ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

ราตรีสวัสดิ์ค่ะ คุณกระต่ายทอง และ เพื่อนๆ ทุกคนที่ง่วงแย้ววววววว

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เอารูปมาฝากเล็ก น้อย ๆ นะครับ ผม :gd

เกรงว่าหนูคงจะไม่รุ่งกะการเล่นทองออนไลน์ซะแระมั้งคะ ไม่เคยเข้าทันเรย เบื่อ เส้า เซง......ที่สุดของแจ้แระคะ T T

เกรงว่าหนูคงจะไม่รุ่งกะการเล่นทองออนไลน์ซะแระมั้งคะ ไม่เคยเข้าทันเรย เบื่อ เส้า เซง......ที่สุดของแจ้แระคะ T T

ไม่หรอกครับ จะรุ่งหรือไม่รุ่งนะ ผม อยุ่ที่จังหวะ และ ดวงมากกว่า ครับ

ใครดวงดี มาถูกจังหวะ ก็โชคดีไป แต่ถ้าไม่ ถูกจังหวะก็ พลาด ไป ครับ สู้ๆๆๆๆๆนะครับ

เอาไว้รอบใหม่ ก็เตรียมเปิดหน้าจอ ไว้ แล้ว พอมีข่าว ที่สำคัญ ก็เตรียมอ่านข่าวหรือ ฟังข่าว แล้วตัดสินใจ จะซือ้หรือ ขาย ก็ยังได้นะครับ

สุ้ๆครับ ทองคำก็รอบ รอบของทองคำอยู่ทุกวัน บางวัน ผมก็ไม่ทัน บางวัน ผมก็ทัน ครับ ไม่ต้องเศร้าไปนะคนสวย

เอาไว้พรุ้งนี้ ลุ้นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆใหม่นะครับ สุ้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :gd

หนูเข้าGTยาก เป็นไรไม่รู้ ชักเซงแระ เบื่อมาก

ผมก็เป็น เป็นช่วงๆตอนราคาผันผวนเข้าไม่ได้เลย

ไม่หรอกครับ จะรุ่งหรือไม่รุ่งนะ ผม อยุ่ที่จังหวะ และ ดวงมากกว่า ครับ

ใครดวงดี มาถูกจังหวะ ก็โชคดีไป แต่ถ้าไม่ ถูกจังหวะก็ พลาด ไป ครับ สู้ๆๆๆๆๆนะครับ

เอาไว้รอบใหม่ ก็เตรียมเปิดหน้าจอ ไว้ แล้ว พอมีข่าว ที่สำคัญ ก็

เตรียมอ่านข่าวหรือ ฟังข่าว แล้วตัดสินใจ จะซือ้หรือ ขาย ก็ยังได้นะครับ

สุ้ๆครับ ทองคำก็รอบ รอบของทองคำอยู่ทุกวัน บางวัน ผมก็ไม่ทัน บางวัน ผมก็ทัน ครับ ไม่ต้องเศร้าไปนะคนสวย

เอาไว้พรุ้งนี้ ลุ้นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆใหม่นะครับ สุ้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :gd

ขอบคุนอาจานอั๋นนะคะ อ่านแล้วรู้สึกดีขึ้นเยอะมากเรยคะ สู้ๆๆเหมือนกันนะคะ พักผ่อนรักษาสุขภาพด้วยนะคะ ^^ ยิ้มออกแร้ว

ผมก็เป็น เป็นช่วงๆตอนราคาผันผวนเข้าไม่ได้เลย

น่าหงุดหงิดมากมายนะคะ เฮ้อออ สู้ๆคะ

เป็นกำลังใจให้นะคะ เดี๋ยวสักพักก็เก่งนะคะ

สวัสดียามเช้าทุกท่านครับ ใครทันซื้อเมื่อวาน วันนี้ก็คงมีความสุขนะครับ :57

วันนี้รอลุ้นว่าจะขึ้นไปหยุดที่ไหน

อย่าพึ่งหมดกำลังใจครับ ถ้าเข้าไม่ทันก็รอรอบใหม่ครับ มีอีกหลายรอบ แต่ถ้าไม่กล้าเข้า ไม่ต้องเซงหรอกครับ ใหม่ๆผมก็เป็น เป็นกันทุกคน เล่นๆไปก็เก่งเอง สู้ๆครับทุกคน :v@

หัดทำกราฟให้อาจารย์อั๋นดู

ตอนนี้ราคาชนกรอบน้ำเงิน มีโอกาสลงใช่ไหมครับ ถ้าแรงไม่มากพอจะผ่านขึ้นไปได้

และถ้าดูตาม fibo มันกำลังทดสอบแนวต้าน 38.2 ที่ 1730.30 ถ้าทะลุ แนวต้นถัดไปคือ fibo 50 ที่ 1736.57

ถ้าเล่นแบบปลอดภัย ชนเส้นนำเงิน ก็ทะยอยขายไปก่อน แล้วรอดูสถานการณ์

แบบนี้พอวิเคราะห์ถูกทางไหมครับอาจารย์

ลืมบอกไปครับ ว่า www.cnbc.com มีข่าวการรายงานของท่านเบน เบอนันเก้ ออกอากาศสด อยุ่ครับ ไม่รุ้ว่าตอนนี้จบหรือยังนะครับ

ใครลุ้นๆอยุ่ก้น่าจะฟัง ท่านพูดแล้วมาบอกกันบ้างนะครับ ว่าเค้าว่าอะไรบ้างอ่าครับ อิอิ :gd

ตอนนี้ ถ้าใคร มั่นใจ ว่าไม่หลุด 1700 ลงไป ก็น่า จะ ทยอยซือ้นะครับ ทุกคน :57

อาจานอั๋นน่ารักที่สุดเลย ออกมาใบ้ให้พี่น้องได้เกาะชายผ้าเหลือง อิอิ :_06 ปล.ยวดหน้าขออีกรอบนะครับ อุอุ ขอบคุณครับ

อยากบอกว่า สุดยอดของกาลงทุน :Announce คือซื้อถูกขายแพง :Announce ยังมีอีกเยอะที่จะเรียนรู้ ถ้ายังคิดจะสู้น่ะจ๊ะ :Announce

:32 หวัดดีคะจานอั๋นและเพื่อนๆ เริ่มวันใหม่อย่างมีความสุขนะคะ เล่นทองอย่าท้อแท้ เบื่อหน่าย สิ้นหวัง ใช้อารมณ์ จะเป็นบ่อเกิดของความเสียหาย ถ้าทุกการเริ่มต้นเป็นเรื่องง่าย แร้วจะมีบทเรียนจากเรื่องอะไรเป็นตัวฉุกคิดให้ระมัดระวังคะ ลองถามตัวเราเองดูว่าที่เรากระโดดเข้ามาลงทุนอยู่เวลานี้เราต้องการอะไร คนอื่นๆทั่วโลกก็ต้องการแบบนั้นเหมือนกัน กำไรน้อยดีกว่าขาดทุน ขายหมูดีกว่าติดดอย เสียโอกาสดีกว่าไม่มีโอกาส เป็นกำลังใจให้ทุกเรื่องราวนะคะ ค่อยๆใจเย็นๆได้เท่าไหนเอาเท่านั้น เรียนหนังสือกว่าจบปริญญาใช้เวลา18ปี แร้วนี่เราให้เวลาเค้าพอรึยัง ลองดูนะคะเพื่อนๆที่น่ารัก เก่งไม่เก่งไม่สำคัญอยู่ที่ว่าเราทำมันแร้วมีความสุขรึป่าว กำไรอยู่ตรงนี้หละคะพี่น้อง โชคดีมีกำไรนะคะ :57