุณย้อนหลังเช่นกัน.............คุณ เด็กอู่ทอง ส่วนเรื่องราคานั้น ตอนนี้คงจะรู้ผล แล้สนะ ขอโทษทีครับ มาตอบไม่ทัน

ราคา หลังจาก ย่อตัว ลงไป ที่ LOW ที่ 1672 แล้วก้ดีดกลับต้ว ขึ้นมา ทำให้ HIgh ที่ 1697 เมื่อวานวิ่งประมาณ 25 เหรียญ

ราคาทองคำยังคงเป็นไปในลักษณะ Side Ways ดังกราฟ ที่ผม ลองวาดล่นๆ ในรูป เมื่อวานตอนเช้า นะ ครับ เส้น สี ชม พู ครับ

หาก คาดการณ์ไม่ผิดในวันจันทร์ ราคา ยัง คง Side ways เป็น รูป คล้าย ตัว M หรือ W ต่อไปอีกสักระยะดังรูป ครับ

แล้วหลังจากนั้น จะ เริ่มปรากฎ ทิศทางที่ชัดเจนมากขึ้น แน่นอนครับ เพียง แต่ตอนนี้ ขอให้ รอและ ถ้าอยากจะซื้อก็แนะนำ ให้เก็งกำไร ระยะส้้นในกรอบไปก่อน 166-1710ครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขออภัยอย่างสูงครับที่เขียนชื่อ อ.อั๋นผิด

ไม่เป็นไร ครับ.......ไม่โกรธ แต่มี งอน นิดหนึ่ง ครับ อิอิ.. :aa

ขอบคุณ อ.อั๋นมาก ๆ :53

ไม่เป็นไร คนกันเอง เนอะ :uu

ขอบคุณครับอาจารย์

ขอบคุณผมแบบนี้ รู้สึก ว่า เหมือน ผมเคย ขอบคุณอาจารย์ ที่ มหาวิทยาลัย เลยครับ :047

ผมขอขอบคุณย้อนหลังเช่นกัน.............คุณ เด็กอู่ทอง ส่วนเรื่องราคานั้น ตอนนี้คงจะรู้ผล แล้สนะ ขอโทษทีครับ มาตอบไม่ทัน

ราคา หลังจาก ย่อตัว ลงไป ที่ LOW ที่ 1672 แล้วก้ดีดกลับต้ว ขึ้นมา ทำให้ HIgh ที่ 1697 เมื่อวานวิ่งประมาณ 25 เหรียญ

ราคาทองคำยังคงเป็นไปในลักษณะ Side Ways ดังกราฟ ที่ผม ลองวาดล่นๆ ในรูป เมื่อวานตอนเช้า นะ ครับ เส้น สี ชม พู ครับ

หาก คาดการณ์ไม่ผิดในวันจันทร์ ราคา ยัง คง Side ways เป็น รูป คล้าย ตัว M หรือ W ต่อไปอีกสักระยะดังรูป ครับ

แล้วหลังจากนั้น จะ เริ่มปรากฎ ทิศทางที่ชัดเจนมากขึ้น แน่นอนครับ เพียง แต่ตอนนี้ ขอให้ รอและ ถ้าอยากจะซื้อก็แนะนำ ให้เก็งกำไร ระยะส้้นในกรอบไปก่อน 166-1710ครับ

:32 หวัดดีจานอั๋นวันนี้มาได้ยังงัยเนี้ย ว่างเหรอจานอั๋นอยากกินPIZZA ที่อเมริกาได้ป่าว ทานสเต็กหมูแล้วยัง ไปทานด้วยกันมั้ย เมื่อวานได้เก็บตังค์นิ้ดหน่อย เป็นเพราะอ่านบทความจานอั๋นนะเนี้ย กำไรบาทเดียวดีกว่าขาดทุน1บาทเนอะๆจานอั๋นอิอิ :aa ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

:32 หวัดดีจานอั๋นวันนี้มาได้ยังงัยเนี้ย ว่างเหรอจานอั๋นอยากกินPIZZA ที่อเมริกาได้ป่าว ทานสเต็กหมูแล้วยัง ไปทานด้วยกันมั้ย เมื่อวานได้เก็บตังค์นิ้ดหน่อย เป็นเพราะอ่านบทความจานอั๋นนะเนี้ย กำไรบาทเดียวดีกว่าขาดทุน1บาทเนอะๆจานอั๋นอิอิ :aa

สวัสดีครับ คุณกระต่าย คับ พอดี วันนี้ ที่ บริษัทมีประชุมกันอ่าครับ เลยต้องเข้ามาทำงาน ส่วนสเต๊กหมู ก็อยาก กิน Pizza อเมริกา ก็ น่า กิน อยากกิน กิน กิน วันไหนที่ คุณกระต่าย ได้

กำไร จากทองเยอะ เยอะๆๆๆๆ ก็ อย่า ลืม เลี้ยง ด้วย นะครับ จะรอ .................................อิอิ :gvme

จากราคาทอง มากมาก

ขอบคุณครับ...อ.อั๋น :_ee

อิอิ .....เดี๋ยว วันจันทร์ เจอกัน ใหม่ ครับ :bye

สวัสดีครับ คุณกระต่าย คับ พอดี วันนี้ ที่ บริษัทมีประชุมกันอ่าครับ เลยต้องเข้ามาทำงาน ส่วนสเต๊กหมู ก็อยาก กิน Pizza อเมริกา ก็ น่า กิน อยากกิน กิน กิน วันไหนที่ คุณกระต่าย ได้

กำไร จากทองเยอะ เยอะๆๆๆๆ ก็ อย่า ลืม เลี้ยง ด้วย นะครับ จะรอ .................................อิอิ :gvme

จากราคาทอง มากมาก

จานอั๋นคนเดียวเลี้ยงได้อยู่แร้ว จ้าวันจันเจอกันพักผ่อนเยอะๆนา เดี๋ยวไม่หล่อไม่รู้ด้วยจานอั๋นคนเก่ง :Kk

ถ้าเป็นคุณกระต่ายทองแนะนำ ก็เชื่อได้เลยค่ะว่าดีจริง มีโทรไปคุยๆ ไว้บ้างแล้ว แต่มาสอบถามขอคำแนะนำจากเพื่อนๆอีกที ... ขอบคุณค่ะ

หวัดดีคุณมนต์ OKรึป่าวคะ ซื้อขายทองเป็นงัยบ้างคะ ส่งข่าวคุยกันได้นะคะคุณมนต์คนสวย วันหยุดไปพักผ่อนที่ไหนคะอิอิ

กำลัง print เอกสารมากรอกค่ะ เด๋วจะติดต่อให้พนักงานมารับเอกสารไปดีกว่า ทำงานไม่มีเวลาไป ขอบคุณคุณกระต่ายทองมากนะค่ะ เด๋วถ้าสมัครเสร็จเรียบร้อยแล้วสงสัยอะไรจะรบกวนขอสอบถามนะค่ะ, ว่าแต่มีเรื่องสงสัยอีกข้อ ที่เคยถามคุณกระต่ายทองว่าทำไมซื้อได้ราคา low สุดทุกที ขายก็ high สุดทุกที ต้องใช้โปรแกรมอะไรดูประกอบมั้ยค่ะ เล่นงูๆปลาๆ มาก ขายหมูทุกครั้ง และที่สำคัญตอนนี้ติดดอย เครียดน่าดู....ขอบคุณค่ะ