ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

บริเวณเส้นเหลืองใหญ่ หากมา เก็บให้เต็มปอดครับ

แต่ผมขอภาวนาไม่ให้มันมาครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ทำกำไรขาลง เล่น s. หรอค่ะคุณกระต่ายทอง. ต้องซื้อคืนภายใน 2 วันใช่มั้ย

เล่นทองแท่งออนไลน์คะ ขาดทุนหรือกำไรไม่เก็บไว้นานนะคะ ชอบเล่นสั้น คิดถึงเงินของตัวเองตลอด ชอบเห็นเค้าเคลื่อนไหวไปมาในบัญชีคะ มีความสุขที่ได้เห็นเค้าตลอดๆๆๆๆคะ

ลืมถามอีกหนึ่งเรื่อง

ควรดูที่ TF เท่าใหร่ค๊ะ

ขอบคุณมากๆสำหรับคำเตือนค่ะ 1580 ราคาดูน่าเก็บ แต่ถ้ามันลงไป 14xx :Hot :_cd :034

บริเวณเส้นเหลืองใหญ่ หากมา เก็บให้เต็มปอดครับ

แต่ผมขอภาวนาไม่ให้มันมาครับ

ถ้าได้เห็น1424คงเป็นวาสนาบุญตาเลยนะคะเนี้ยะ คิดว่าจะมามั้ยคะ

ลืมถามอีกหนึ่งเรื่อง

ควรดูที่ TF เท่าใหร่ค๊ะ

ขอบคุณมากๆสำหรับคำเตือนค่ะ 1580 ราคาดูน่าเก็บ แต่ถ้ามันลงไป 14xx :Hot :_cd :034

สำหรับทองให้ใช้ TF 15 ครับ ลองสังเกตุพฤติกรรมของราคาเวลามันแตะเส้นดูครับ ในเวลาเกิดเทรน มันจะเด้งกี่ครั้งจึงจะกลับตัว แล้วที่สำคัญให้สังเกตุพฤติกรรมของราคาเวลาแตะเส้นให้ขึ้นใจ

เล่นทองแท่งออนไลน์คะ ขาดทุนหรือกำไรไม่เก็บไว้นานนะคะ ชอบเล่นสั้น คิดถึงเงินของตัวเองตลอด ชอบเห็นเค้าเคลื่อนไหวไปมาในบัญชีคะ มีความสุขที่ได้เห็นเค้าตลอดๆๆๆๆคะ

เก่งจังค่ะ ตัวเองมีดอยที่ 25800 ไม่กล้าขายขาดทุนสักที

ปลอบใจตัวเองว่าเก็บไว้ก็ไม่เสียหลาย

สำหรับทองให้ใช้ TF 15 ครับ ลองสังเกตุพฤติกรรมของราคาเวลามันแตะเส้นดูครับ ในเวลาเกิดเทรน มันจะเด้งกี่ครั้งจึงจะกลับตัว แล้วที่สำคัญให้สังเกตุพฤติกรรมของราคาเวลาแตะเส้นให้ขึ้นใจ

:gd :gd :gd

จริงๆ การขึ้นครั้งนี้ มันจะยากถ้าดูตามลักษณะกราฟ แต่ตลาดเก็งกำไร มันไม่ตรงไปตรงมา เวลาที่คนคิดว่าจะลงต่อแน่ๆ มันมักจะขึ้นครับ ทุกวันนี้ผมไม่ค่อยเดากราฟเลย เทรดด้วยเทคนิคล้วนๆ เพราะเดาทีไรก็มักจะผิด

ยิ่งเวลานี้คนทั่วโลกมองลงแบบ 100000000% ผมว่ามันยิ่งน่าซื้อขึ้นครับ แหะๆ

จากเทคนิคมันจะลงไปประมาณเท่าไหร่ เพราะดูแล้วเหมือนจะไม่พ้น1600 แต่คุณHarsin บอกให้ซื้้อ ราคาไหนน่าซื้้้อ่ค่ะ

ถ้าได้เห็น1424คงเป็นวาสนาบุญตาเลยนะคะเนี้ยะ คิดว่าจะมามั้ยคะ

ไม่อยากให้มาหรอก เอาแค่ Low เก่าก็พอค่ะ

ขอแค่153x ก็พอเถอะ แล้วดีดแรงๆๆ เหมือนครั้งก่อนเลยนะ. คุณ Harnsin. ตอนนี้นั่งรอดูอย่างเดียวหรือพอจะเข้าเก็บได้ที่เท่าไหร่ค่ะ

เก่งจังค่ะ ตัวเองมีดอยที่ 25800 ไม่กล้าขายขาดทุนสักที

ปลอบใจตัวเองว่าเก็บไว้ก็ไม่เสียหลาย

ไม่เป็นไรหรอกคะ แรกๆก้อเป็นเหมือนกัน ใช้เวลาสักระยะ ลองเล่นตั้งหลายแบบ ราคา27000 ไม่ขายนั่งดูเค้าร่วง ราคา23300 ไม่ซื้อนั่งรอดูเค้าขึ้น สุดท้ายก้อหาคำตอบให้ตัวเองได้ ค่อยเป็นค่อยไปไม่ต้องรีบใจเย็นๆนะคะ เป็นกำลังใจให้คะว่าแต่ตอนนี้1585แล้วคะ

คุณ ดูก่อนครับ ผมยังหนาวไปด้วยเลย

คุณ ดูก่อนครับ ผมยังหนาวไปด้วยเลย
เห็นราคาว่าจะเข้านอนเลยไม่ได้นอนเลย เอางัยดีคะตลาดปิดแร้ว หายหนาวแล้วยังคะ กาแฟร้อนๆซักแก้วนะคะ ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง