ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

พ.ศ.2519 เปิดมา 35 ปี แล้ว ครับ

!gd !gd !gd ร้านเฮียแบทแมนเปิดมาก่อนหนูจะเกิดซะอีก อิอิ !thk

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ตอนนั้น เพราะ ยังไม่ได้เป็น " เสี่ย " ใช่ไหมครับ

ต้นทุนใหม่ เฮียนายห้างฯ ไม่มี เด็กขายของรู้นะ ก็เพราะ ร้านเฮียเป็นร้านขายส่งทองรูปพรรณ

ทั่วราชอาณาจักร ไม่ใช่เหรอครับ ดังนั้น งานหลักที่ทำให้เงินเข้าส่วนใหญ่ ก็ผลิตทองรูปพรรณ

ส่งให้ร้านทองทั่วราชอาณาจักร ใช่ไหมครับ " เสี่ย " 55555

สิ่งที่พูดมานั่นคืออดีต

ปัจจุบัน คือนั่งเล่นเนทหน้าจอทั้งวัน

ราคาทองบาทละ 20.000 up หาคนใจกล้ามาซื้อทองรูปพรรณไปหมั้นสาวยากครับ

German Chancellor Angela Merkel on Tuesday announced that seven of the nation's oldest nuclear reactors will close for three months as part of a review of plant safety, news reports said. The move comes a day after Merkel announced that Germany would suspend for three months its plan to extend the life of 17 reactors for the three-month review. The decision comes as a nuclear crisis in Japan deepened. The seven reactors account for just under 5% of Germany's power-production capacity, Dow Jones Newswires reported. Two of the seven plants are already offline for maintenance and repair work, the report said. Shares of nuclear-plant operators E.consecutive day, each

ประเทศเยอรมันก็มีโรงงานไฟฟ้าพลังนิวเคลียร์เหมือนกัน จึงเกิดอาการหวาดวิตกของ โรงไฟฟ้าฯ เก่า 7 แห่ง ปิดชั่วคราว 3 เดือน เพื่อตรวจสอบ

ความปลอดภัย โอ้โฮ มันมีเครื่องปฎิกรณ์นิวเคลียร์ ตั้ง 17 เครื่อง โคตรเยอะเลย เดี๋ยวได้มีการปิดโรงไฟฟ้านิวเคลียร์ทั่วโลก

สิ่งที่พูดมานั่นคืออดีต

ปัจจุบัน คือนั่งเล่นเนทหน้าจอทั้งวัน

ราคาทองบาทละ 20.000 up หาคนใจกล้ามาซื้อทองรูปพรรณไปหมั้นสาวยากครับ

พยายามจะเชื่อครับ ส่วนซื้อทองรูปพรรณไปหมั้นสาว คุณพี่ Vanta ครับ เด็กขายของเขียนแค่ทองรูปพรรณ เฮียนายห้างฯ

ต่อคำว่า " หมั้นสาว " ครับ ฝากบอกอาซิ้ม จากคำถาม อาเน้าจ๋อหนี่อีบ๋อยแก่

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

วันนี้กระทู้เฮียแบท Hotจริงๆ กด F5 Refresh เมื่อไรก็มีข้อความใหม่ตลอด เหมือนอ่านใน CBOX เลย :lol: -_-

ประชาสัมพันธ์จากบริษัท จีที โกลด์ บูลเลี่ยน จำกัด

ขณะนี้ทางบริษัทฯ ได้เปิดทำการซื้อขายแล้วนะคับ ตั้งแต่วันที่ 14 มีค.54 เป็นต้นไป

สินค้าของเราเป็นทองคำแท่งคับ ได้แก่ทองคำ 99.99% และ 96.5%

เป็นการซื้อขายแบบ real time คับ

ซื้อขายได้ ตั้งแต่ 1 บาทขึ้นไป

* แต่ถ้าซื้อ 1-4 บาท ต้องบวกค่าพรีเมี่ยม 100 บาทนะคับ

แต่ถ้าซื้อ 5 บาทขึ้นไปไม่ต้องเสียค่าพรีเมี่ยมเพิ่ม

ทางบริษัทฯ รับฝากทองโดยไม่คิดค่าบริการเพิ่มคับ

สนใจสอบถามได้ที่ โทร 02-6758888

เปิดบริการ จันทร์-ศุกร์ 9.45-24.00น.

เสาร์ 9.45-12.00น.

ช่วงแรกเปิดซื้อขายทางโทรศัพท์อย่างเดียวก่อนนะคับ

ขอบพระคุณมากคับ

ประชาสัมพันธ์จากบริษัท จีที โกลด์ บูลเลี่ยน จำกัด

ขณะนี้ทางบริษัทฯ ได้เปิดทำการซื้อขายแล้วนะคับ ตั้งแต่วันที่ 14 มีค.54 เป็นต้นไป

สินค้าของเราเป็นทองคำแท่งคับ ได้แก่ทองคำ 99.99% และ 96.5%

เป็นการซื้อขายแบบ real time คับ

ซื้อขายได้ ตั้งแต่ 1 บาทขึ้นไป

* แต่ถ้าซื้อ 1-4 บาท ต้องบวกค่าพรีเมี่ยม 100 บาทนะคับ

แต่ถ้าซื้อ 5 บาทขึ้นไปไม่ต้องเสียค่าพรีเมี่ยมเพิ่ม

ทางบริษัทฯ รับฝากทองโดยไม่คิดค่าบริการเพิ่มคับ

สนใจสอบถามได้ที่ โทร 02-6758888

เปิดบริการ จันทร์-ศุกร์ 9.45-24.00น.

เสาร์ 9.45-12.00น.

ช่วงแรกเปิดซื้อขายทางโทรศัพท์อย่างเดียวก่อนนะคับ

ขอบพระคุณมากคับ

มีหน้าเว๊ปไซด์ให้เข้าไปดูมั้ยครับ ขอชื่อด้วยน่ะครับ

การซื้อขายแบบ real time ใช้ราคาจากตรงไหนครับ เข้าดูได้ยังไงครับ

แทรกข่าวว่า สถานีโทรทัศน์บาห์เรน รายงานว่า สมเด็จพระราชาธิบดี ฮามัด บิน อิซา อัลคอลิฟะห์ ของบาร์เรน ประกาศสถานการณ์ฉุกเฉินในประเทศเป็นเวลา 3 เดือน เพื่อรับมือกับการประท้วงและสถานการณ์ความไม่สงบซึ่งเกิดขึ้นทั่วประเทศในช่วงหลายสัปดาห์ที่ผ่านมา

เย้ เย้ ทองขึ้นเกิน 1,400 แล้วครับ

ตอนแรกคิดว่าเกิดเหตุที่ญี่ปุ่นแล้วทองจะขึ้น แต่คิดผิดถนัด บทเรียนอีกแล้ว มิน่าวันนี้รู้สึกหนาวพิกล

ขอเข้ามาตามอ่านคุณเด็กขายของด้วยคน สนุดดีแก้เครียด

ซึนามิมา น้ำทะเลจะลดลงอย่างรวดเร็วมากๆ จากนั้นจะมีคลื่นลูกแรกเข้ามาไม่สูงนัก จากนั้นลูกที่สองตามมา ลูกที่ 3 เป็นคลื่นน้ำสูงมาก

เดาว่า อ้ายกัน อยากเล่น ซึนามิ ทองคำ ครับผม

นายกฯ นาโอโตะ คัง ของญี่ปุ่น ได้ประกาศสถานการณ์ฉุกเฉินด้านพลังงานนิวเคลียร์ ซึ่งเป็นประวัติศาสตร์ยุคใหม่ของญี่ปุ่น

สำนักข่าวเกียวโด รายงานว่า สำนักงานพลังงานปรมาณูสากล กำลังติดต่อกับกระทรวงอุตสาหกรรมของญี่ปุ่นเพื่อรวบรวมรายละเอียดต่างๆ ขณะเดียวกัน ได้มีการปิดโรงงานนิวเคลียร์อย่างน้อย 4 แห่งที่ตั้งอยู่ใกล้กับจุดที่เกิดแผ่นดินไหวมากที่สุด เพื่อความปลอดภัย เพราะตอนนี้มีข่าวหลายกระแสออกมาว่า อีก 1-2 วันนี้ จะมีแผ่นดินไหวเกิดอีกรอบหนึ่ง เนื่องจาก แผ่นหินใต้โลกได้มีการเคลื่อนตัว

ติดตามต่อไปนะครับ

เย้ เย้ ด้วยคนค่ะ พี่ขายของ :D

O'YES !!!! ของเค้าแรงจริง