ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

น่าเข้าหรือยังครับ อาจารย์

น่าหรือเปล่าไม่รู้แต่ผมเข้าไปแล้ว :bye

อย่าตามผมนะ ผมมั่วเอา :uu

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีค่ะ R จานอั๋น คุณกระต่ายทอง คุณพวงชมพู คุณดาวเหนือและเพื่อนๆ ทุกคน

วันนี้คงต้องลุ้นกันอีกวันแต่ไม่กล้าเข้าเพิ่มค่ะ มีซื้อไว้ 25041 เมื่อคืนก่อนเลยรอดูสถานการณ์ให้แน่ใจดีกว่า

ดีที่เมื่อคืนได้เคลียร์ตัวสูงไปแล้วเลยนิ่งๆ ค่ะ เพื่อนๆ ที่ยังไม่มีของก็ขอให้ตัดสินใจดีๆ และมีกำไรกันถ้วนหน้านะคะ

สวัสดีค่ะ R จานอั๋น คุณกระต่ายทอง คุณพวงชมพู คุณดาวเหนือและเพื่อนๆ ทุกคน

วันนี้คงต้องลุ้นกันอีกวันแต่ไม่กล้าเข้าเพิ่มค่ะ มีซื้อไว้ 25041 เมื่อคืนก่อนเลยรอดูสถานการณ์ให้แน่ใจดีกว่า

ดีที่เมื่อคืนได้เคลียร์ตัวสูงไปแล้วเลยนิ่งๆ ค่ะ เพื่อนๆ ที่ยังไม่มีของก็ขอให้ตัดสินใจดีๆ และมีกำไรกันถ้วนหน้านะคะ

เช่นกันคะ มีกำไรกันทุกคนนะคะ :32 :gvme

ลืมบอกไปครับ ว่า www.cnbc.com มีข่าวการรายงานของท่านเบน เบอนันเก้ ออกอากาศสด อยุ่ครับ ไม่รุ้ว่าตอนนี้จบหรือยังนะครับ

ใครลุ้นๆอยุ่ก้น่าจะฟัง ท่านพูดแล้วมาบอกกันบ้างนะครับ ว่าเค้าว่าอะไรบ้างอ่าครับ อิอิ :gd

ตอนนี้ ถ้าใคร มั่นใจ ว่าไม่หลุด 1700 ลงไป ก็น่า จะ ทยอยซือ้นะครับ ทุกคน :57

ขอบคุณครับจานอั๋น ผมเข้าไปเรียบร้อยแว้วคับ

หวัดดีคะ ขอบคุณนะคะที่แบ่งปันความรู้ให้ ทานข้าวแร้วยังคะ บายดีนะคะ กำไรเยอะๆนะคะ :gvme

สะหวัดdครับคุณกระต่ายทอง ทานเรียบร้อยแล้วครับขอโชคดีร่ำรวยๆนะครับ

สะหวัดdครับคุณกระต่ายทอง ทานเรียบร้อยแล้วครับขอโชคดีร่ำรวยๆนะครับ

คะซื้อแร้วยังคะ โชคดีเหมือนกันคะ ง่วงแร้วยังคะ นอนดึกเดี๋ยวไม่หล่อนะคะ นอนก่อนนะคะจานอั๋นและเพื่อนๆ ฝากลุ้นต่อแร้วกันนะคะ พรุ่งนี้เจอกันบ้ายบาย ซื้อไว้ที่24979 จี้ดนึง :gvme :37

ซื้อตอน1706 ไม่ทัน มั่วแต่จกส้มตำอยู่ T___T

เลยเก็บ1712 มาหน่อยเดียวเองครับ ^ ^

คะซื้อแร้วยังคะ โชคดีเหมือนกันคะ ง่วงแร้วยังคะ นอนดึกเดี๋ยวไม่หล่อนะคะ นอนก่อนนะคะจานอั๋นและเพื่อนๆ ฝากลุ้นต่อแร้วกันนะคะ พรุ่งนี้เจอกันบ้ายบาย ซื้อไว้ที่24979 จี้ดนึง :gvme :37

บายครับคุณกระต่ายทอง ผมก็ว่าจะไปนอนเหมือนกัน รอลุ้นเอาตอนพรุ่งนี้เช้า

หนูเข้าGTยาก เป็นไรไม่รู้ ชักเซงแระ เบื่อมาก

หวัดดี ซื้อยังจ๊ะ มีกำไรนะพวงคิดถึง :32

คิดถึงกระต่ายกับเพื่อนๆเหมือนกัน

ช่วงนี้ยุ่งๆได้แต่เปิดหน้าจอไว้ ว่างๆก็แว่บมาอ่าน

ตอบช้าหรือไม่ได้ตอบก็ขอโทษด้วยนะจ๊ะ

กระต่ายทองว่องไวเสมอ ซื้อไว ขายไว เก่งจัง

โชคดีมีกำไรทุกคนนะจ๊ะ

วันนี้มีใครเข้าบ้างอ่าครับ ผม จัดไป 1 สเตปแล้ว อ่า 1708 อิอิ ตอนนี้ รอขายแล้ว ลุ้นๆๆให้ผ่าน 1722 ไม่ผ่าน ก็คงต้อง ตัดสินใจอีกทีนะครับ ทุกคน ว่าจะเอาไง

ตอนนี้ 1720 แล้ว ใครลุ้นขึ้นก็ รอให้ผ่าน 1722 ละกันครับผม อิอิ :gd ส่วนใคร ที่ซือ้ไม่ทันหรือยังลังเลก็รอรอบ ใหม่ ในวันถัดไปละกัน ครับผม

ยังไม่แนะนำให้ถือยาวนะ เล่นรอบดีกว่า ครับ รอบนี้ มาแล้วครับ ใครรอขาย ก็ ตัดสินใจดีดีนะครับ :57