ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

ขอด้วยคนคะ เพราะทำงานประจำ ไม่มีเวลาดูเหมือนกัน ( ขอบคุณ ล่วงหน้าคุณดาวเหนือ )

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีทุกท่านครับ

เมื่อคืนตกรถอีกแล้ว ไม่เป็นไรมาเริ่มกันใหม่ :047

มีใครอยากได้โปรแกรม เฝ้าราคาทองให้ไหมครับ ถ้าราคามาถึงจุดที่กำหนด ให้มันส่ง sms มาให้

ตอนนี้ผมทำใช้คนเดียว ถ้ามีคนต้องการเดี๋ยวผมปรับโปรแกรมแล้วจะทำแจกให้ใช้

ขอด้วยคนค๊า ขอบคุณนะค่ะ

ดูแล้วน่าจะถูกใจหลายคน งั้นช่วยผมหน่อยครับ

ช่วยหา เว็บที่มีราคา spot ที่มีคุณลักษณะดังนี้ให้หน่อยครับ

1. มีความน่าเชื่อถือ คือมีความเป็นไปได้ว่าจะไม่ปิดหนีหายไปไหน

2. หน้าเว็บที่ตำแหน่งของราคา spot ไม่เปลี่ยน หมายความว่า ราคาเคยอยู่มุมบนขวา ก็อยู่ตรงนั้นตลอด เพราะผมต้องให้โปรแกรมวิ่งเข้าไปอ่าน

ถ้าหน้าเว็บเปลี่ยนไป โปรแกรมผมอาจจะหาไม่เจอ

3. ตัวหนังสือราคา เป็นอักษรที่อ่านง่าย ไม่เป็นรูปภาพ หรือเป็น java เป็น flash ถ้าเป็น text ล้วนๆ ยิ่งดีครับ

ถ้าไม่มีที่ไหนก็คงเอาที่นี่แหละครับ :uu

ใช้หน้าราคาของเวป GT ดีมั้ยค่ะ. แต่หน้าราคาจะเข้าได้ต้องเป็นลูกค้าใส่รหัสผ่านค่ะ หรือ ใช้ของวายแอลจีได้มั้ยค่ะ. เข้าหปในเวปแล้วเจอเลย ไม่ต้องใส่รหัสหรือเป็นลูกค้า สามารถดูได้ทุกคน

คุณดาวเหนือขอด้วยคนนะคะขอบคุรค่ะ

ผมสิ วันจันทร์ดันโชว์โง่ ปิดสถานะเสียไป 22xxx

วันนี้เด้งกลับมา เสียค่า__เลย

ได้ประสบการณ์หนักดีจริงจังครับ T____T

:Announce เป็นกำลังใจให้นะคะ เป็นค่าครูมากกว่า อย่าคิดมาก เราวางแผนและตัดสินใจแร้ว ดีที่สุดทั้งนั้น ลองคิดว่าถ้ามันลงเราจะมีความสุขขนาดไหน ถ้ามันขึ้นเราจะเศร้าทำมัย เราเรียนรู้การลงทุนจากประสบการณ์ล้วนๆ ไม่เคยผิดแร้วจะถูกได้ยังงัยคะ เด็กนักเรียนเสียค่าเทอมตั้งแต่อนุบาล - ปริญญาตรีเป็นมูลค่าเท่าไหร่ เราไม่เสียซักบาท ลองคิดดูนะคะแร้วจะรู้ว่าเราโชคดี นั่งเล่นอยู่ในห้องแอร์ ไม่ร้อน ไม่เสียค่าที่ ไม่ต้องเดินทาง อยู่กับบ้าน ได้ตังใช้อีก ดีแร้วคะที่เราเสียแค่นี้ ดีกว่าเราไม่ได้เรียนรู้แร้วเสียมากกว่า แสดงว่าเราเป็นคนเล่นที่ไม่ประมาท ไม่โลภ กำไรเห็นๆแร้วคะเนี้ยะอิอิ :gd

ใช้หน้าราคาของเวป GT ดีมั้ยค่ะ. แต่หน้าราคาจะเข้าได้ต้องเป็นลูกค้าใส่รหัสผ่านค่ะ หรือ ใช้ของวายแอลจีได้มั้ยค่ะ. เข้าหปในเวปแล้วเจอเลย ไม่ต้องใส่รหัสหรือเป็นลูกค้า สามารถดูได้ทุกคน

ได้แต่กด. Like. ไปแต่ขอด้วยนะคะ ส่วนหน้าราคาของ ylg. จะมีลูกศรด้วยเวลาที่ราคาเปลี่ยนอาจกระทบต่อการดึงข้อมูลมาใช้รึเปล่าคะใช้จ่าย gt. นี่ก่ดีนะคะ

:Hi หวัดดีจานอั๋นและเพื่อนๆ บายดีนะคะ วันนี้เน็ตป่วย เข้าไม่ได้เลย :17 เลยเจอกันตอนนี้ โชคดีมีกำไรกันทุกคนนะคะ :gvme

ของอย่างนี้ต้องบอกต่อครับ

ขอด้วยคนนะคะคุณดาวเหนือ ไม่ค่อยมีเวลาดูตอนทำงานค่ะ ขอบคุณนะคะ

ขอบคุณครับ อยากได้ครับผม

ถูกแก้ไข โดย deb99

-ขอด้วยคนครับ คุณดาวเหนือ ขอบคุณครับ

ใจเย็นๆ ครับทุกท่าน เดี๋ยวจัดให้ทุกคนครับ แต่ขอเวลาปรับโปรแกรมก่อน

กำลังหาวิธีว่าทำยังไงให้ใช้กันได้ง่ายๆ ไม่ยุ่งยาก

ทุกท่านจะได้มีเวลาไปทำอย่างอื่นมากขึ้น ไม่ต้องมานั่งจ้องแต่ตัวเลข