ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

MOR LEK

ร้านกาแฟ "มั่วทองกับน้องรี"

โพสต์แนะนำ

เห็นแก้วโอเลี้ยง เห็นโต๊ะ แล้วได้บรรยากาศ !10

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณสำหรับโอเลี้ยงค่ะ

สำหรับความแก่ พี่ส่องกระจกเองก็ได้ค่ะ

แต่ถ้าเทียบพี่กับคุณงูดิน พี่ว่าพี่ชนะค่ะ

แต่คุณหมอเล็ก พี่ไม่แน่ใจค่ะ เพราะไม่ทราบอายุค่ะ

แลัวเทียบไปเทียบมา พี่จะแซงคนอื่นน่ะสิคะ

สวัสดีค่ะพี่ๆเพื่อนๆทุกท่าน

กลับมารวมพลคนรักทองเต็มบ้านเลย กาแฟอร่อยทองก็วิ่งขึ้นวิ่งลงคงได้กำไรกันนะคะ ขำคุณพี่งู คีบหมูวิ่ง ชื่อนิคเนมดีๆทำไมเป็นยังงี้(ล้อเล่น ขำๆ)

มาเฮฮาด้วยคน สุขกันเถอะเรา เศร้าไปทำไม ...

พี่น้องรี(ชื่อจริงอารีใช่มั้ยคะ)ตอนเด็กคงtopวิชาวรรณคดี อ่านหนังสือเยอะนะคะ อีกวิชาเลขบวกลบ เที่ยวนี้จะไปอีก-ลงอีกกี่เหรียญดี อยากให้พุ่งๆๆ

เค้าจาเป็นเด็กแว้น :lol: เอิ๊กๆๆๆ

จริงๆเค้าเป็นมอไซรับจ้างประจำร้านนี้(ดีมั๊ยน้า) :P รับจ้าง รับ/ส่ง (สาวๆ) ทั่วราดนาจัก :lol:

แวะเข้ามาขอบคุณคุณdiv คุณARAYA คุณเรืองริน คุณปุณณ์ คุณlittle DEvilที่เข้าไปช่วยพาออกมาจากบ้านเก่า ไม่งั้น !dd !dd แน่เลยแต่ก็สะบักสะบอมออกมา !Wt !Wt ขอตรวจร่างกายว่ายังอยู่ครบทุกส่วนหรือเปล่าและขอโอเลี้ยง แก่แก่ หวานหวาน ด้วยนะค่ะ กินกาแฟไม่เป็นค่ะ

อิอิ.. คุณพี่จุงขา.. เด๋วหนูพาขึ้นรถ สองแถว ไปรดน้ำมนตร์ด้วยกันน๊า :lol:

em308.gifพูดไม่ออกฮ่ะ ได้แต่โตะจายย น้องรินกลับมาก็ดีแร้ววนะคะ64caf316.gif คุงพี่อ่านลุ้นแทบแย่ มาเข้าร้านทั่วท้อง เอ๊ยยย มั่วทอง กานดีก่าเนอะ5c745924.gif น้องทองกาลังเล่นรถไฟเหาะ เราก็มิควรเล่นกาไฟนาคะ 5e565bcb.gif เปนห่วงน้าา

ป.ล ขอบคุณพี่น้องรีที่แก้ไขให้ค่า3ca8b998.gif

เกือบลืม มานับเลขเถอะ พี่น้องรีมองในแง่ดี วันนี้แค่ปรับฐาน ลง 30-45 Us ลงไปแล้ว 31 ดูต่อ

กรณีย่อ เมื่อวานนำจุดสูงสุดของวัน 1266 - 25 = 1241 แต่ลงเลยแนวรับ ถึง 1229 เล่นแรงมากกกก !_cd

นับครั้งที่ 2 1241 - 15 = 1226 แนวรับที่ 2 วันนี้ ขออย่าให้มาเลย

ถ้าหลุดลงอีก พี่น้องรี จะวิ่งเข้ารอบ 2 แล้วนะ (ก้อนที่ 2 ) ควรห่างจากก้อนแรก 300 - 500 บ. ซื้อเฉลี่ย เพราะไม่แน่ใจว่าสึนามิ หรือปรับฐานธรรมดา !17

มาลุ้นกันถึง ขึ้นไปวันนี้ แนวต้าน ดันเท่ากันเฮียกัมพลได้ 1245

ส่วนแนวรับ ช่วงบ่าย 1230 คืนนี้เคาะเลขได้ 1226

สวัสดีค่ะ คุณพี่อ้อย คุณซีซี คุณน้องรัช และเพื่อนๆ คอกาแฟ

นับครั้งที่ 2 1241 - 15 = 1226 แนวรับที่ 2 วันนี้

ขณะนี้ น้องทองลงมาพอสมควรแล้ว ใครโดดออกเมื่อวานเตรียมพร้อม 19150 รอจังหวะ 1235.50 = 18850 - 18950 บ. !38 เอาไงดีค่ะ คุณน้องๆ

ช่วยกันคิดหน่อยน๊าาาาา

อิอิ.. คุณพี่จุงขา.. เด๋วหนูพาขึ้นรถ สองแถว ไปรดน้ำมนตร์ด้วยกันน๊า :lol:

มาให้เดี๊ยนลงนะหน้าทองให้มั้ยคะ สาลิกาลิ้นทองก็มีค่ะ หรือจะเอาเสน่ห์ยาแฝดผัวรักผัวหลงสามวันไม่โงหัวก็มีนะคะ เลือกได้อ่ะค่ะ

!thk

post-835-036057100 1277191259_thumb.gif

มาให้เดี๊ยนลงนะหน้าทองให้มั้ยคะ สาลิกาลิ้นทองก็มีค่ะ หรือจะเอาเสน่ห์ยาแฝดผัวรักผัวหลงสามวันไม่โงหัวก็มีนะคะ เลือกได้อ่ะค่ะ

post-835-036057100 1277191259_thumb.gif

เจ๊เจ๊ เขาต้องให้โงหัวขึ้นทุกวันถึงจะดี หรือโงวันละหลายหนยิ่งดี นี่สามวันยังไม่โง ใช้ไม่ได้นา

เออ... น้องเรือนริน ขา ระวังหัวงู .. b048a2d2.gif เออ.. คุณงูดิน หน่อยก็ดีนะค่ะ เดี๋ยวถูกเสกของเข้าท้องนะ ฮิ ฮิ (ล้อเล่นจ๊า) พี่เขาเอ็นดู..เด็กๆ

ไม่ต้องระวังดอกหนา เจ้แกเป็นคนเอ็นดูเด็ก เลย ชอบให้เด็กดูเอ็น

อิอิอิ อย่างกะใบ้หวย เนอะ เมี้ยว !_08

อุอุ มีแมวหูกุ้นหลงเข้ามาตัวนึง จับผูกโบว์แล้วเอาไปตั้งหน้าร้าน เรียกแขก :D

ถูกแก้ไข โดย Kam_Daeng

ดื่มกาแฟร้านอื่นแล้วท้องเสียและอาเจียน แต่มานั่งทานร้านนี้มีแต่ัหัวเราะ งั้นหนูขอลาเต้แ้ก้วหนึ่งค่ะแล้วถ้าใครจะขึ้นขาหยั่งบอก หนูอยู่สีขาวจะช่วยเสิรฟ์ เครื่องมือให้ :blink: :blink: :blink:

พี่แมว โจ ไม่ใบ้หวยบ้างเหรอคะ อะจ้าก ตำรวจมา....

กระทู้นี้คงวิ่งเร็ว เอ้า เฮฮา เฮ

กว่าจะหาร้านกาแฟน้องรีเจอเดินหาอยู่หลายวัน พอเห็นชื่อร้านตกกะจายโอ๊โอ๋ชื่อร้านเก๋ไก๋แต่ศูนย์รวมคนอารายนัก :ph34r: คิดอยู่นานจะเข้าดีป่าว เอาเข้าก็เข้าร่วมแก๊งไปแล้วนิ :P แล้วพี่หมอเล็กจัดหนูออสอยู่ในคนกลุ่มหนาย !Dh