ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

กราฟ อียูยังไปต่อได้ Vol แค่พักตัว ลุ้นต่อครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เริ่มช้าลงแล้วสงใสเค้าจะพักทานกาแฟช่วงบ่าย :023

ว่าแต่มันเกิดอะไรขึ้นละครับ เนี้ย

แท่งติดจรวดแบบนี้ ไม่ได้เห็นมา เกือบ 4-5 เดิอน.......................

ขึ้นเอาแบบน่ากลัว จรืงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอให่อยู่รอดถึงพรึ่งนี้ นะครับ จะ.....................ขาย ให้ดู 55555555555555 :57

ไม่ผิดหรอกครับ จุดนี้มันยากจะตัดสินใจครับ จะขึ้นก็ไม่ชัวร์ จะลงก็น่ากลัว

เห็นด้วยกับคุณห่านครับไม่มีใครรู้ครับ แล้วทองช่วงนี้ก็เดาใจยากจริงๆ

ว่าแต่มันเกิดอะไรขึ้นละครับ เนี้ย

แท่งติดจรวดแบบนี้ ไม่ได้เห็นมา เกือบ 4-5 เดิอน.......................

ขึ้นเอาแบบน่ากลัว จรืงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอให่อยู่รอดถึงพรึ่งนี้ นะครับ จะ.....................ขาย ให้ดู 55555555555555 :57

ขออย่างนี้อีกที่นึงครับ 55

ผมเจอจนชินแล้วครับ พอเวลาคนทั่วไปกลัวลง ทองมันจะชอบขึ้นครับเป็นความแสบของอ้ายกัน

เห็นด้วยค่ะ เจอมาหลายทีแล้ว

ขอตัวไปนอนฝันหวานก่อนนะคะ เพื่อนๆ :bye

สู้โว้ยยยยยยยยยยยยยยยย :bye ขอตัวไปดูลูกก่อนนะครับ พรุ่งนี้let profit runต่อครับ ขอบคุณคุณห่านครับ :01

สู้โว้ยยยยยยยยยยยยยยยย :bye ขอตัวไปดูลูกก่อนนะครับ พรุ่งนี้let profit runต่อครับ ขอบคุณคุณห่านครับ :01

โชคดีครับ..... :bye

ขอตัวไปนอนฝันหวานก่อนนะคะ เพื่อนๆ :bye

บ้ายบายค่า :bye

อย่าลืมนะ หากลงมา 1686 แล้วไม่มี NewHigh ปิดทำกำไรกันสักจึ๋งนึงก่อนนะค้าบ ตอนนี้มันชน 1704 แล้วด้วยนะ

ถูกแก้ไข โดย Harnsin

ตอนค่ำๆ sideway อยู่ พักนึง เลยตัดสินใจ short ไป ใจคิดว่าน่าจะลงไป test 1643 และก็กะว่า ถ้าหลุด 1649 ถือวัดดวงต่อไปเลย

ดีว่า ที่เฝ้าจออยู่ ลงมาแตะปุ๊บเด้งไปนิด เลย ปิด L ก่อนดีกว่าเด๋วเกิดเด้งกลับอีก เพราะจะเด้งอยู่หลายรอบแระ

แต่ก็ลังเลอยู่ว่า เด้งหลอกป่าวหว่า แต่ก็ตัดสินใจ เปิด L ต่อไปอีกที พอ 22.30 ก็เลยปิดเครื่อง นอนเลย ยังตุ๊มๆ ต่อมๆ อยู่ว่า พรุ่งนี้ ลงป่าวว่ะ

ตื่นมาตอนเช้า เปิดเครื่องดู :87 บร๊ะ เคยแต่ S ข้ามคืน โดนไปประมาณ 90 เหรียญ คราวนี้ L ข้ามคืน ได้ไป 60 เหรียญ ก็โอฟระ :uu

แต่ Port ก็ยัง :downweak: อยู่เลยคาฟฟ พี่น้องคาฟฟ :0eeeff42: เดินทางต่อไป ทาเคชิ :La :La :La

ตอนค่ำๆ sideway อยู่ พักนึง เลยตัดสินใจ short ไป ใจคิดว่าน่าจะลงไป test 1643 และก็กะว่า ถ้าหลุด 1649 ถือวัดดวงต่อไปเลย

ดีว่า ที่เฝ้าจออยู่ ลงมาแตะปุ๊บเด้งไปนิด เลย ปิด L ก่อนดีกว่าเด๋วเกิดเด้งกลับอีก เพราะจะเด้งอยู่หลายรอบแระ

แต่ก็ลังเลอยู่ว่า เด้งหลอกป่าวหว่า แต่ก็ตัดสินใจ เปิด L ต่อไปอีกที พอ 22.30 ก็เลยปิดเครื่อง นอนเลย ยังตุ๊มๆ ต่อมๆ อยู่ว่า พรุ่งนี้ ลงป่าวว่ะ

ตื่นมาตอนเช้า เปิดเครื่องดู :87 บร๊ะ เคยแต่ S ข้ามคืน โดนไปประมาณ 90 เหรียญ คราวนี้ L ข้ามคืน ได้ไป 60 เหรียญ ก็โอฟระ :uu

แต่ Port ก็ยัง :downweak: อยู่เลยคาฟฟ พี่น้องคาฟฟ :0eeeff42: เดินทางต่อไป ทาเคชิ :La :La :La

เหมือนกันเลยครับพี่น้อง sเต็มพอร์ทเลยครับ :Wt

ขายหมูไปตอน1654 ก่อนตลาดปิดเมื่อคืนครับ ขอบอกว่าเซงมากกกกกกกกกก

สวัสดีค่ะอ.อั๋น เมื่อคืน SPDR ซื้อเข้า 9 ตันกว่า เป็นเหตุให้ขึ้นแรง แล้วเวลาเขาขายคงแรงน่าดูนะคะ