ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

หวัดดีจ้าทุกๆคน

วันนี้ชาวดอยสบายใจขึ้นแล้วใช่มั๊ยคะ

โชคดี รวยๆ เฮงๆ ค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีค่ะ คุณ อ.อั๋น คุณHarn คุณกบจ๊า คุณ nuchaba คุณกระต่ายทอง และเพื่อนๆ นะค่ะ

ดีใจกับคุณ nuchaba ด้วยนะ เช็คชื่อตรงราคาเกือบต่ำสุดเลย

กบจ๊าเป็นไงบ้าง

สวัสดีจ้าคุณนุชสุดเฮง คุณหัดเล่น GF ขอให้ลงดอยอย่างมีกำไรด้วยนะค้าบ

หวัดดีจ้าทุกๆคน

วันนี้ชาวดอยสบายใจขึ้นแล้วใช่มั๊ยคะ

โชคดี รวยๆ เฮงๆ ค่ะ

ครับผม ต้องขอบคุนพี่ๆทุกคนในนี้ ที่ให้ทั้งกำลังใจและ ข้อมูลดีๆเสมอมา

เมื่อกี้เลยแบ่งทำกำไรไปส่วนนึง รอลุ้นต่อส่วนนึงค้าบบบบ ^^

ครับผม ต้องขอบคุนพี่ๆทุกคนในนี้ ที่ให้ทั้งกำลังใจและ ข้อมูลดีๆเสมอมา

เมื่อกี้เลยแบ่งทำกำไรไปส่วนนึง รอลุ้นต่อส่วนนึงค้าบบบบ ^^

:gd

สวัสดีค่ะ คุณ อ.อั๋น คุณHarn คุณกบจ๊า คุณ nuchaba คุณกระต่ายทอง และเพื่อนๆ นะค่ะ

ดีใจกับคุณ nuchaba ด้วยนะ เช็คชื่อตรงราคาเกือบต่ำสุดเลย

กบจ๊าเป็นไงบ้าง

:Announce หวัดดีจ๊ะ ดีใจด้วยนะที่ได้กำไร จานอั๋นสงสัยกำลังนับเงินอยู่แน่ๆ จานอั๋นซื้อไว้ที่1643 แบ่งบ้างนะคะจานอั๋นอิอิ :gvme

คุณกระต่ายทอง เรายังไม่กำไรค่ะ ยังไม่ถึงดอยด้วย 555+

รอกันต่อไป

ยินดีกับ อ. อั่นด้วยนะค่ะ

ขอบคุณค่ะพี่กระต่ายทอง ตาลุกวาวๆ555

:Announce จ๊ะ ฝึกวิทยายุทธไปถึงไหนแร้ว เอาใจช่วยนะได้กำไรแบ่งมั่งนะอิอิ :gd

:Announce จ๊ะ ฝึกวิทยายุทธไปถึงไหนแร้ว เอาใจช่วยนะได้กำไรแบ่งมั่งนะอิอิ :gd

เบี้ยน้อยหอยน้อยค่ะ เล่นตามที่พี่กระต่ายทองบอก พอเพียงและเพียงพอ :uu

คุณกระต่ายทอง เรายังไม่กำไรค่ะ ยังไม่ถึงดอยด้วย 555+

รอกันต่อไป

ยินดีกับ อ. อั่นด้วยนะค่ะ

:Announce เป็นกำลังใจให้ทุกการตัดสินใจนะคะ ดอยสูงมั้ยคะ ลองดูนะคะ ใกล้ดอยมากๆขายดอยเล่นรอบถ้าชอบเสี่ยง แต่ถ้าไม่ชอบรอลุ้นต่อไปนะคะ วางแผนดีๆนะคะ ทุกตลาดมีความผันผวน ใครจะรู้แค่ข้ามคืนอะไรๆก็เปลี่ยนได้ ไม่มีอะไรแน่นอนในตลาดลงทุนจิงๆคะ ใครเล่าจะเดาใจคนทั้งโลกได้จิงมั้ยคะจานอั๋น :gd กำไรน้อยดีกว่าขาดทุน ไม่คาดหวังผลกำไรแบบเป็นไปไม่ได้ เท่านี้เราก้อยืนหยัดอยู่ในทุกตลาดได้แบบสบายๆคะ เอาใจช่วยผิดถูกไม่ว่ากันนะคะ :_Rd

คิดถึงเหมือนกันค่ะ ยุ่งๆอยู่ค่ะ แต่ก็แว๊บๆมาอ่าน

แต่ไม่ได้เข้ามาคุยเท่านั้นเอง

วันนี้สบายดีกันทุกคนนะคะ

ยินดีด้วยกับคุณกระต่ายทอง จานอั๋น แม่เสือปืนไวนุชบา

น้องทองจะไปต่อไม๊ค่ะ คุณห่าน จะได้ let profit run

ถ้าไม่ไปจะได้โดดก่อน แต่ก็ไม่ได้กำไรนะคะ

จะได้มาถัวที่ cut loss ไปแล้วบางส่วน

ขอบคุณทุกๆคนด้วยนะคะ

คิดถึงเหมือนกันค่ะ ยุ่งๆอยู่ค่ะ แต่ก็แว๊บๆมาอ่าน

แต่ไม่ได้เข้ามาคุยเท่านั้นเอง

วันนี้สบายดีกันทุกคนนะคะ

ยินดีด้วยกับคุณกระต่ายทอง จานอั๋น แม่เสือปืนไวนุชบา

น้องทองจะไปต่อไม๊ค่ะ คุณห่าน จะได้ let profit run

ถ้าไม่ไปจะได้โดดก่อน แต่ก็ไม่ได้กำไรนะคะ

จะได้มาถัวที่ cut loss ไปแล้วบางส่วน

ขอบคุณทุกๆคนด้วยนะคะ

ให้สังเกตอาการตามภาพที่โพสต์นะครับ ผมไม่รู้เหมือนกันว่าจะไปต่อได้มั้ย แต่ตอนนี้ถือว่าดีขึ้นมามากมาย หากกำไรอยู่แนะนำว่า let profit ไปครับ กำไรมากน้อยก็กำไร หากรอบนี้มันวกกลับลงมาทำให้เราได้กำไรน้อยก็จริง แต่หากเรารู้จักอดทนไม่โลภให้เป็นนิสัย วันนึงเกิดอภิมหาเทรนขึ้นมา ผมคิดว่ามันคุ้มกว่าการเสี่ยงเข้าออกบ่อยๆมากมาย และนั่นคือรางวัลแห่งความอดทนอดกลั้นที่คุณสมควรจะได้รับ ขอให้โชคดีครับ

เบี้ยน้อยหอยน้อยค่ะ เล่นตามที่พี่กระต่ายทองบอก พอเพียงและเพียงพอ :uu

:Announce เก่งมาก ดีมาก ขึ้นมาก็ขาย ลงก็ซื้อ ตั้งจุดตัดขาดทุนทุกครั้งที่ผิดทาง ไม่ต้องมีเหตุผลมาก ไม่ปวดหัว มีกำไรแน่นอนอิอิ :gd

ให้สังเกตอาการตามภาพที่โพสต์นะครับ ผมไม่รู้เหมือนกันว่าจะไปต่อได้มั้ย แต่ตอนนี้ถือว่าดีขึ้นมามากมาย หากกำไรอยู่แนะนำว่า let profit ไปครับ กำไรมากน้อยก็กำไร หากรอบนี้มันวกกลับลงมาทำให้เราได้กำไรน้อยก็จริง แต่หากเรารู้จักอดทนไม่โลภให้เป็นนิสัย วันนึงเกิดอภิมหาเทรนขึ้นมา ผมคิดว่ามันคุ้มกว่าการเสี่ยงเข้าออกบ่อยๆมากมาย และนั่นคือรางวัลแห่งความอดทนอดกลั้นที่คุณสมควรจะได้รับ ขอให้โชคดีครับ

ขอบคุณมากค่ะ คุณHarn กด+++ให้ค่ะ แต่คะแนนหมดแล้วจ๊ะ

ขอบคุณจากใจก็แล้วกัน thank you so much ...very much

จากภาพตอนนี้น้องทองกำลังพยายามไต่เส้นแดงเพื่อทำลายด่านสำคัญของน้องหมีที่บริเวณเส้นแดง 1730 อยู่ หากมีแท่งยาวๆจุดพลุอีกแท่งชาวดอยและคนที่ Let Profit run กันมาคงได้เฮสมใจ