ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

:32 หวัดดีคะจานอั๋นและเพื่อนๆ เริ่มวันใหม่อย่างมีความสุขนะคะ เล่นทองอย่าท้อแท้ เบื่อหน่าย สิ้นหวัง ใช้อารมณ์ จะเป็นบ่อเกิดของความเสียหาย ถ้าทุกการเริ่มต้นเป็นเรื่องง่าย แร้วจะมีบทเรียนจากเรื่องอะไรเป็นตัวฉุกคิดให้ระมัดระวังคะ ลองถามตัวเราเองดูว่าที่เรากระโดดเข้ามาลงทุนอยู่เวลานี้เราต้องการอะไร คนอื่นๆทั่วโลกก็ต้องการแบบนั้นเหมือนกัน กำไรน้อยดีกว่าขาดทุน ขายหมูดีกว่าติดดอย เสียโอกาสดีกว่าไม่มีโอกาส เป็นกำลังใจให้ทุกเรื่องราวนะคะ ค่อยๆใจเย็นๆได้เท่าไหนเอาเท่านั้น เรียนหนังสือกว่าจบปริญญาใช้เวลา18ปี แร้วนี่เราให้เวลาเค้าพอรึยัง ลองดูนะคะเพื่อนๆที่น่ารัก เก่งไม่เก่งไม่สำคัญอยู่ที่ว่าเราทำมันแร้วมีความสุขรึป่าว กำไรอยู่ตรงนี้หละคะพี่น้อง โชคดีมีกำไรนะคะ :57

คุณกระต่ายทอง.......น่ารักจัง :uu

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เกรงว่าหนูคงจะไม่รุ่งกะการเล่นทองออนไลน์ซะแระมั้งคะ ไม่เคยเข้าทันเรย เบื่อ เส้า เซง......ที่สุดของแจ้แระคะ T T

ที่เหมือนที่จานอั๋นว่าคับ อยู่ที่จังหวะ+ดวง+ประสบการณ์ด้วย

ยังไงก้สู้ๆนะ

ขอบคุณคำแนะนำและกำลังใจดีดีนะคะ ขอบคุณอาจานอั๋น พี่กระต่าย พี่พวงชมพู พี่เด็กอู่ทอง พี่คนอยากรู้ และคุณ uni_pause นะคร้า บ้านนี้มีแต่คนน่าร๊ากกกใจดี

มีกำไรกันถ้วนหน้านะคร้า วันนี้ก็จะมีความสุข.......ให้ถึงที่สุดของแจ้เหมือนกัน 555 :_01

แขก GOLDDLOG

รบกวนสอบถามเพื่อน ๆ

USD/THB real time นี่ไปดูที่เว็บไหนกันเหรอ จะหามาคำนวณราคาทองเป็นบาทหน่ะขอรับ :38

รบกวนสอบถามเพื่อน ๆ

USD/THB real time นี่ไปดูที่เว็บไหนกันเหรอ จะหามาคำนวณราคาทองเป็นบาทหน่ะขอรับ :38

http://linkgfx.com/realtime%20gold%20realtime%20oil.php ช่ายป่าวไม่รู้คะ :_cd ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

แขก GOLDDLOG

http://linkgfx.com/r...ltime%20oil.php ช่ายป่าวไม่รู้คะ :_cd

จะลองเข้าไปดูนะขอรับ ขอบคุงคุณพี่กระต่ายใจดี :32

จะลองเข้าไปดูนะขอรับ ขอบคุงคุณพี่กระต่ายใจดี :32

http://www.linkgfx.com/ยินดีคะ ลองดูนะคะ :57

:32 หวัดดีคะจานอั๋นและเพื่อนๆ เริ่มวันใหม่อย่างมีความสุขนะคะ เล่นทองอย่าท้อแท้ เบื่อหน่าย สิ้นหวัง ใช้อารมณ์ จะเป็นบ่อเกิดของความเสียหาย ถ้าทุกการเริ่มต้นเป็นเรื่องง่าย แร้วจะมีบทเรียนจากเรื่องอะไรเป็นตัวฉุกคิดให้ระมัดระวังคะ ลองถามตัวเราเองดูว่าที่เรากระโดดเข้ามาลงทุนอยู่เวลานี้เราต้องการอะไร คนอื่นๆทั่วโลกก็ต้องการแบบนั้นเหมือนกัน กำไรน้อยดีกว่าขาดทุน ขายหมูดีกว่าติดดอย เสียโอกาสดีกว่าไม่มีโอกาส เป็นกำลังใจให้ทุกเรื่องราวนะคะ ค่อยๆใจเย็นๆได้เท่าไหนเอาเท่านั้น เรียนหนังสือกว่าจบปริญญาใช้เวลา18ปี แร้วนี่เราให้เวลาเค้าพอรึยัง ลองดูนะคะเพื่อนๆที่น่ารัก เก่งไม่เก่งไม่สำคัญอยู่ที่ว่าเราทำมันแร้วมีความสุขรึป่าว กำไรอยู่ตรงนี้หละคะพี่น้อง โชคดีมีกำไรนะคะ :57

ชอบจัง ๆ คุณกระต่ายน่ารักมาก อ่านตามมาเรื่อย ๆวันนี้อดไม่ได้ขอแสดงความชอบเป็นตัวหนังสือหน่อย ชอบจริงงงงงงงงงงงงงงงงง

ชอบจัง ๆ คุณกระต่ายน่ารักมาก อ่านตามมาเรื่อย ๆวันนี้อดไม่ได้ขอแสดงความชอบเป็นตัวหนังสือหน่อย ชอบจริงงงงงงงงงงงงงงงงง

:Hi ขอบคุณคะ คุณjuy บายดีนะคะ ซื้อขายเป็นงัยคะ โชคดีทุกการลงทุนนะคะ :32

post-4992-0-31915500-1329457826.gif post-4992-0-66077100-1329457799.gif ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

:Hi จานอั๋นและเพื่อนๆไปไหนกันหมดคะ สงสัยไปท่องราตรีวันศุกร์ post-4992-0-19242700-1329480640.gif ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

:Hi จานอั๋นและเพื่อนๆไปไหนกันหมดคะ สงสัยไปท่องราตรีวันศุกร์ post-4992-0-19242700-1329480640.gif

อิอิอิ. แอบอยู่

คุณกระต่ายทอง.......น่ารักจัง :uu

ขอบคุณสำหรับกำลังใจ และแนวความคิดดี ๆ

อิอิอิ. แอบอยู่

กบหายไปเลย รู้มั้ยคิดถึง บายดีนะ ซื้อขายเป็นงัยบ้าง นุชอีกคนหายเข้ากลีบเมฆไปเลย เห็นแต่นินจาพวงคนเดียวอิอิ :uu

ขอบคุณสำหรับกำลังใจ และแนวความคิดดี ๆ

ยินดีคะ บายดีนะคะ :32 วันจันGTปิด4ทุ่มนะคะ GTเปิดซื้อขายวันเสาร์แร้ว9.45-12.00น เจอกันนะคะเพื่อนๆเฮงๆรวยๆทุกคนนะคะ :gvme