ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ถึงพี่กบ ดูหนังมากตาแฉะนะ ไปแว้วเย็นๆมาคุยใหม่ หรือดึกไม่รุ้ พักผ่อนกันนะคะ

Bualuang Securities

3 ชั่วโมงที่แล้ว

"เอามาฝาก ...กฏ 3 ข้อของชีวิต"

มันบอกเราว่า ทุกสิ่งที่เราได้มา ทั้งเงินทอง ความสุข และ ความสำเร็จในชีวิต .. มันเกิดจาก "ตัวเรา" เป็นคนกำหนด และ ทำให้ได้มันมาทั้งสิ้น ... อยากได้อะไร ก็ต้องลุกขึ้นไปทำ (นั่งเฉยๆ ไม่เคยรวย) ..กล้าถาม หากเราไม่รู้ (เซียน หรือ กูรู ล้วนเป็นมือสมัครเล่น มาก่อนทั้งนั้น) ...และ กล้าที่จะเดินก้าวไป (การเดินทาง ทำให้เราวิ่งไปเจอโอกาส ..จงอย่าหยุด ที่จะก้าวเดิน) ...บางครั้ง เราอาจต้องก้าว แม้ทางข้างหน้า จะมีพายุก็ตาม (เช่น ลงทุนแม้มีวิกฤตยุโรป (- -)"..555) -- เพราะ ฟ้าหลังฝน มันสดใสเสมอ.. ผู้ชนะ ก็คือ คนที่กล้าที่จะก้าว และ ไม่หยุดที่ตามความฝันของตัวเอง!!)...อ่ะนะ -- "เจได"

ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ลองดูใหม่ ที่นี่นะคะ พี่กบ.... พักผ่อนม่วนๆ กับการดูหนังเน้อเจ้า... a4e56fcd75.gif

http://xn--24-3qio0c...ce-code-hd.html

ขอบคุณนักๆเน้อ น้องญ่าน่าฮักจ้าดนัก :D

ขอบคุณคุณกระต่ายมากๆนะคะสำหรับวิเคราะห์น้องทองและบทความดีๆ

ถูกแก้ไข โดย gejen

ขอบคุณคุณกระต่ายมากๆนะคะสำหรับวิเคราะห์น้องทองและบทความดีๆ

รวมของขวัญจากลุง-ป้า-น้า-พี่-น้อง

น้องคงเป็นหนึ่งในความภาคภูมิใจ ของป้ารี เลยนะคะ

น่ารักจัง คงได้รับของขวัญเพียบเลย....บ้านป้ารี ก้อน่าอยู่มากๆ เลยค่ะ

อ้อ..ลืมขอบคุณบทความของป้ารี และ ข่าวพี่ต่ายด้วยค่ะ 9104a2fa9a.gif

ถูกแก้ไข โดย TonYa

ฝันดีจ้า น้องญ่า พี่กบ คุณต่าย น้องเม่า เพื่อนๆ

ขอตัวไปนอนดูหนังต่อก่อนนะคับ

รักษาสุขภาพกันด้วยนะคับ บั๊บ บาย OD7UB4.gifZBkxMs.gifIkMa5N.gif3OyhCl.gifbsJjyS.gifYTeHgP.gifW57yKZ.gifjQVBmd.gifqrU2fK.gifvQwjEL.gifatE3Sf.gifRIz9um.gifruvcoh.gifAdgjya.gifQeh0ok.gif

พักผ่อนนอนหลับ ออกกำลังกายด้วยนะคะพี่บอย จะได้แข็งแรงตล๊อดๆ

ตัวการ์ตูนดุ๊กดิ๊กเยอะจัง ประหลาดแต่น่ารักทั้งหมดเลย :D

ตัวการ์ตูนน่ารักมากๆ ระวังโดนแฮบเน้อพี่บอย อย่างน้อยก็พี่กบคนหนึ่งล่ะ555

สวัสดีบ่ายวันอาทิตย์คะ เมื่อวานยุ่งคะ ไปเลี้ยงฉลองให้บัณฑิตมา เลยไม่ได้เข้ามาอ่าน

ขอบอกว่า ตัวการ์ตูน ของน้องบอยน่ารักมากกกกก

ขอบคุณคับ ดีจัยที่พี่กบ+คุณป้ารีชอบนะคับ

กะเกทับน้องญ่าเมื่อคืน ด้วยจำนวนอ่ะคับ อิอิ

ถูกจัยหยิบไปใช้ได้เรยนะคับ ตัวละ 2 บาท สามตัว 5 บาท สาวๆ แจกฟรี 555+ paIK8G.gifWmJwYq.gifDYRBSQ.gifD82xvM.gif2pbZ9r.gifpcnQ1K.gifbeUNO2.gif

ลป. ทั่นแม่ทัพหยิบไปใส่ลายเซ็นคราวก่อน ม่ายจ่ายซักกาบาท qaEj1Q.gif

ขอตัวไปนอนดูหนังอีกแล้วค่ะ แหะๆ :P

ฝันดีนะคะ ป้ารี พี่กบ พี่ต่าย เจ้าป้า พี่บอย เพื่อนๆ บ๊าย บายค่ะ 2c314de005.gif

ขอบคุณคับ ดีจัยที่พี่กบ+คุณป้ารีชอบนะคับ

กะเกทับน้องญ่าเมื่อคืน ด้วยจำนวนอ่ะคับ อิอิ

ถูกจัยหยิบไปใช้ได้เรยนะคับ ตัวละ 2 บาท สามตัว 5 บาท สาวๆ แจกฟรี 555+ paIK8G.gifWmJwYq.gifDYRBSQ.gifD82xvM.gif2pbZ9r.gifpcnQ1K.gifbeUNO2.gif

ลป. ทั่นแม่ทัพหยิบไปใส่ลายเซ็นคราวก่อน ม่ายจ่ายซักกาบาท qaEj1Q.gif

beUNO2.gif<<<<<<<< เห็นรูปนี้อ่ะ ขำ... เหมือนพี่บอยเลยอ่ะ เอิ๊กกกๆๆ

อดแซวไม่ได้ 555+++ ae74341b32.gif

รวมของขวัญจากลุง-ป้า-น้า-พี่-น้อง

น้องคงเป็นหนึ่งในความภาคภูมิใจ ของป้ารี เลยนะคะ

น่ารักจัง คงได้รับของขวัญเพียบเลย....บ้านป้ารี ก้อน่าอยู่มากๆ เลยค่ะ

อ้อ..ลืมขอบคุณบทความของป้ารี และ ข่าวพี่ต่ายด้วยค่ะ 9104a2fa9a.gif

เนาะญ่า บ้านคุณป้ารีน่าอยู่จัง

ทีแรกพี่คิดว่าเป็นห้องอาหารหรูๆ ที่ไหนซักแห่ง คงไปเลี้ยงฉลองปริญญาน้องกัน

จนมาอ่านพี่กบ เรยสังเกตตาม แม่น้ำจิงๆ ด้วย บ้านคุณป้ารีนั่นเอง (พี่กบเก่ง 55)

เป็นรูปถ่ายที่สวยงามมากๆ คับ

กังนัม สไตล์ขำๆ ให้ ป้าๆ พี่น้อง และ จารงูดิน ดู ขอรับ เห็นบ่นว่าอยากชมกัน ก้อ คงจะเดาได้น๊ะขอรับ ว่าคนไหน โป๊ปเดิ๊น

http://www.youtube.com/watch?v=Bmfm0NVm5yk&feature=share

ขอทายว่าน้องโป๊บ คนซ้าย ใส่กระโปรง มีสนับเข่า ใส่แว่น เต้นมันส์ ....สุด

:Announce อิอิ หุ่นเหมือนแพทเรยยยย

ทายถูกขอรางวัลด้วย ไหมทอง จ้าอยากได้

ถูกแก้ไข โดย Pat7

สวัสดีพี่น้อง ทั้งหลาย เป็นอย่างไรกันบ้าง ได้ลำไยกันไปมากโข แน่ๆ เลย ^^

เป็นเช้าวันจันทร์ที่ น่าเบื่อจริงๆ แฮะ 55555 ^^ อยากจะกลับไปนอน รอน้องทองร่วงลงมาจัง :uu

แต่คงอีกหลายเพลา เป็นแน่แท้ ใช่ไหม น้องโป๊บ :_02

สวัสดีพี่น้อง ทั้งหลาย เป็นอย่างไรกันบ้าง ได้ลำไยกันไปมากโข แน่ๆ เลย ^^

เป็นเช้าวันจันทร์ที่ น่าเบื่อจริงๆ แฮะ 55555 ^^ อยากจะกลับไปนอน รอน้องทองร่วงลงมาจัง :uu

แต่คงอีกหลายเพลา เป็นแน่แท้ ใช่ไหม น้องโป๊บ :_02

สวัสดีค่าคุณตี๋

พี่กบก็รอซื้อเหมือนกัน

อรุณสวัสดิ์ค่า อ Sear น้องโป๊บ YTeHgP.gif

พี่วิเดา คุณบาสคุณเอ๋ ป้ารี เจ้าป้า พี่พวง คุณกระต่าย ดช เม่า

คุณเค คุณอาร์ท คุณก๊อปแก๊ป คุณอลัน คุณตาปี เจ้แพ็ท คุณ dragonfly

คุณเนเน่ คุณสาวมือใหม่ คุณหมูต้ม คุณ nelo คุณ Seki คุณ thekops ป้าหนู คุณเก่งจัง

พี่ขุนศึกปทุม คุณตี๋ คุณ lula คุณ EWka คุณนุช น้องกีร์น้องมะยม น้องนุ่น

คุณ AmiKo น้องลิน Dr Polar Bear คุณ dod คุณทัมจัง

คุณ madam พี่บอย beUNO2.gif น้องญ่าที่น่ารัก a4e56fcd75.gif และทุกๆท่านค่า^______^

ถูกแก้ไข โดย gejen

สวัสดีตอนเช้า น้องpope และทุกท่าน ไปแว้วส่งน้องชาย โชคดีค่ะ

สวัสดีตอนเช้า น้องpope และทุกท่าน ไปแว้วส่งน้องชาย โชคดีค่ะ

โชคดีเช่นกันค่าเจ้าป้า ขับรถดีๆและปลอดภัยนะคะ