ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

MOR LEK

ร้านกาแฟ "มั่วทองกับน้องรี"

โพสต์แนะนำ

พี่ศรีถามได้ตรงจุดเกิดเหตุมากกก ค่าาา รัสสงกาสัยมานานแระ ว่าไมไม่มีที่ให้โหวดที่หน้าร้านแกฟา ....ที่คุณหมอตอบดูมีเหตุผล ขอแย้งนิสส

ว่าเป็นกระทู้สาระแน(แต่น่ารักนะ กิ๊วๆ6f428754.gif) ติดตามทุกเรื่อง ทุกความเคลื่อนไหว ไม่ว่าท่าไหน เราไม่หวั่นdf13952b.gif

233cd70a.gifขอมีดาวมั่งนะคะๆๆๆๆ Admin แขน (ขาาาาคงมีแล้วอ่า) 3ca8b998.gif3ca8b998.gif

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

แหม อ้ายเรื่องอ่านชื่อนี่ ไม่ใช่อยู่ดี ๆ ก็อ่านได้เลยนะคะคุณหมอ ต้องให้ตัวรูของเดี๊ยนมันสะกิด มันถึงจะปิ๊งขึ้นมาทันใดในขณะนั้นอะค่า แต่ถ้าตั้งใจจะให้มันอ่านเป็นเรื่องเป็นราว มันไม่เวิร์คอะค่า ตัวรูไม่ยอมทำงาน จะพาลฝืดเปล่า ๆ สั่งมันก้อม่ายด้ายนะฮ้าาาา ไอ้ตัวรูเนี่ย ต้องปฏิบัิิติธรรมขั้นสูงสุดยอดถึงขั้นไร้เพศแล้วเท่านั้นคร่าาาาา

!Aa

สุดยอดเคล็ดวิชาจริงๆ ท่านเอ็น กู ดิ้น นับถือ ๆ :ph34r:

รับแต่นมได้ไหมเจ้ ไม่เอากาแฟ จาดูด เอ๊ย กินนม

ใหนๆวันนี้ลูกค้าหลงมาเยอะ เจ้อ่านชื่อให้ครบทุกคนซิ อ่านให้สุดๆเลยน๊ะ จะรอดู อิอิ

รับทราบเจ้าค่ะ เจ้านาย (BOSS)

1. MOR LEK (กรุณาเซ้งร้าน และตั้งป้ายร้านให้)

2. Kumponys (เฮียกัมพล กรุณาตัดริบบิ้นเปิดร้านให้)

3. araya41 (สาวสวยประจำร้าน พยาบาล และเด็กเสริฟ์ มีแฟนแล้วลูกชายหล่อ)

4. wanrapee (ลูกค้าที่หลงมาวันนี้คนแรก)

5. ngoodin (กูรู รับเชิญประจำร้าน และมาดาม)

6. NOT4545 (ลูกค้าใหม่คนที่สอง)

7. Russ (ลูกค้าเก่า หน้าตาดี)

8. Seasea (ลูกค้าประจำและนักข่าวสาว)

9. เรืองริน (ลูกค้าวัยเอ๊าะ สวยใส)

10.NongRee (เจ้าของร้าน มั่ว..เดา..งก..หน้าตาดี)

11.Dakdae (ลูกค้าแสนซน)

12.asus

13.Kaelive

14.KeepMoving

15.Kam_Daeng

16.DivaKing (กูรู สุดเท่)

17.K4713

18.insensitive

19.tt2518

20.เต้าหู้

21.mai

22.เด็กขายของ

23.itums

24.a-dang (น้องเอแดง พี่น้องรีชอบ องค์เหมยหลินเหมือนกัน)

ดีใจจนน้ำตา น้ำหมูก น้ำลายกระเซ็นเจ้าค่ะ ปีก่อนนับทั้งปีลูกค้าไม่ถึง 20 ท่านสักที วันนี้เกินล้น โต๊ะเสริม เสริฟจนกาแฟในร้านหมด !064 !32

เอ๋... แล้วคุณหมอเล็ก ให้เขานับจำนวนสมาชิกทำไมหรือค่ะ หรือว่า จะมีบัตรลด VIP CARD ลดอาบ อบ นวด (แผนโบราณ) แจกฟรี สำหรับสมาชิกวันนี้ !87 !87

น้องรี ขอ 2 ใบนะค่ะ ถ้ามี (น้องรี กับพี่สาว วิ่งทั้งวันจนเหนื่อย ไงน้องทองทำท่าลงแล้วฮะ) !_00 !45 !ahh !065 หรือว่า...ถูกหลอกให้นับ !_00

ถูกแก้ไข โดย NongRee

สุดยอดเคล็ดวิชาจริงๆ ท่านเอ็น กู ดิ้น นับถือ ๆ :ph34r:

555 โดนเอาคืนจนด้ายยยย นะคร้าาา ถามจริง ๆ คิดนานมั้ยเคอะ ถูกจายเดี๊ยนม๊าก มาก คร่าาาา

!gd

เราลุ้นให้ไป 1280 ทำไมน้องทองวิ่งขึ้นวิ่งลงอยู่แค่นี้ คงต้องปลงจริงแล้วมั้ง !17 !21 !034

555 โดนเอาคืนจนด้ายยยย นะคร้าาา ถามจริง ๆ คิดนานมั้ยเคอะ ถูกจายเดี๊ยนม๊าก มาก คร่าาาา

ยกนิ้วโป้งให้ 5นิ้วเลยd5f02ecd.gif d5f02ecd.gif d5f02ecd.gif d5f02ecd.gif d5f02ecd.gif

เอ๋... แล้วคุณหมอเล็ก ให้เขานับจำนวนสมาชิกทำไมหรือค่ะ หรือว่า จะมีบัตรลด VIP CARD ลดอาบ อบ นวด (แผนโบราณ) แจกฟรี สำหรับสมาชิกวันนี้ 04a30356.gif 04a30356.gif

น้องรี ขอ 2 ใบนะค่ะ ถ้ามี (น้องรี กับพี่สาว วิ่งทั้งวันจนเหนื่อย ไงน้องทองทำท่าลงแล้วฮะ) d582d79f.gif 5c745924.gif e111de78.gif f60952e1.gif หรือว่า...ถูกหลอกให้นับ d582d79f.gif

อิอิ ผมบอกให้เจ้งูอ่านชื่อแบบอุบาทว์หนะน้องรี ไม่ใช่นับลูกค้า ชิมิเจ๊ เอ็นกูดิ้น

อิอิ ผมบอกให้เจ้งูอ่านชื่อแบบอุบาทว์หนะน้องรี ไม่ใช่นับลูกค้า ชิมิเจ๊ เอ็นกูดิ้น

นั่นจิคะ สงสัยน้องรีตกงาน เตะฝุ่นจนเบลอ แถมทองร่วงอีกนะคะ ก็เลยมึน ๆ ปายหน่อย แต่ก็อุตส่าห์ลิสต์รายชื่อลูกค้ามาให้ เดี๊ยนจะคอยคัดเอาคนที่รวย ๆ มาช่วยซื้อพรมของน้องรีนะคะ

:ph34r:

พี่น้องรีรบกวน ยกล้อ แก้วครับ ง่วงนอนแต่ งง ค่าเงินบาท

ยก 2 ล้อไม่ผ่าน เอาอะไรเย็นๆ แทนละกันนะค่ะ คุณลูกค้าขาาาาา

ถูกแก้ไข โดย NongRee

ปิดร้านยังครับเนี่ย จาเอาชาเย็นมานั่งจิบๆดูดๆดูน้องทองโดนทุบกระจุยกระจาย

ถูกแก้ไข โดย Keep Moving

น้องรีจ๋า...น้องทองวิ่งแร้วจร้า...วิ่งลงเขา..ฮือๆ วิ่งหน้าตั้งมะเหลียวหลังเลยง่า !_cd

!_02 ลงเป็นกระทิงแดงเลยฮะ แบบว่า ช๊อกเล็กน้อย ทำกันได้นะน้องทองสับขาหลอกอีกละ ดีนะเหลืออีกก้อน รอเข้าใหม่ !dd

สวัสดีครับ...พี่รี พี่ยา คุณเรืองริน คุณหมอเล็ก คุณงูดิน คุณซี และพี่ ๆทุกท่าน(ขออภัยที่เอ่ย นามไม่ครบ)

สวัสดีค่ะ เพื่อนชาวกาแฟทุกท่าน วันนี้มาดึก เดินหาฝุ่นแถวเยาวราชอีกละ

ต้องขออนุญาติ คุณน้องกลิ่น เจ้าของร้านกาแฟ ก่อนค่ะ ขอเอาชื่อร้านเดิม วิเคราะห์ไม่เป็น มีแต่...Stop Loss...Daily by กลิ่น ไปตั้งที่ใหม่ด้วยได้ปะ เพราะพี่น้องรี คงต้องเดินหางาน อาจไม่ว่างเปิดร้านฮะ

แต่ถ้ามาช่วยคุณพี่อ้อย เสริฟ์ กาแฟ หรือแจกข่าว แจกกราฟ ได้ค่ะ อยากให้ร้านกาแฟ ของน้องกลิ่น เป็นที่คุยโม้ คุยสนุก แก้เคลียร์

ได้ ร่วมทั้ง การ Stop loss เพื่อพากันลงดอยด้วยฮะ

เล่ายาวอีกแล้ว ถ้าคุณน้องกลิ่น แวะมา ตอบกลับด้วยนะค่ะ รอคำอนุญาติอยู่

อยากบอกว่ายินดี มากครับ ข้าน้อยเสียอีกที่ต้องขออภัย พี่ ๆทุกท่าน ที่แว๊ปหายตัว ไม่ได้มาร่วมแลกเปลี่ยนความคิดเห็นเลย...ต้องขออภัยพี่ ๆ ทุกท่านอีกครั้ง

หากโอกาสอำนวย จะเข้ามาแลกเปลี่ยน และชงกาแฟเสิร์ฟ ให้ได้...

ข้าน้อยโดดเดี่ยวพันลี้ ขอลา...

เอ......ร้านกาแฟที่นี่คุ้นๆแห่ะเหมือนเคยเจอที่ใหนน๊า...เจ้าของร้านงกนิดๆเด็กเสริพหื่นหน่อยๆ(แต่น่ารักทุ๊กคน) :P :P :P