ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

สวัสดีทุกท่านครับ...ผมวิเคราะห์ไม่เป็นเลยเข้ามาดูอย่างเดียว แล้วก็มั่วๆไป ตอนนี้ติดดอยอยู่หนาวจัง

:Hi หวัดดีคะ ยินดีต้อนรับนะคะ บายดีนะคะ ติดดอยเดี๋ยวก้อได้ลงคะ เพราะตอนนี้ทองขยับขึ้นๆลง ราคาสูงขึ้นมามากแร้ว วางแผนการลงทุนดีๆนะคะ หลังจากได้ลงจากดอย มีความสุขทุกครั้งที่เล่นนะคะเพื่อนๆ :gvme เป็นกำลังใจให้คะ กบ พวง นุช หายไปเล้ย คิดถึงนะ ยังดีได้Pasaya ดาวเหนือ และเพื่อนใหม่ๆแวะเข้ามาแลกปลี่ยนความคิดตลอด เลยหายเหงาไปนิ้ดนึง ว่างกลับมาร่วมแจมกันนะคะจานอั๋นด้วยแหละจะบอกให้อิอิ :_cd :bye

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น
แขก GOLDDLOG

พี่กระต่ายทอง ช่วยผมด้วยขอรับ กราฟผมมันขึ้นเส้นเดียวหง่ะ T_T เช็คแล้วว่าโหลด indicator มาครบแต่มะรุทามมายไม่ขึ้น 3 เส้น :38

ผมรบกวนขอ Variable Value ของ Hieken Ashi Smoothed อีก 2 เส้นที่เหลือหน่อยคับ

เส้นที่ผมมี Variable Value = 2,6,3,2

ขอบคุงล่วงหน้านะขอรับ :01

พี่กระต่ายทอง ช่วยผมด้วยขอรับ กราฟผมมันขึ้นเส้นเดียวหง่ะ T_T เช็คแล้วว่าโหลด indicator มาครบแต่มะรุทามมายไม่ขึ้น 3 เส้น :38

ผมรบกวนขอ Variable Value ของ Hieken Ashi Smoothed อีก 2 เส้นที่เหลือหน่อยคับ

เส้นที่ผมมี Variable Value = 2,6,3,2

ขอบคุงล่วงหน้านะขอรับ :01

:_10 เอาใจช่วยหละกันนะคะ เราไม่มีความรู้เรื่องกราฟเลย ที่เล่นอยู่นี่เน้นเล่นแร้วมีความสุขอย่างเดียวล้วนๆคะ ใช้เทคนิคความรู้สึกของตัวเอง สังเกตุจากข่าวที่มีผลกระทบในแต่ละวัน แนวรับ แนวต้าน จุดยืนจุดเปลี่ยนในแต่ละวันจากกูรูหลายท่าน แร้วตัดสินใจเล่นแบบวางแผนไว้แร้วอ่ะคะ เป็นกำลังใจให้นะคะ จานอั๋นน่าจะช่วยได้นะคะ เดี๋ยวคงมาตอบข้อข้องใจให้นะคะ โปรดรอจานอั๋นซักเดี๋ยวนึงนะคะ :_cd

หวัดดีอาจานอั๋น พี่กระต่ายทอง และพี่ๆทุกคนคะ เสารอาทิตยไม่ค่อยได้เข้ามาคุยเรย แต่คิดถึงทุกคนนะคร้า

ว่าแต่พี่ห่านไม่กลับมาซ้ากกกที ><

post-4992-0-16619900-1329051488.jpg :37 ก่อนนอนคะ หลับฝันดีนะคะบ้ายบาย :bye

ก่อนนอนเจอชุดนี้เข้าไปมีหวัง จะได้หลับฝันมั๊ยน้อ

หวัดดีอาจานอั๋น พี่กระต่ายทอง และพี่ๆทุกคนคะ เสารอาทิตยไม่ค่อยได้เข้ามาคุยเรย แต่คิดถึงทุกคนนะคร้า

ว่าแต่พี่ห่านไม่กลับมาซ้ากกกที ><

ก่อนนอนเจอชุดนี้เข้าไปมีหวัง จะได้หลับฝันมั๊ยน้อ

:Hi หวัดดีจานอั๋นและเพื่อนๆร่วมขบวนการเดียวกันอิอิ วันนี้-วันศุกร์ โชคดีมีกำไรนะคะ โดยเฉพาะวันอังคารอิอิ :32 อย่าลืมแบ่งเวลาไปลั้ลล้ากับคนข้างๆนะคะ เดี๋ยวมีงอนไม่รู้นา :57

หวัดดีทุกคนจ๊าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :La

แขก GOLDDLOG

เพื่อให้เข้ากับเทศกาลวันแห่งความรัก ที่กำลังจะมาถึงในวันพรุ่งนี้

กระผมขอเอาซีดีเสียงอ่าน ดังตฤณวิสัชณา ฉบับ "รู้จักรัก" เสียงอ่านโดยคุณโจโฉ มาแจกเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ในนี้นะขอรับ

ฟังได้ทั้งคนโสด และคนที่มีคู่แร้วจะได้เป็นคติข้อคิด ไม่ประมาทในความรัก

เข้าไปดาวน์โหลด ตามลิงก์นี้นะขอรับ

http://www.jozho.net/index.php?mo=3&art=140764

หรือถ้าใครไม่สะดวกโหลดเอง อยากได้เป็นแผ่นซีดี ก้อ pm มาบอกนะขอรับ จะจัดส่งไปให้

ปล.ขออภัยล่วงหน้าด้วยนะขอรับ หากโพสต์นี้ผิดกฎกติกามารยาทในการใช้งานเว็บบอร์ด :32

สวัสดีครับทุกท่าน ติดงานไว้ก่อนนะครับ ช่วงนี้ไม่ค่อยสบาย :17

เพื่อให้เข้ากับเทศกาลวันแห่งความรัก ที่กำลังจะมาถึงในวันพรุ่งนี้

กระผมขอเอาซีดีเสียงอ่าน ดังตฤณวิสัชณา ฉบับ "รู้จักรัก" เสียงอ่านโดยคุณโจโฉ มาแจกเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ในนี้นะขอรับ

ฟังได้ทั้งคนโสด และคนที่มีคู่แร้วจะได้เป็นคติข้อคิด ไม่ประมาทในความรัก

เข้าไปดาวน์โหลด ตามลิงก์นี้นะขอรับ

http://www.jozho.net...mo=3&art=140764

หรือถ้าใครไม่สะดวกโหลดเอง อยากได้เป็นแผ่นซีดี ก้อ pm มาบอกนะขอรับ จะจัดส่งไปให้

ปล.ขออภัยล่วงหน้าด้วยนะขอรับ หากโพสต์นี้ผิดกฎกติกามารยาทในการใช้งานเว็บบอร์ด :32

ขอบคุณคับ