ไปที่เนื้อหา

Update Gold USD/THB สมาคมฯ Gold965% Gold9999 CrudeOil USDX Dowjones GLD10US HUI SPDR(ton) Silver Silver/Oz Silver/Baht

- - - - -

ให้เปลี่ยน link PDA ไปใช้ thaigold.info/pda แืทน

มี 7 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 &Kumponys

ขาใหญ่

• Administrators
  • 5,268 โพสต์
  • ที่อยู่ยโสธร

โพสต์ 27 ตุลาคม 2010 - 04:43

เนื่องจากเวปมีปัญหาจากการใช้ฐานข้อมูลหนักมากที่หน้าแรก ผมได้ทดลองเปลี่ยนโครงสร้างเวป โดยใช้ cache ช่วยที่หน้าแรก แต่ก็ส่งผลให้หน้า PDA จำเป็นต้องย้ายที่ไปด้วย
จึงขอให้้ทุกท่านที่ใช้หน้า pda เปลี่ยนกลับไปใช้ link แบบเดิมแทนนะครับ
ตามนี้

www.thaigold.info/pda

ขอบคุณครับ

kumponys

#2 moddang..

ขาใหญ่

• ขาใหญ่
  • 5,077 โพสต์
  • ที่อยู่สระบุรี

โพสต์ 27 ตุลาคม 2010 - 06:28

-ขอบคุณค่ะ.. นึกว่าระบบโทรศัพท์ไม่ดีซะอีก
แชร์ประสบการณ์ผู้ป่วยกับการดูแลสุขภาพแบบแพทย์วิถีธรรม " http://morkeaw-healt...01_archive.html "

#3 s ë a s ë a

ขาใหญ่

• ขาใหญ่
  • 2,282 โพสต์
  • ที่อยู่ประเทศไทย

โพสต์ 27 ตุลาคม 2010 - 11:28

ดัน ดัน ดัน...เดี่ยวเพื่อนๆมองไม่เห็น :wub: :wub: :wub:
..ความไม่แน่นอน สอนให้เราเติบโต..

#4 keng09

ขาใหญ่

• ขาใหญ่
  • 625 โพสต์
  • ที่อยู่กรุงเทพมหานคร

โพสต์ 27 ตุลาคม 2010 - 11:56

webthaigoldดังมากเช้า8โมงupโอ้โฮแขกตรึม เฮียกัมพลก็ดังไปหลายwebเข้าพันทิปและอีกหลายwebก็เจอไทยรัฐก็ลงดีใจด้วยค่ะเป็นอาจารย์ในดวงใจค่ะต้องอ่านทุกเช้าค่ะ ฮา ฮา

#5 &Kumponys

ขาใหญ่

• Administrators
  • 5,268 โพสต์
  • ที่อยู่ยโสธร

โพสต์ 27 ตุลาคม 2010 - 11:58

ดูโพสต์s ë a s ë a, เมื่อ 27 ตุลาคม 2010 - 11:28, พูดว่า:

ดัน ดัน ดัน...เดี่ยวเพื่อนๆมองไม่เห็น :wub: :wub: :wub:

ขอบคุณจ้า...

คราวก่อน โยกมา link ใหม่ เพราะหาวิธีทำ link เข้าที่เก่าไม่ถูก รูปที่โพสต์

คราวนี้ ทำได้แล้ว แต่หาวิธีให้ใช้กับ link ใหม่ไม่ได้อีก รูปที่โพสต์

เท่าที่ดู น่าจะคลี่คลายปัญหา เวปเดี้ยงเวลาคนเข้าเยอะๆได้แล้วนะครับ

ฐานข้อมูล ทุกวันช่วงก่อนถูกใช้งานเต็ม 100% วันนี้เช็คแล้วเหลือแค่ 10% เท่านั้น

#6 joonggo

ขาใหญ่

• ขาใหญ่
  • 618 โพสต์

โพสต์ 27 ตุลาคม 2010 - 12:12

ดูโพสต์kumponys, เมื่อ 27 ตุลาคม 2010 - 11:58, พูดว่า:

ขอบคุณจ้า...

คราวก่อน โยกมา link ใหม่ เพราะหาวิธีทำ link เข้าที่เก่าไม่ถูก รูปที่โพสต์

คราวนี้ ทำได้แล้ว แต่หาวิธีให้ใช้กับ link ใหม่ไม่ได้อีก รูปที่โพสต์

เท่าที่ดู น่าจะคลี่คลายปัญหา เวปเดี้ยงเวลาคนเข้าเยอะๆได้แล้วนะครับ

ฐานข้อมูล ทุกวันช่วงก่อนถูกใช้งานเต็ม 100% วันนี้เช็คแล้วเหลือแค่ 10% เท่านั้น

บอกได้แค่ว่า !gd !gd !gd !gd
ข้อมูลที่โพสต์ มิได้ต้องการชี้นำ และไม่รับผิดชอบใดๆ ทั้งสิ้น
หากทำตามแล้วติดดอย หรือขายหมู เพราะโดยส่วนตัวก็ชอบขายหมูและติดดอย
ฮ่ะ ฮ่ะ ฮ่ะ
การลงทุนมีความเสี่ยง เพราะฉะนั้นควรพิจารณาให้ดีก่อนลงทุน

#7 reeping

ขาใหญ่

• ขาใหญ่
  • 542 โพสต์

โพสต์ 27 ตุลาคม 2010 - 12:51

:mad: set link ใหม่ เข้าได้แล้วคะ :D :lol:
บางครั้ง การทำสิ่งดีนั้นไม่ง่าย
แต่หากได้ทำ จิตใจจะพบความหมายที่ไม่อาจซื้อหา

#8 Sakthi_golden

ขาใหญ่

• ขาใหญ่
  • 145 โพสต์

โพสต์ 28 ตุลาคม 2010 - 09:53

ขอบคุณคร่ะ ...แหม เข้ามาได้ มา 2 วัน นึกว่าเป็นอะไร

:rolleyes:

มีผู้ใช้งาน 1 ท่าน กำลังอ่านกระทู้นี้

0 สมาชิก, 1 ผู้เยี่ยมชม, 0 ผู้ใช้ที่ไม่ระบุชื่อ