ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

MOR LEK

ร้านกาแฟ "มั่วทองกับน้องรี"

โพสต์แนะนำ

ส่ายนมเต็มที่เลยค่ะ โย้ววว!!!

โอ้ว แม่เจ้า :o ตลกจังค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เข้ามาแอบดู ได้หัวเราะทุกวันสิห้องนี้น่ะ !53 !53 !53

ดูจา่กการตั้งราคาของคุณแป๊ะแล้ววันนี้น่าจะกลัวขายหมูแสดงว่าเรามองขึ้นไม่หน้าหมดหวังใช่หรือเปล่าน้า ติ๊กต๊อก ๆ !38

สวัสดีค่ะ คุณพี่อ้อย คุณหมอเล็ก คุณงูดิน คุณปุณณ์ (คำตอบรอหน่อยนะค่ะ) และเพื่อนๆ คอกาแฟทุกท่าน

วันนี้คุยนานไม่ได้ค่ะ TOT Net ล้มอีกละ ยืมของหลานมาใช้ฮะ ช้ากว่ากว่าจิ้มดีดก็พอดี 2 ชม.

โทร.แจ้งเบอร์ Hotline ไม่ติดเลย !_18d

วันนี้ลุ้น 1245 เหมือนเดิม ผ่านได้ค่อยไป 1263 !17 !21 !21 มีของแล้วเลยต้องอดทนค่ะ !32 ไปละนะต้องเอาคอมฯ คืนหลานชายสุดหล่อก่อน

ขอให้เพื่อนๆ ทุกท่านชงกาแฟ แล้วช่วยกันเสริฟ์ไปก่อนนะค่ะ ฟรีบาร์ ติดต่อพี่อ้อย สาวสวยละกัน

คุณปุณณ์ !gd ช่วยกันเดา..ช่วยกันคิด รวยพร้อมกัน !thk !thk

เออ..แบบว่า เห็นนมที่ส่ายยยย แล้วตาลายค่ะ มีหลายเต้าจังฮู จากภาพวันนี้ คุณดื่มนม..เพื่อ.สุขภาพหรือยัง :lol:

ถูกแก้ไข โดย NongRee

!uu แด้ชิงตอบก่อนคราย ๆ เร้ยยย...มีจ๊าาา..ซอกจั๊กกูแร้ของคุงหมอเล็กอ่ะค่ะ สงบมั่ก ๆ เข้าปายทีอีกสามวันค่อยออกมา ม่ะเชื่อถามน้องรินดูก็ดั้ยค่าา...แถมออกมาดั้ยแร้ววยังมีอาการแปลก ๆ อีกต่ะหาก !53 !ee

!53 อันนี้ใช่ป่าวครับ สลบมั่ก ๆ !53

เดี๊ยนเห็นด้วยกะหนูแด้ค่าาา หากเจ้าแม่ต้องการปลีกวิเวกหามุมนั่งทางในละก็ ต้องซอกอย่างว่าของคุณหมอน่าาานแหละ สุดยอด ปลอดภัย

:ph34r:

ไม่ได้ปลีกวิเวกนั่งทางในค่ะ นั่งดูมุขที่คุณๆยิงกันไปมานั่นแหละ get ค่ะ แต่ยิงเองไม่เป็นมันตกปุตรงหน้า เจ็บเองทุกที :rolleyes:

แต่ซอกนั้นขอสละสิทธิ์ให้น้องเรืองรินดีกว่า เพราะคงมองอะไรไม่เห็นแน่ๆ :lol: ขอนั่งหลังเคาน์เตอร์ละกันค่ะ

วันนี้มีชา ข่า+หล่อฮังก้วย+เก๋ากี้+ใบเตย มาจิบด้วยค่ะ ใครอยากลองดื่มมั่งมั้ย??

อยากดั้ย 1275 ก่อน สี่โมงเย็นอ้ะ จัดมาจิ่..ได้ป่ะล่า :unsure:

สงสัยวันนี้คุณอารายาเจอคนไข้ติงต๊องแหงเลย !hh

!53 อันนี้ใช่ป่าวครับ สลบมั่ก ๆ !53

:o :o แด้ขอแก้ข่าวหน่อยค่าาา...อันนี้ม่ะดั้ยเป็นของคุณหมอเล็กอ่ะค่ะ...อันนี้เป็นของมาดามค่าาา !gd !53

สวัสดียามบ่ายค่ะ คุณพี่้อ้อย คุณหมอเล็ก คุณงูดิน และเพื่อนๆ คอกาแฟทุกท่าน

ใช่ Net ปกติแล้ว ^_^ ลุ้นต่อ จิ๊กข่าวเฮียกัมพลมาอีกละ http://www.thaigold2.info/Board/index.php?/topic/143-%E0%B8%97%E0%B8%B4%E0%B8%A8%E0%B8%97%E0%B8%B2%E0%B8%87%E0%B8%A3%E0%B8%B2%E0%B8%84%E0%B8%B2%E0%B8%97%E0%B8%AD%E0%B8%87%E0%B8%84%E0%B8%B3-%E0%B9%82%E0%B8%94%E0%B8%A2-kumponys/page__st__540

ช่วงบ่าย 2 โมงครึ่งลุ้นปรับขึ้น 50 บ. 1245 = 19000 - 19100 เดาใจท่านนายกสมาคมกั๊ก

Link กราฟ AstroCycle การลงทุนมีความเสี่ยงสูง โปรดพิจารณาให้รอบครอบทุกครั้ง

http://astrocycle.net/Gold.php

กราฟสังเกตุพบว่าเริ่มแคบเข้ามุมสามเหลี่ยม ยังไม่หลุดกรอบขาขึ้น คือหลุด 1200 Us

จากกราฟ = 1249.30 Us ยอดสูงสุดเดิมรอบเก่า

ยอดราคาสูงสุด 1252.10 US เมื่อวันที่ 8/6/10

ยอดราคาสูงสุดใหม่เปลี่ยนเป็น 1266 US เมื่อวันที่ 20/6/10

UP-Date กราฟ AstroCycle ล่าสุด คือผลกราฟวันที่ 21/6/10

ในกรอบสี เขียว = 1233.60 ราคาปิด

ในกรอบสีน้ำเงิน = 1197.68 แนวรับสำคัญ

ในกรอบสีแดง = 1120.26 แนวรับสุดท้าย ห้ามหลุดอีก ปรับสูงเกิน 1100 แล้วค่ะ

ถูกแก้ไข โดย NongRee

มาดามขา จะพรางรักแร้ไปซุ่มยิงใครคร้า ..แหม โปะดินหม้อซะดำเชียะ.. :lol:

มาดามขา จะพรางรักแร้ไปซุ่มยิงใครคร้า ..แหม โปะดินหม้อซะดำเชียะ.. :lol:

โปะดินหม้อซะดำ หรือว่าโปะดินซะหม้อดำ ดีอะคะ

เหตุฉุกเฉิน ค่ะ คุณพี่อ้อย ขณะนี้ทางร้านกาแฟมีกลิ่น (ใต้วงแขน)แรง รบกวนพี่อ้อย ช่วยหาผลิตภัณฑ์ดับกลิ่น (ลูกหอม) หรือน้ำหอมมาพรมร้านด้วยเจ้าค่ะ

ขอบพระคุณเป็นอย่างสูง สลบไป 2 รอบ !Hot !Hot

โปะดินหม้อซะดำ หรือว่าโปะดินซะหม้อดำ ดีอะคะ

หม้อไม่ต้องโปะดิน ใช้ไปใช้ไปมันก็ดำเองแหละครับ !17