ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

สวัสดีค่ะ ดช เม่า

วันนี้พาน้องเฟิร์สไปเที่ยวไหนหรือเปล่าคะ

รูปน้องวันนี้มีมาโชว์ด้วยไหม

เค้าน่ารักอ่ะ ใช้งานคล่อง ให้ช่วยเอาเสื้อผ้าออกจากเครื่องซักด้วย

แต่จะว่าไป คุณพ่อใช้งานน้องเฟิร์สเกิ๊นนะคะ เด็กเล็กนิดเดียว

โตขึ้นอีกหน่อยค่อยให้เค้าเป็นหัวเรี่ยวหัวแรงก็ได้555

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขวางทางนรกหรือเจ้า แฝงร่างขวางนรกค่ะพี่กบ หนังเก่าแล้ว

แต่คิดว่าน่าสนุกเหมือนกันค่ะ

พรุ่งนี้พี่กบจะดูเจ้า ได้หนังจากน้องญ่ารวมตอนนี้ก็หลายเรื่อง^____^

ยิ่งหนังบู๊ แอคชั่น มันส์ๆสนุกๆล่ะก็พี่กบชอบมาก

เมื่อวานที่น้องทองลงลิฟท์และขึ้นอย่างเร็วๆแรงยาวไปๆ น้องญ่าได้ทำไรหรือเปล่าเจ้า

วิ่งขึ้น-ลง เหมือนกันค่ะ ตกใจ ตอนตกลงไปวูป ไม่กล้าเก็บ

นึกว่าจะมีต่ำกว่านี้ เสียดายเหมือนกันค่ะ พอดีดขึ้นมาได้แต่

ถอนหายใจ .. มาเก็บเอาก้อตอนดีด 1655 แล้วค่ะ

แล้วก้อ ขายหมูไปหมดแล้วด้วยค่ะ :P

ถูกแก้ไข โดย TonYa

ฝันดีค่ะ พี่บอย พี่กบ พี่น้องเม่า เพื่อนๆ

ขอตัวไปดูหนัง นอนพักผ่อนก่อนนะคะ

รักษาสุขภาพกันด้วย บ๊าย บายค่ะ 7obye.gif7obye.gif

วิ่งขึ้น-ลง เหมือนกันค่ะ ตกใจ ตอนตกลงไปวูป ไม่กล้าเก็บ

นึกว่าจะมีต่ำกว่านี้ เสียดายเหมือนกันค่ะ พอดีดขึ้นมาได้แต่

ถอนหายใจ .. มาเก็บเอาก้อตอนดีด 1655 แล้วค่ะ

แล้วก้อ ขายหมูไปหมดแล้วด้วยค่ะ :P

ช้าไปนิดเดียวเอง

น้องญ่าไวมากแล้วค่ะเก็บได้ตอน 1655 และก็ปิดไปเรียบ 100 แล้วด้วย :gd

พี่กบดีใจด้วยค่า :D

สวัสดีค่ะ ดช เม่า

วันนี้พาน้องเฟิร์สไปเที่ยวไหนหรือเปล่าคะ

รูปน้องวันนี้มีมาโชว์ด้วยไหม

เค้าน่ารักอ่ะ ใช้งานคล่อง ให้ช่วยเอาเสื้อผ้าออกจากเครื่องซักด้วย

แต่จะว่าไป คุณพ่อใช้งานน้องเฟิร์สเกิ๊นนะคะ เด็กเล็กนิดเดียว

โตขึ้นอีกหน่อยค่อยให้เค้าเป็นหัวเรี่ยวหัวแรงก็ได้555

วันนี้ยังไม่ได้พาไปใหนเลยครับ เพราะต้องเข้าไป บ. ลูกค้าแถวๆ Central พระราม 2 เพื่อ update งานให้เขาดูประจำ ทุกวันเสาร์ครับ

ออกจาก บ. ลูกค้าก็ประมาณ 15.30 รีบไปหาลูกค้าอีกรายซึ่งนัดไว้ตอน 16.00 เพื่อสรุปรายละเอียดของงานที่ต้องการจ้างครับ

สรุปได้ลูกค้าเพิ่มมาอีก 1 ราย เหลือแค่นัดเซ็นต์สัญญาก็เริ่มงานได้เลย เหลือลูกค้าอีก 2 ราย ยังไม่ได้ทำ demo ส่งให้เขาดูเลยครับ

พรุ่งนี้คงพาตัวแสบไปเที่ยวบ้านย่าตามปกติ

วันนี้ยังไม่ได้พาไปใหนเลยครับ เพราะต้องเข้าไป บ. ลูกค้าแถวๆ Central พระราม 2 เพื่อ update งานให้เขาดูประจำ ทุกวันเสาร์ครับ

ออกจาก บ. ลูกค้าก็ประมาณ 15.30 รีบไปหาลูกค้าอีกรายซึ่งนัดไว้ตอน 16.00 เพื่อสรุปรายละเอียดของงานที่ต้องการจ้างครับ

สรุปได้ลูกค้าเพิ่มมาอีก 1 ราย เหลือแค่นัดเซ็นต์สัญญาก็เริ่มงานได้เลย เหลือลูกค้าอีก 2 ราย ยังไม่ได้ทำ demo ส่งให้เขาดูเลยครับ

พรุ่งนี้คงพาตัวแสบไปเที่ยวบ้านย่าตามปกติ

เยี่ยมแล้วค่ะ ดช เม่า ยินดีกับงานที่ได้รับและงานใหม่ที่จะตามมานะคะ

พรุ่งนี้จะพาน้องเฟิร์สไปเยี่ยมคุณหญิงย่า อย่าลืมให้คุณย่าทำกับข้าวอร่อยๆให้หลานชายด้วยนะคะ

ว่าแต่น้องเฟิร์สเค้าชอบทานอะไรคะ

ฝันดีค่ะ พี่บอย พี่กบ พี่น้องเม่า เพื่อนๆ

ขอตัวไปดูหนัง นอนพักผ่อนก่อนนะคะ

รักษาสุขภาพกันด้วย บ๊าย บายค่ะ 7obye.gif7obye.gif

ราตรีสวัสดิ์ หลับฝันดีนะเจ้าน้องญ่า พี่บอย ดช เม่าและทุกๆคนรอบห้อง

bye bye ค่า^_____^

ปล น้องญ่ารักษาสุขภาพ นอนหลับเยอะๆ ไปแอ่ว และอัพแอนด์ด๋าวโตยนะเจ้า

ฝันดีจ้า น้องญ่า พี่กบ คุณต่าย น้องเม่า เพื่อนๆ

ขอตัวไปนอนดูหนังต่อก่อนนะคับ

รักษาสุขภาพกันด้วยนะคับ บั๊บ บาย OD7UB4.gifZBkxMs.gifIkMa5N.gif3OyhCl.gifbsJjyS.gifYTeHgP.gifW57yKZ.gifjQVBmd.gifqrU2fK.gifvQwjEL.gifatE3Sf.gifRIz9um.gifruvcoh.gifAdgjya.gifQeh0ok.gif

ฝันดีจ้า น้องญ่า พี่กบ คุณต่าย น้องเม่า เพื่อนๆ

ขอตัวไปนอนดูหนังต่อก่อนนะคับ

รักษาสุขภาพกันด้วยนะคับ บั๊บ บาย OD7UB4.gifZBkxMs.gifIkMa5N.gif3OyhCl.gifbsJjyS.gifYTeHgP.gifW57yKZ.gifjQVBmd.gifqrU2fK.gifvQwjEL.gifatE3Sf.gifRIz9um.gifruvcoh.gifAdgjya.gifQeh0ok.gif

พักผ่อนนอนหลับ ออกกำลังกายด้วยนะคะพี่บอย จะได้แข็งแรงตล๊อดๆ

ตัวการ์ตูนดุ๊กดิ๊กเยอะจัง ประหลาดแต่น่ารักทั้งหมดเลย :D

เยี่ยมแล้วค่ะ ดช เม่า ยินดีกับงานที่ได้รับและงานใหม่ที่จะตามมานะคะ

พรุ่งนี้จะพาน้องเฟิร์สไปเยี่ยมคุณหญิงย่า อย่าลืมให้คุณย่าทำกับข้าวอร่อยๆให้หลานชายด้วยนะคะ

ว่าแต่น้องเฟิร์สเค้าชอบทานอะไรคะ

ราตรีสวัสดิ์ หลับฝันดีนะเจ้าน้องญ่า พี่บอย ดช เม่าและทุกๆคนรอบห้อง

bye bye ค่า^_____^

ปล น้องญ่ารักษาสุขภาพ นอนหลับเยอะๆ ไปแอ่ว และอัพแอนด์ด๋าวโตยนะเจ้า

พี่กบไปนอนซะแล้ว ตอบไม่ทัน

จริงๆ ก็หม่ำได้ทุกอย่างครับ ชอบที่สุดน่าจะเป็นข้าวผัดครับ ภรรยาจะทำและใส่ผักหลายๆ อย่างลงไปด้วย

แก้ข่าวเรื่องใช้แรงงานเด็กหน่อยนะครับ คือตอนนี้เวลาเขาเห็นเราทำอะไรเขาก็จะอยากมีส่วนร่วมไปหมด

อันใหนที่ปลอดภัยก็จะปล่อยให้ทำไปเลย เป็นการหัดทำงานบ้านไปด้วยครับ จานข้าวที่มีเศษอาหารก่อนเอาใส่อ่างล้างจาน

เขาก็จะเอาเศษอาหารทิ้งลงถังขยะก่อน จนบางทีเราก็งงว่าเด็ก 1 ขวบ 8 เดือน รู้ขนาดนี้เลยเหรอ (สงสัยเพราะผมไม่เคยอยู่กับเด็ก)

พรุ่งนี้เช้าผมสั่งให้ตื่นมาหุงข้าวทำกับข้าวเตรียมไว้รอพ่อแม่ตื่นมาเสวยด้วยครับ ไม่รู้จะได้ตามที่สั่งมั้ย

:uu

ตัวการ์ตูนน่ารักมากๆ ระวังโดนแฮบเน้อพี่บอย อย่างน้อยก็พี่กบคนหนึ่งล่ะ555

พี่กบไปนอนซะแล้ว ตอบไม่ทัน

จริงๆ ก็หม่ำได้ทุกอย่างครับ ชอบที่สุดน่าจะเป็นข้าวผัดครับ ภรรยาจะทำและใส่ผักหลายๆ อย่างลงไปด้วย

แก้ข่าวเรื่องใช้แรงงานเด็กหน่อยนะครับ คือตอนนี้เวลาเขาเห็นเราทำอะไรเขาก็จะอยากมีส่วนร่วมไปหมด

อันใหนที่ปลอดภัยก็จะปล่อยให้ทำไปเลย เป็นการหัดทำงานบ้านไปด้วยครับ จานข้าวที่มีเศษอาหารก่อนเอาใส่อ่างล้างจาน

เขาก็จะเอาเศษอาหารทิ้งลงถังขยะก่อน จนบางทีเราก็งงว่าเด็ก 1 ขวบ 8 เดือน รู้ขนาดนี้เลยเหรอ (สงสัยเพราะผมไม่เคยอยู่กับเด็ก)

พรุ่งนี้เช้าผมสั่งให้ตื่นมาหุงข้าวทำกับข้าวเตรียมไว้รอพ่อแม่ตื่นมาเสวยด้วยครับ ไม่รู้จะได้ตามที่สั่งมั้ย

:uu

ดช เม่าใช้ลูกชายเอาเศษอาหารออกจากจานข้าว อายุเค้าแค่ 1 ขวบ 8 เดือน แล้วยังบอกว่างง!

พรุ่งนี้ก็จะให้น้องเฟิร์สตื่นมาหุงข้าวอีก

ระวังปลั๊กไฟจะดูดนะคะ เป็นคุณพ่อก็ต้องเตือนลูกชายเด็กเล็กด้วยเรื่องหุงข้าว

ว่าแต่จะ go so big ไปกันใหญ่นะเรื่องใช้งานเด็ก555

พูดถึงน้องเฟิร์สชอบข้าวผัดดีมากค่ะ เลี้ยงง่ายจริงๆ

แต่ข้าวผัดเนี่ยสุดยอดเหมือนกัน พี่กบก็ผัดอร่อยน้า แถมทำแกงจืดทานพร้อมกันด้วย^____^

ราตรีสวัสดิ์

หลับฝันดีค่า ดช เม่าและทุกๆคนที่่น่ารัก

ถูกแก้ไข โดย gejen

มาซะดึก หลับกันหมดแล้ว byebye ค่ะ

ถึงคุณงูดิน น้องpope ทอมอ่ะ ไม่ใช่ผู้ชาย อิอิ ให้ทายใหม่คร้าาา เผื่อน้องpope จะ ส่งยาเขียวให้เป็น กรณี พิเศษ

หุ้น GOLD พุ่งหลังมีข่าวเสี่ยเจริญซื้อ 23% จากกลุ่ม Golden Source

GOLD พุ่ง 4.86% หลังมีข่าวเสี่ยเจริญซื้อ 23% จากกลุ่ม Golden Source

ข่าวหุ้น-การเงิน สำนักข่าวอินโฟเควสท์ (IQ) -- อังคารที่ 28 สิงหาคม 2555 10:20:03 น.

หุ้น GOLD ราคาพุ่งขึ้น 4.86% มาอยู่ที่ 7.55 บาท เพิ่มขึ้น 0.35 บาท มูลค่าซื้อขาย 98.39 ล้านบาท เมื่อเวลา 10.16 น. โดยเปิดตลาดที่ 7.75 บาท ราคาปรับตัวขึ้นสูงสุดที่ 7.85 บาท และราคาปรับตัวลงต่ำสุดที่ 7.55 บาท

เช้านี้ หนังสือพิมพ์ระบุว่า กลุ่มเสี่ยเจริญ เคาะซื้อหุ้น บมจ.แผ่นดินทอง พร็อพเพอร์ตี้ (GOLD) 23% จากกลุ่ม Golden Source ในราคาหุ้นละ 9.50 บาท หลังจากนั้นใช้ GOLD ซื้อทรัพย์สินทีซีซีแลนด์ 8 พันล้านเข้าพอร์ต ก่อนตั้งพร็อพเพอร์ตี้ฟันด์ หากำไรปีละ 2-3 พันล้านบาท ล้างขาดทุนสะสมหมดภายในปีหน้า

http://www.stock2mor...ead.php?t=34914

ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง