ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

วันหวยออก ทองขึ้นจริงๆ อย่างที่คุณเด็กขายของว่าไว้ แม้ไม่ขึั้นมากหรือสูง แต่อย่างน้อยก็มายืนเหนือ 1400 ให้ชาวดอยอบอุ่นใน หน้าหนาวของ กทม ที่กำลังมาถึง อิอิ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

555. อย่างแม่นเลยครับ ดีดจริงๆจะเอาไปเป็นสถิติด้วยคนนะครับ

555. อย่างแม่นเลยครับ ดีดจริงๆจะเอาไปเป็นสถิติด้วยคนนะครับ

ทานข้าวยังคะเฮียแบทแมน......

มัวแต่ลุ้นทองอยู่นั่นแหละ.....

เงยหน้ามองอย่างอื่นบ้างนะคะ อิอิ..

ไม่งั้นมารู้ตัวเงยหน้าขึ้นมาอีกทีอาจต้องร้องเพลง....

วันเวลาไม่เคยคอยใคร อิอิ.

ว่าแต่ เจ้าตัวหายไปไหนทั้งวันเลย เงียบจริงๆ เหมือนอากาศที่กำลังหนาวเลย

คุณ เด็กขายของ มาเร็วๆ จรวดจะออกแล้ว ยืนเหนือ 1400 ได้แล้วมาเร็วๆๆๆๆๆ ครับผม

.ปล. สงสัย สงสัย จริง จริง วันนี้แอบไปรับน้องทองที่ 20250 รึป่าว ..... :lol:

ถูกแก้ไข โดย DonJuan

จะเอา S หรือ L กันแน่

แต่ผม กลวงโบ๋ ว่างเปล่า !La !Hi

เบาหวิว สบายตัว อ้าาาาา

ถือ L เต็มพอร์ตเลยค่ะ รอจรวดนำวิถีอย่างเดียว !K2 !K2 !K2

ใจเย็นครับ เป็นการตกหลุมอากาศที่แรงสักหน่อย ยังไม่ถึงกับขาลงนะครับ ไม่นานได้เห็น 1450 UP ครับ

สวัสดียามค่ำ อากาศเย็นสบายครับ คุณ DonJuan

ไล่อ่านกระทู้ของทั้งวันอยู่ครับ เห็นอันหนึ่ง คุณ Jaiy เขารอ 21,000 บาท US$1,500 นะครับ ไม่งั้นไม่ยอมปล่อย

กอดน้องทองแน่นเลยครับ

พี่ขายของ หายไปไหนน๊าาา :huh: หนูอยากอ่านข่าวแล้วค่ะ

สวัสดีครับ คุณ inFrame ติดงานต้องคอยหาประสานงานส่งข้อมูลให้นายฯ ครับ เสร็จแล้วครับสำหรับวันนี้

แต่พรุ่งนี้ คงหาข้อมูลง่ายขึ้น เพราะเป็นข้อมูลที่ได้เคยสัมผัสมา เนื่องจากเป็นเรื่องที่เคยรับผิดชอบแบบเต็มๆ

ซึ่งถ้าเจ้าหน้าที่สรรพสามิตบางคนจะทราบว่า เด็กขายของ เป็น รุ่น 1 ของเรื่องนี้ ยังเคยสอนงานเจ้าหน้าที่ฯ

บางคนที่ย้ายมาจากต่างจังหวัด ทำให้เป็นเพื่อนกันอย่างแน่นแฟ้น ครับ

สวัสดียามค่ำ อากาศเย็นสบายครับ คุณ DonJuan

ไล่อ่านกระทู้ของทั้งวันอยู่ครับ เห็นอันหนึ่ง คุณ Jaiy เขารอ 21,000 บาท US$1,500 นะครับ ไม่งั้นไม่ยอมปล่อย

กอดน้องทองแน่นเลยครับ

สวัสดีครับผม

ผมรอ 1455 ก็ปล่อยบางส่วนแล้วครับ แต่หวังไว้ที่ 1475 กำลังพอเหมาะ เพื่อน อ้ายกัน บอกว่า จัดให้ได้ แต่รอก่อน หาปุ่มกดจรวดไม่เจอ เชื่อว่าคืนวันเสาร์นี้ SUPER MOON คงช่วยให้เห็นได้ และเชื่อว่าพี่น้องทั่วโลก เห็น ดวงจันทร์ ที่ส่องแสงดวง โตๆ อารมณ์คงหวนไปนึกถึง น้องทอง ซื้อเข้ากันให้เต็มปอด เมื่อนั้น วันหวยออมสินออก จรวดมาพอดี ขอรับกระผม :lol:

แท่งก็กั๊กค่ะ คนเล่นแท่งก็เบื่อเช่นกัน

สวัสดีครับ คุณ toktak

หลายจิตหลายใจล่ะครับ เด็กขายของว่าถึง ราคาประกาศวันนี้

1. อาจจะเหมาะ สำหรับคนที่อยากจะขาย เพราะเขามองขาลง อาแป๊ะยังให้ราคารับซื้อ ดีมาก ดีกว่าขาดทุนไปมากกว่านี้

2. อาจจะไม่เหมาะ สำหรับคนที่อยากจะซื้อ ใจจะขาด แต่เห็นราคาสูงเกินไป ก็ตัดใจไม่ซื้อ รอต่อ ซึ่งอาจจะเป็นผลดี ก็ได้ ได้ราคาถูกกว่าเดิม

ในวันพรุ่งนี้

ทุกอย่างก็ต้องติดตามต่อไป ครับ แต่ถ้าถาม เด็กขายของ เบื่อไหม " ชิน " แล้วเล่น ซื้อ ขาย ทองแท่ง ต่อครับ ฮ่า ฮ่า ฮ่า ขึ้นเขาลงห้วย

ชมดอย ลงเหว เคยมาหมดแล้วครับ ทนได้ครับ

ขอนุญาติ เฮีย ขอเสียงขา แอลหน่อยครับ

โย โย. .

สวัสดีครับ คุณ jaiy แหม ! พี่ท่านเล่นจับปลาสองมือเลยเหรอครับ คำนวณดีๆ นะครับ พอ Settle ออกมา ผลเป็นลบ แบบ งง !

จะหาว่าไม่เตือน