ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

เหมือนกันเลยครับพี่น้อง sเต็มพอร์ทเลยครับ :Wt

เหมือนกันเลยเอาไงดีค้ะ. ป.ล. ฝากตัวด้วยค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ผมมีทองอยู่ในมือ 60บาทเช้านี้ควรเทขายทำกำไรเลยมั้ยครับ พี่ๆคิดว่ามันจะขึ้นไปมากกว่านี้มั้ย

แล้ว SกับLคืออะไรหรอครับช่วยอธิบายที มือใหม่ครับพึ่งเริ่มเล่นทองยังไม่เคยขายเลย

ใครที่เข้าบริเวณ 1650 มะกี้ หากทะลุ 1662 ขึ้นไปได้ แนะนำว่าถือไว้ก่อนนะครับ ร่วงกลับมาท่าไม่ดีค่อยโดด เพราะ Vol ซื้อมากผิดปกติ

เมื่อคืนเห็นตรงนี้ เลยอยู่เฉยๆ ขอบคุณมาก :17

ว่าแต่มันเกิดอะไรขึ้นละครับ เนี้ย

แท่งติดจรวดแบบนี้ ไม่ได้เห็นมา เกือบ 4-5 เดิอน.......................

ขึ้นเอาแบบน่ากลัว จรืงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอให่อยู่รอดถึงพรึ่งนี้ นะครับ จะ.....................ขาย ให้ดู 55555555555555 :57

:Announce หวัดดีตอนเช้าจานอั๋นและเพื่อนๆ เมื่อคืนหนุกหนานช่ายมั้ยคะ ใครมีกำไรดีใจด้วยนะคะ รอขายเช้านี้พร้อมจานอั๋นนะคะ ได้กำไรดีกว่าขาดทุนนะคะ วันนี้ขอโชคดีมีกำไรกันทุกคนนะคะ :10 :gvme

สวัสดีพี่ห่าน อาจานอั๋น พี่กระต่ายทองค่ะ มันจะขึ้นต่ออีกหรือเปล่าคะ เห็นราคาแล้วตกจายเรย เมื่อคืนไม่ได้รู้เรื่องรู้ราวกะชาวบ้านเค้าเรย

ตื่นมาอีกที มีกรี๊ดดด :_10

วันนี้ขอหิ้วของเก่ามาฝากยามเช้าครับ ไม่รู้เหมือนกันว่า spdr มันจะซื้อกลับ แสดงว่าแรง SHOT ก็คงไม่ใช่ของใครถ้าไม่ใช่ :033 แล้ว ซื้อกลับแบบหน้าตาเฉย เพราะเมื่อคืนตอนลงก็ลงแบบมี vol ไม่ธรรมดาเหมือนกัน ดีใจด้วยสำหรับคนที่มีของอยู่ในมือครับ คำว่าสงครามยังไม่จบอย่าเพิ่งนับศพทหารยังใช้ได้ดีเสมอเช่นเคย

"พุ่งขึ้น ตั้งอยู่ พุ่งลงกลับไป" เอาแน่นอนมิได้เลย ต้องปลง

โลกแห่งการเก็งกำไรมันก็อย่างนี้แหละครับ

เมื่อ วานมาแนวน่ากลัว ออกแนวขู่ อิๆ ไม่ใช่อะไรหรอกครับ หากเราเตือนกันก่อนพอคุณได้อ่านกันอย่างน้อยคุณต้องคิดล่วงหน้าแล้วใช่มั้ย ครับ ว่าหากมันลงมาจะทำไงดี (นั่นแหละครับคือสิ่งที่ผมต้องการ) เพราะผมเชื่อเสมอครับ ไม่มีอะไรที่เป็นไปไม่ได้ !!!

แต่วันนี้ไม่ต้องคิดมากจ้า ....หานซิ่น เอาภาพมงคลมาฝากเพื่อนๆด้วยนะ อิๆ

อาการของน้องทอง หากน้องทองกลับตัวกลับใจครับ มีงาน 3 ชิ้นที่น้องทองต้องทำให้สำเร็จ

1.ทำลายด่านฟ้าให้ได้ และพักตัวบริเวณนั้นให้อยู่ หากแค่ด่านนี้ยังผ่านไม่ได้ ก็ต้องระวังหน่อยครับ

2.บุกทำลายด่านเขียวต่อ และพักตัว ได้ไม่เกิน ครึ่งนึงระหว่างฟ้ากับเขียว

3. ทำลายด่านแดงต่อครับ และเมื่อไหรที่ราคาทะลุม่วงได้ โอกาสได้ลงดอยก็สูงครับ เอาใจช่วยทุกคนเลยครับ

อิๆ เพื่อนๆคงขำ ว่าผมมามาดเดิม ทายอยู่สองอย่างนี่หล่ะ ไม่ขึ้นก็ลง :_ee

ถูกแก้ไข โดย Harnsin

สวัสดีค่ะ จานอั๋น คุณห่าน กระต่ายทอง nuchaba กบจ๊าและทุกคน

เป็นไงกันบ้างคะ เช้านี้น้องทองทำ surprise ให้คนมีของและชาวดอยดีใจ

ขอให้โชคดีมีกำไรกันทุกคนนะคะ

สวัสดีค่ะ จานอั๋น คุณห่าน กระต่ายทอง nuchaba กบจ๊าและทุกคน

เป็นไงกันบ้างคะ เช้านี้น้องทองทำ surprise ให้คนมีของและชาวดอยดีใจ

หายไปไหนมาครับคุณพวงชมพู มีคนบ่นถึงนะ

:Announce หวัดดีจ๊ะเพื่อนรัก บายดีคิดถึงตลอดนะ วันนี้มีความสุขที่สุด ขอบคุณทุกสิ่งทุกอย่างที่ทำให้มีวันนี้ โชคดีมีความสุขกันทุกคนนะคะจานอั๋นและเพื่อนๆ :Announce ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

สวัสดีพี่ห่าน อาจานอั๋น พี่กระต่ายทองค่ะ มันจะขึ้นต่ออีกหรือเปล่าคะ เห็นราคาแล้วตกจายเรย เมื่อคืนไม่ได้รู้เรื่องรู้ราวกะชาวบ้านเค้าเรย

ตื่นมาอีกที มีกรี๊ดดด :_10

:Announce หวัดดีจ๊ะ อย่าตกใจเพลินนะคะ เดี๋ยวบ่นเสียดายอีกไม่รู้นาจะบอกให้ :gd

สวัสดีครับ อ.อั๋น คุณ หาญซิ่น และ พี่ๆทุกคน

:Announceวันนี้สมาคมเปิดราคา ไร้มาตราฐานเหมือนเดิม ต่อไปนี้ควรที่จะเรียกสมากั๊กราคาทอง มากกว่าสมาคมผู้ค้าทองนะครับผมว่า :047

และของแสดงความดีใจกับผู้กำลังจะหลุดดอยหรือหลุดไปแล้วนะครับ ดอยต่อไปคงอีกไม่นานล่ะครับ :57

อาการที่น้องทองจะขึ้นต่อ ให้สังเกตที่บริเวณเส้นประสีฟ้า ตรงบริเวณ 1700 นะครับหากรับอยู่ และหรือไม่หลุดแนวรับแดงล่างสุดลงไป แนวต้านถัดไปที่ทองต้องไปทดสอบและยืนเหนือให้ได้เพื่อ confirm ขาขึ้นอยู่ตรง 1730 ครับ

ถูกแก้ไข โดย Harnsin

สวัสดีครับ อ.อั๋น คุณ หาญซิ่น และ พี่ๆทุกคน

:Announceวันนี้สมาคมเปิดราคา ไร้มาตราฐานเหมือนเดิม ต่อไปนี้ควรที่จะเรียกสมากั๊กราคาทอง มากกว่าสมาคมผู้ค้าทองนะครับผมว่า :047

และของแสดงความดีใจกับผู้กำลังจะหลุดดอยหรือหลุดไปแล้วนะครับ ดอยต่อไปคงอีกไม่นานล่ะครับ :57

เฮียกัม มาแถลงไขให้แล้วจ้า http://www.thaigold.info/Board/index.php?/topic/143-%E0%B8%97%E0%B8%B4%E0%B8%A8%E0%B8%97%E0%B8%B2%E0%B8%87%E0%B8%A3%E0%B8%B2%E0%B8%84%E0%B8%B2%E0%B8%97%E0%B8%AD%E0%B8%87%E0%B8%84%E0%B8%B3-%E0%B9%82%E0%B8%94%E0%B8%A2-kumponys/page__pid__208417__st__18180#entry208417

:Announce หวัดดีจ๊ะ อย่าตกใจเพลินนะคะ เดี๋ยวบ่นเสียดายอีกไม่รู้นาจะบอกให้ :gd

ขอบคุณค่ะพี่กระต่ายทอง ตาลุกวาวๆ555