ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณอาจารย์อั๋นครับ

ขอบคุณเช่นกันนะครับ คุณ deb99 :gd

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณมากครับ อ.อั๋น

แน้วต้านเหรอ 1538*** 1545** 1555**1565**** ครับ แต่ ถ้าขึ้นมายืนเหนือ 1555** ก็น่าจะ กลับตัวได้แลวครับ :57

แนวรับก็ 1522** 1512 1500*****1488 14xx............... ครับ :57

ขอบคุณจร้าาา :01

โขคดีที่เมื่อคืนหลับไปก่อน เลยยังไม่ได้ตั้งขาย วันนี้ราคาเด้งขึ้นมาแร้ววววว :30 :upweak: :upstrong:

ขอบคุณจร้าาา :01

โขคดีที่เมื่อคืนหลับไปก่อน เลยยังไม่ได้ตั้งขาย วันนี้ราคาเด้งขึ้นมาแร้ววววว :30 :upweak: :upstrong:

นอนก็ดึก ตื่นก็เช้า 20090421161502.jpg

หวัดดีคุณอั๋น"ชายหนุ่มผู้งามน้ำใจ"

มิตรภาพอีกยาวไกลครับ!!!สวัสดีปีใหม่.. :57 :gd

ขอให้เด้งขึ้นเเร้วๆเช่นกัน. เมื่อคืนเล่นซะหัวใจจะวาย

อรุณสวัสดิ์คะเพื่อนๆ สิ้นปีแล้ว อารายที่ไม่สบายใจทิ้งไว้ที่ปีนี้นะคะ ปีหน้าเริ่มต้นกันใหม่ ความสุขทุกอย่างในโลกนี้ขอให้มีแก่เพื่อนๆที่น่ารักทุกคนนะคะ คุณหารซิ่นบายดีนะคะ อาหารไม่เป็นพิษนะ นึกเป็นห่วงแถบแย่ นึกว่าวันนี้แว๊ปอีก ค่อยยังชั่วหน่อย เมื่อคืนนอนหลับฝันดีตลอดคืน เพราะเจอเพื่อนๆอิอิ :10

ซื้อกันฤยังครับ

ยังเลยจ้า มันยังลงต่อได้ แต่ตอนนี้ดูหล่อขึ้นมากแล้ว H4 มี สัญญาณกลับตัว รอมันขึ้นแดนบวกแล้วตัดเส้นสัญญาณขึ้นไป จะยิ่งดูหล่อขึ้นมากเลยจ้า

แต่ก่อนอื่นต้องเบรค 1560 แล้วพักตัวตรงนั้นให้ได้ก่อน ย่อได้ไม่ควรเกิน 1544 อย่างอื่นค่อยว่ากันทีหลัง

ถูกแก้ไข โดย Harnsin

อรุณสวัสดิ์คะเพื่อนๆ สิ้นปีแล้ว อารายที่ไม่สบายใจทิ้งไว้ที่ปีนี้นะคะ ปีหน้าเริ่มต้นกันใหม่ ความสุขทุกอย่างในโลกนี้ขอให้มีแก่เพื่อนๆที่น่ารักทุกคนนะคะ คุณหารซิ่นบายดีนะคะ อาหารไม่เป็นพิษนะ นึกเป็นห่วงแถบแย่ นึกว่าวันนี้แว๊ปอีก ค่อยยังชั่วหน่อย เมื่อคืนนอนหลับฝันดีตลอดคืน เพราะเจอเพื่อนๆอิอิ :10

สบายดีจ้า...แซลมอน ทำไรผมไม่ได้หร้อก อิๆ

หวัดดีเพื่อนๆทุกคน. เมื่อวานไปปล่อยปลาดุกเท่าอายุมา. แบ่งบุญให้เพื่อนๆ ทุกคนจร้าาาา

หวัดดีเพื่อนๆทุกคน. เมื่อวานไปปล่อยปลาดุกเท่าอายุมา. แบ่งบุญให้เพื่อนๆ ทุกคนจร้าาาา

ขอบคุณนะคะ วันนี้ต้องโชคดีแน่ๆคะ เอาใจช่วย :gvme

ขอบคุณครับ ขอให้ผลบุญช่วยหนุนให้คุณกบมีสุขภาพแข็งแรง และได้ลงดอยเร็วๆครับ

ยังเลยจ้า มันยังลงต่อได้ แต่ตอนนี้ดูหล่อขึ้นมากแล้ว H4 มี สัญญาณกลับตัว รอมันขึ้นแดนบวกแล้วตัดเส้นสัญญาณขึ้นไป จะยิ่งดูหล่อขึ้นมากเลยจ้า

แต่ก่อนอื่นต้องเบรค 1560 แล้วพักตัวตรงนั้นให้ได้ก่อน ย่อได้ไม่ควรเกิน 1544 อย่างอื่นค่อยว่ากันทีหลัง

หมอที่ Blood Bank รพ.ใกล้บ้านเพิ่งตามไปบริจาค Plasma ต้อนรับปีใหม่ครับ

บุญมาฝากทุกท่านครับ มีความสุขยั่งยืน และปลอดภัยกันนะครับ สร้างปราสาทสวยงามมั่นคงในจิตใจกันให้ได้ครับ

ขอบคุณคุณ Harnsin ครับ

หมอที่ Blood Bank รพ.ใกล้บ้านเพิ่งตามไปบริจาค Plasma ต้อนรับปีใหม่ครับ

บุญมาฝากทุกท่านครับ มีความสุขยั่งยืน และปลอดภัยกันนะครับ สร้างปราสาทสวยงามมั่นคงในจิตใจกันให้ได้ครับ

ขอบคุณคุณ Harnsin ครับ

ขอให้คุณ GoldBullish แข็งแรงมีสุขภาพดี คิดสิ่งใดถูกไปหมด รวยๆๆ จ้า